Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เป็นกังวลมาก T^T ASUS K53TA-SX119D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by verjil View Post
    ของผมก็ 207 แต่ hdd เป็น WD ง่ะ
    TT asus เพิ่งมาส่งของวันนี้เลยครับ ผมมาตอนเค้าเข็นของเค้่ามากันเลย สงสัยไม่ลดต้นทุน ก็ WD น้ำท่วม

Comment

Originally posted by sarapaonim View Post
      TT asus เพิ่งมาส่งของวันนี้เลยครับ ผมมาตอนเค้าเข็นของเค้่ามากันเลย สงสัยไม่ลดต้นทุน ก็ WD น้ำท่วม
      ของผมล๊อตเดือนกันยาครับ เห็นแปะที่กล่องมีเดือนนำเข้า

Comment

Originally posted by verjil View Post
        ของผมล๊อตเดือนกันยาครับ เห็นแปะที่กล่องมีเดือนนำเข้า
        ชัดเจนครับ น้องน้ำทำพิษ ของผมล็อต พ.ย. 54 TT

Comment

ถ้าไม่สบายใจก็ไปเคลมดีกว่าครับ
          จริงๆถ้าของหมด ไม่เกิน 7 วัน มีปัญหา ทางร้านน่าจะให้เปลี่ยนรุ่น
          อย่างผมซื้อ Advice มา 8 วัน ของมีปัญหา เค้ายังคืนเงินให้เลย ถึงจะรอนานหน่อย เพราะต้องคุยกับดีลเลอร์ใหญ่ เพราะมันเกินข้อกำหนด 7 วัน
          (ใช้เวลาประมาณ 2 อาทิตย์กว่าๆ ได้เงินคืนเต็มจำนวน)

Comment

Working...
          X