Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาให้ดูครับ e6600 กับ p5n-e ocz2 มือใหม่ c2d ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

สนับสนุน ความแรงอย่างเป็นทางการครับ ปรับ แถวๆตรงนี้ครับ bios อาจไม่เหมือนกัน ครับ

Comment

Originally posted by Birdcomloso View Post
        สนับสนุน ความแรงอย่างเป็นทางการครับ ปรับ แถวๆตรงนี้ครับ bios อาจไม่เหมือนกัน ครับ
        อ๋อ ผมไม่ได้ลดมันนี่เอง เข้าไปดู เป็น 5 อยู่ ถ้าลด 3 แล้ว จะลากไปได้อีกใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากๆครับ ที่มาบอกกัน

Comment

Originally posted by ballboy View Post
          อ๋อ ผมไม่ได้ลดมันนี่เอง เข้าไปดู เป็น 5 อยู่ ถ้าลด 3 แล้ว จะลากไปได้อีกใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากๆครับ ที่มาบอกกัน
          ครับ หาก เล่น ความเร็ว สูงๆ ให้ลดตัวนี้ลงมาครับ แจ่มแน่ ตามท่าน น่อม บอกเลย

Comment

CPU ตัวนี้หน้าตาคุ้นๆ แล๊ปปิ้ง ได้จากท่าน WJ79 รึเปล่าครับ ถ้าใช่นี้ ผมแลปกับมือเลยนะนั้นตัวนั้น

พอดีแลกกับพี่แกเห็นไฟน้อยอยากให้แกทำ wr บ้างแต่แกเปลี่ยนใจไปเล่น AMD ซะงั้น

Comment

ลาก ไป 4g รันไม่ผ่านสักที เลยลดตัวคูณ เป็น 7 และลากแรมดู ได้ที่ bus 502 แบบเทส super pi 32m 2หัว ไฟcpu เนื่องจากแค่ 3.5 เลยใช้ไฟแค่ 1.31 ไฟแรม 2.2

Last edited by ballboy; 15 Jun 2007, 00:22:51.

Comment

สู้ๆ

Comment

ทะลุบัส500แล้ว สุดยอดๆ ถ้าซีพียูเล่นบัสไหวยังไปได้อีกนิดครับ

Comment

โอ้ ยินดีกับบัส502ด้วยครับ CPUท่านกินไฟน้อยดีมากๆเลยครับ
                    อย่างนี้มีหวังแซงบัส507ผมแน่ๆเลย เป็นกำลังใจให้แรงกว่านี้นะครับ อิอิ

Comment

Working...
                    X