Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลังของตกรุ่นดูซักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่านเอาอะไรดูว่าตกรุ่น???

Comment

อูว ขนาดตกรุ่นแล้วยังขนาดนี้เลย

Comment

ทำไม cpu พี่ถึงตายได้ละครับอิอิพี่ไปทำอะไรกับมันคับพี่ไปบีบคอมันหลอหน้าสงสารจัง อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ขอบคุณครับ พี่ อยากเห็นหน้าพี่หมอมากกว่า จริงๆนะครับ
          จะขอลายเซ็นครับ

แก้ไขแล้วนะครับ โทษทีครับ
          เหมือนผมเลย อยากเหนพี่หมอ มากๆเลยอะ ขอลายเซน สักที
          ออกมาโชว์ตัวบ้างจิคับ ชาว OCZ อยากเหนกัน

พี่หม้อคับ ช่วยแนะนำหน่อย QX6700 ผม ดันได้ 3.7-3.8 แล้วไม่ยอมเข้าวินโดเลย(xp)
          บอกเทคนิคหน่อยจิคับ ใช้ U120Ex คับ ว่าจะไปเล่นน้ำบ้าง
          อีกนิด แนะนำเทคนิค ลาก เจ้า QX6700 ทีคับ

Comment

Aquamark 3 แสน - -

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ขอบคุณครับ พี่ อยากเห็นหน้าพี่หมอมากกว่า จริงๆนะครับ
              จะขอลายเซ็นครับ

แก้ไขแล้วนะครับ โทษทีครับ
              Originally posted by panuza View Post
              เหมือนผมเลย อยากเหนพี่หมอ มากๆเลยอะ ขอลายเซน สักที
              ออกมาโชว์ตัวบ้างจิคับ ชาว OCZ อยากเหนกัน

พี่หม้อคับ ช่วยแนะนำหน่อย QX6700 ผม ดันได้ 3.7-3.8 แล้วไม่ยอมเข้าวินโดเลย(xp)
              บอกเทคนิคหน่อยจิคับ ใช้ U120Ex คับ ว่าจะไปเล่นน้ำบ้าง
              อีกนิด แนะนำเทคนิค ลาก เจ้า QX6700 ทีคับ
              อึ๋ย ผมไม่ใช่อะไรขนาดนั้นหรอกครับ คนเดินดินธรรมดา แต่น้องๆอุตส่าห์ขอ จะไม่ให้ก็ดูจะหยิ่งและหลงตัวเองเกินไป จริงๆแล้วเขินน่ะครับ ขอเอาโฟโต้ชอปทำเอฟเฟคบิดบังความแก่ซะหน่อยละกัน เพิ่งถ่ายตะกี๊นี้เองครับ
              QX6700 on Air ได้ซัก 3.6 นี่ดีมากแล้วครับ มันร้อนมาก ถ้าน้ำธรรมดาคงได้ซัก 3.8 น้องลากได้ขนาดนี้ถือว่าทักษะเข้าขั้นดีเยี่ยมแล้วครับ
              Attached Files

Comment

อืม จอผมเสียเปล่าหว่า เอิ้กๆๆ

Comment

ขนาดตกรุ่นเเล้ว ยังไม่เคยได้จับเลยผม เอิ๊กๆๆๆ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                    อึ๋ย ผมไม่ใช่อะไรขนาดนั้นหรอกครับ คนเดินดินธรรมดา แต่น้องๆอุตส่าห์ขอ จะไม่ให้ก็ดูจะหยิ่งและหลงตัวเองเกินไป จริงๆแล้วเขินน่ะครับ ขอเอาโฟโต้ชอปทำเอฟเฟคบิดบังความแก่ซะหน่อยละกัน เพิ่งถ่ายตะกี๊นี้เองครับ
                    QX6700 on Air ได้ซัก 3.6 นี่ดีมากแล้วครับ มันร้อนมาก ถ้าน้ำธรรมดาคงได้ซัก 3.8 น้องลากได้ขนาดนี้ถือว่าทักษะเข้าขั้นดีเยี่ยมแล้วครับ
                    อยากเจอตัวจิงด้วยอะพี่ โห ขอชัดๆเลยพี่ อิอิ ไม่แก่หรอก หล่อ ออกคับ

Comment

โอ้เมื่อไร จะเอา AMD มาลองมั่งละครับ อิๆๆๆ อยากเห็นๆๆๆๆ

Comment

ถึงจะตกรุ่น ก็ยังเทพอยู่ดีครับท่าน อิอิ

Comment

ของตกรุ่น ให้ 1000 ละกันคนกันเอง

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                            อึ๋ย ผมไม่ใช่อะไรขนาดนั้นหรอกครับ คนเดินดินธรรมดา แต่น้องๆอุตส่าห์ขอ จะไม่ให้ก็ดูจะหยิ่งและหลงตัวเองเกินไป จริงๆแล้วเขินน่ะครับ ขอเอาโฟโต้ชอปทำเอฟเฟค บิดบังความแก่ ซะหน่อยละกัน เพิ่งถ่ายตะกี๊นี้เองครับ
                            แล้วป๋มจะเหลืออะไรล่ะเนี่ยหมอปี............

เพิ่ง 29 แหมบ แหมบ อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                              แล้วป๋มจะเหลืออะไรล่ะเนี่ยหมอปี............

เพิ่ง 29 แหมบ แหมบ อิอิอิอิ
                              แหม ท่านพี่ ผมก็ไล่หลังท่านพี่ แค่ปีเดียวเอง 28 แล้วครับ

Comment

ตกรุ่นยังไง อยู่กับคนแรงมันก็ต้องแรงอยู่ดีครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X