Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ E6600 week30 จับคู่กะ dark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตายห่อง เล่น ลมด้วย 4gb ตายๆๆ

เค้าจะเอาแบบนี้มั่งอ่า จะเอาจะเอาจะเอา

Comment

.. ซ้ำ

Comment

Originally posted by Maxxx View Post
        อยากชม screen หน้าเดียวกัน มี spi พร้อม coretemp กับ cpuz ได้ไหมครับ
        ได้ครับท่าน ของจริงอยู่แล้วครับ, NO Tweak....555
        เอาเจ้าตัวเล็กมาตามติด แบบไม่***งที่เกียร์ 2 อิอิ

Comment

แรง chip hay เลยครับ

Comment

อิจฉา ของพี่ caesarean จริงๆ เย็นไปทั้งระบบ - -

Comment

Originally posted by numz View Post
              อิจฉา ของพี่ caesarean จริงๆ เย็นไปทั้งระบบ - -
              ถ้าได้ Apogee GT, คงจะเย็นกว่านี้ครับ อิอิ

และขออนุญาตเจ้าตัวเล็ก แซงขวาที่เกียร์ 3 ครับ อิอิ
              SuperPI 32M, 13m 00.781s @3.8GHz
              ยังเหลืออีก 2 เกียร์ + Overdrive ครับ
              เหมือนเดิมครับ ของจริง, NO TWEAK

Comment

Originally posted by caesarean View Post
                ถ้าได้ Apogee GT, คงจะเย็นกว่านี้ครับ อิอิ

และขออนุญาตเจ้าตัวเล็ก แซงขวาที่เกียร์ 3 ครับ อิอิ
                SuperPI 32M, 13m 00.781s @3.8GHz
                ยังเหลืออีก 2 เกียร์ + Overdrive ครับ
                เหมือนเดิมครับ ของจริง, NO TWEAK
                ไฟซีพียูขนาดนี้ ความร้อนขนาดนี้ เยี่ยมจริง ๆครับ

Comment

Originally posted by m-1 View Post
                  ไฟซีพียูขนาดนี้ ความร้อนขนาดนี้ เยี่ยมจริง ๆครับ
                  ขอบคุณท่าน
                  เรื่องไฟผมดันคาไว้ ตอนเทสเท่านั้นแหละครับ ขี้เกียจเสียเวลาเทสหลายที อิอิ
                  เวลาปรกติ ก็ไฟธรรมดา

ความร้อนระบบ ผมSetไว้ให้อยู่ในช่วง 30-35องศาC
                  ถ้าร้อนหรือเย็นกว่านี้ลากCPUไม่ค่อยมันครับ
                  รูปที่ให้ดู เป็นรูปตอนSetระบบครับ
                  รันSuperPI 32M สองหัวไปพร้อมๆกับOrthos, Blend-stress CPU and RAM (Priority 9)
                  อุณหภูมิก็เท่าที่เห็นจากภาพอ่ะครับท่าน

Comment

Originally posted by caesarean View Post
                    ขอบคุณท่าน
                    เรื่องไฟผมดันคาไว้ ตอนเทสเท่านั้นแหละครับ ขี้เกียจเสียเวลาเทสหลายที อิอิ
                    เวลาปรกติ ก็ไฟธรรมดา

ความร้อนระบบ ผมSetไว้ให้อยู่ในช่วง 30-35องศาC
                    ถ้าร้อนหรือเย็นกว่านี้ลากCPUไม่ค่อยมันครับ
                    รูปที่ให้ดู เป็นรูปตอนSetระบบครับ
                    รันSuperPI 32M สองหัวไปพร้อมๆกับOrthos, Blend-stress CPU and RAM (Priority 9)
                    อุณหภูมิก็เท่าที่เห็นจากภาพอ่ะครับท่าน
                    เทพจริง ๆ ครับ เย็นเฉียบ

Comment

อย่างแรงครับ

Comment

เอามาท้าชนครับผม super pi 1mb 13.735 e6600@3.8 425*9 ไฟ cpu 1.45 กับ บอร์ด บ้าน p5n-e sli 650i และ แรม ocz 8500 ไฟแรม 2.3 อิอิ ปรับ ลด ตัวคูณไม่ได้ซักที ลาก มันไปดื้อๆยังงั้นเลย เลยได้บัสน้อย

Last edited by ballboy; 12 Jun 2007, 12:42:32.

Comment

ต้องตามกลิ่นเทพมาถึงนี่เลย สุดยอดแรงเลยครับ no tweak ยังStartและจบด้วยเวลาแรงขนาดนี้เลย

ขอดูแบบเลือกMemory usage เป็นแบบSystemcacheเป็นบุญตาหน่อยจิครับ

สงสัยสตาร์ท7วินาที เวลาจบรวมหล่นต่ำกว่า12นาทีแน่เลย ขอชมเป็นบุญตาหน่อยนะครับขอร้อง อิอิ

ไหนๆผ่านมาแล้ว ขอลองเล่นเทสต์แบบ32mหัวเดียว กับE6600 L630A กับ Darkมั่งครับ อิอิ

อันนี้เลือกMemory usage เป็นแบบSystemcacheแล้วนะครับ ยังไม่ค่อยเร็วเลย

Comment

อุอุ ลูกพี่มา ลุย ~

Comment

ของท่าน venom โครตแรงเลยอะ

Comment

Originally posted by ballboy View Post
                                ของท่าน venom โครตแรงเลยอะ
                                pmท่านในเวบวีม้อดผมพึ่งเห็น ตอบให้แล้วนะครับ พวกไบออสใหม่ๆมันห่วยครับ ต้อง0202ครับ สุดเทพ บัส507สบายๆ

Comment

Working...
                                X