Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลังของตกรุ่นดูซักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้องจ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เทพ***น

ของตกรุ่นพี่หมอนี่ ชาตินี้ผมจะมีปัญญามั้ยเนี่ย

Comment

5ghzได้ไงเนี่ย แค่เล่นน้ำเอง เมพขิงๆ

Comment

นี่ขนาดตกรุ่น แล้วของเรา มิตกไปโน้น เลยหรอฮาๆ

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน ช่วยกันอวยพรให้ CPU ตัวนี้รอดตายด้วยนะครับ

Originally posted by ZoLKoRn View Post
            โอ๊ะโย๊ะโย๋... พี่ท่านอัดไฟแรมไปเท่าไหร่อ่ะครับนั่น นู๋มิกล้า แบบว่าอยากให้มันอยู่ยืนยาว ของมันแพง แล้วก็...

Keep pushing it... (กลับมาฮิตอีกครั้งคำนี้)
            2.22 V ครับน้องซอล ไม่มีปัญหาครับ ไม่ตายหรอก ถ้าตายเดี๋ยวส่ง Blue Kit ไปให้ลอง

Comment

แรงม้าพี่ม้าบิน ไม่มีตกเลยน่ะครับเนี่ย !!

Comment

เอ่อ ทำไมมันแรงมหาศาลขนาดนี้ครับพี่หมอสุดยอดมากครับ

Comment

อยากเห็นพี่ๆ เอาตัว blue มารีวิวจังเลย ผมสั่งไปแล้วจะได้เอามาเป็นไกด์เวลา OC อิอิ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                    อยากเห็นพี่ๆ เอาตัว blue มารีวิวจังเลย ผมสั่งไปแล้วจะได้เอามาเป็นไกด์เวลา OC อิอิ
                    ผมมีอยู่ 2 คู่ครับ แต่ลากไม่ไปเลย บูตที่ CL6ได้แต่เข้าวินโดว์ไม่ได้ สู้ตัว 14400 ไม่ได้เลย แต่ผมอาจจะยังไม่มีเวลาเทสอย่างละเอียดนะครับ ยังไม่รู้จุดของเขาก็ได้

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                      ผมมีอยู่ 2 คู่ครับ แต่ลากไม่ไปเลย บูตที่ CL6ได้แต่เข้าวินโดว์ไม่ได้ สู้ตัว 14400 ไม่ได้เลย แต่ผมอาจจะยังไม่มีเวลาเทสอย่างละเอียดนะครับ ยังไม่รู้จุดของเขาก็ได้

ไปอ่านเจอรีวิว ตปท มาเหมือนกันคับ REVIEW

สงสัย D9JNL จะไม่ชอบไฟและก็ไม่ชอบ CL6 ด้วย เศร้าเลย

สั่งมาแล้วด้วยง่ะ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                        สำหรับคนทำประโยชน์ให้คนอื่นมากมายอย่างน้องวิกร
                        อยากได้อะไร PM มาครับ พร้อมชื่อ ที่อยู่ ถ้าไม่ใช้แล้วเดี๋ยวส่งไปให้
                        ยกเว้น CPUพวก QX นะครับ มันแพงงงง

เป็นกำลังใจให้คนที่ทำความดีครับ
                        ขอบคุณครับ พี่ อยากเห็นหน้าพี่หมอมากกว่า จริงๆนะครับ
                        จะขอลายเซ็นครับ

แก้ไขแล้วนะครับ โทษทีครับ
                        Last edited by wikorn; 21 Jun 2008, 10:38:36.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          ขอบคุณครับ พี่ อยากเห็นหน้าพี่หม้อมากกว่า จริงๆนะครับ
                          จะขอลายเซ็นครับ

Comment

ไม่ได้เข้ามานานพี่ม้าบินยังแรงเหมือนเดิม

Comment

โอวววว ไฟ CPU ขนาดนี้เลยเหรอครับ

น่าอิจฉาจังเลย ของตกรุ่นแต่ละตัวแรงแซงหน้าผมหมดเลย

Comment

แรง ทุก รอบอิอิ

เปงกำลังใจไห้ อัดต่อครับ

Comment

Working...
                                X