Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดกล่อง...ลองของใหม่ Core i7 975 แบบออนแอ๊...on Air

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by matoom View Post
    เจ๋งคับท่านซอล แต่

1. น่าจะเปิด Realtemp ตั้งแต่ Idle - FL นะครับ เพื่อนๆจะได้เห็น Range และขอชมว่า 4.7 Idle 30 กว่า เย็นขิงๆละคับ

2. คะแนน CPU ใน 3DMark06 เหมือนน้อยไปหน่อย แต่ 06 เกิน 30,000 ก็ไม่ได้เห็นกันบ่อยนักละคับ
    1. พอดีว่าไม่อยากให้มีอะไรรบกวน Spi นะครับเลยไม่ได้เปิดไว้ เอาไว้มีโอกาศจะเปิดมาให้ชมนะครับ

2. พอดีเป็น Win7 64bit นะครับ คะแนนเลยน้อยไปนิดนึงถ้าเป็น 32bit จะ benching 3D ได้ดีกว่านี้ครับ

ขอบคุณครับ...

Comment

ชอบตรงมันกินไฟน้อยนี่แหละคับ

เย็นดีนะ ขนาดเฉียดๆ 5ghz

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
        1. พอดีว่าไม่อยากให้มีอะไรรบกวน Spi นะครับเลยไม่ได้เปิดไว้ เอาไว้มีโอกาศจะเปิดมาให้ชมนะครับ

2. พอดีเป็น Win7 64bit นะครับ คะแนนเลยน้อยไปนิดนึงถ้าเป็น 32bit จะ benching 3D ได้ดีกว่านี้ครับ

ขอบคุณครับ...
        ใช้ Win7 64bit นี่เองรับทราบฮับผม

Comment

เซงลุงซอล

Comment

แรงดีครับ

Comment

แปลกใจ ไฟแรง แต่ เย็น ได้ใจ?

Comment

บอกได้คำเดียวว่า แรง

Comment

แรงดีครับ ว่าแต่ว่า ตอนนี้Core i7 975 และ ATI Radeon HD5870 ราคาเท่าไหรว่า com ชุดนี้ นี้หมดไปเท่าไหรครับ (*_*)

Comment

รอชมต่อ

Comment

สุดๆ อ่าครับ

สุดจริง....

Comment

คอยดูผลงานต่อไปอีกครับ..ดันๆๆๆๆ

Comment

ตามนั้น รอดูเวอร์ชั่น LN ครับ

Comment

Working...
                          X