Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ้อ เราคนข้างบน เพิ่งสมัครสมาชิกค่ะ
    ตอนนี้ใช้ รุ่นเดียวกับเจ้าของกระทู้ค่ะ 2518TX

ใช้มา ครึ่งปีแล้ว แต่ยังติดใจตง มานเล่นเกมส์ Final 8 For PC ไม่ได้อ่าค่ะ
    เปิดเกมส์มาเล่นแล้วจอ มันก็ชอบดำๆ ด่างๆ กระพริบ แฮ่ๆ >.<
    ส่วนเกมส์ The Sims ก็ภาพไม่ชัดเท่ากับเล่นเครื่องธรรมดา ((ที่ไม่ใช่ Notebook อ่าค่ะ เค้าเรียกว่า PC ป่าว))

Comment

• มีของ dv9700 ไหมคะ

Comment

• Card Reader Driver HP dv2626tx ใช้ไม่

ทำไมลงDriver Card Reader แล้วใช้ไม่ได้คะ สัญญาณการฺดกระพริบแค่แปปเดียวเอง แล้วก็เงียบไป เหมือนว่าจะใช้งานได้ แต่กลับใช้งานไม่ได้ซะงั้น รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

Comment

• ผมใช้ dv2722tx รอโหลด os อยู่ อยากลง xp มานานแล้ว ผลเป็นไงเด่วมาบอกครับ

Comment

• ขอไดร์เวอร์ lan hp a6172l

ขอ ไดร์เวอร์ แลนด์ ของ HP a6172l ทีครับหาไม่เจอสักที ช่วยทีครับหามาหลายวันละ ทำงานไม่ได้เลย

Comment

• WinXPSP2Corp.FEB08.dotNet1.1-2.0.sKz ลง เครื่องผมไม่ได้ครับ ขึ้นจอฟ้า สงสัยไม่มี Driver sata
              ทำไงดีครับ ลองมาหลายแผ่นแล้ว ชี้แนะด้วยครับ

Comment

• dv6539tx

อยากทราบว่า
                dv6539tx
                ต้องลงตัวไหนบ้างคะ
                winxp อ่ะค่ะ

Comment

• ใช้ WinXPSP2Corp.FEB08.dotNet1.1-2.0.sKz ก็ได้ครับ ผมลงได้แล้ว เพิ่งทำได้อ่ะ หุๆ โหลด driver อยู่ครับ ช้าๆ แต่รอได้

Comment

• DV 6539TX

ขอบคุณค่ะ คุณ idolnew
                    ใช้ 6539TX เหมือนกันใช่ป่าวคะ
                    ใช้ WinXPSP2Corp.FEB08.dotNet1.1-2.0.sKz
                    แล้วสามารถใช้ได้ทุกฟังก์ชั่นหรือป่าวคะ
                    ขอบคุณค่ะ

Comment

• ผมก็ใช้ WinXPSP2Corp.FEB08.dotNet1.1-2.0.sKz คับ แต่ว่าของผมรุ่น DV2208tu มันมีhardwareตัวนึงไม่สมบูณณ์อ่ะคับ ทำยังไงก็ไม่ได้คับ ชื่อ 1394 network adapter อ่ะคับ

Comment

• ขาดเสียงอ่ะครับ รุ่นตามลายเซ็น ไดร์เวอร์เสียงเอาใช้จาก all driver 2008 ครับ

Comment

• อยากจะขออะไรบางอย่างครับ

:: Ricoh 5-1 Card Reader Driver :: มันโหลดมะได้อ่ะครับ ยังงัยรบกวนคุณ vespa ช่วยดูลิ้งค์ให้หน่อยนะครับ ยังงัยก้อขอขอบคุณล่วงหน้าเลยละกันครับ

Comment

• Originally posted by tumtas View Post
                            :: Ricoh 5-1 Card Reader Driver :: มันโหลดมะได้อ่ะครับ ยังงัยรบกวนคุณ vespa ช่วยดูลิ้งค์ให้หน่อยนะครับ ยังงัยก้อขอขอบคุณล่วงหน้าเลยละกันครับ
                            โหลดได้ปกติครับ

ถ้าโหลดอะไรไม่ได้ ต้องรอแป๊ปนึงครับ เดี๋ยวก็โหลดได้

Comment

• ๆๆๆๆ

มี driver การ์ดจอ onboard

ของ dv2518tu หรือ ป่าวครับ

เพราะเราเข้าเกมแล้วมาแต่เสียงภาพไม่มี

ดูหนังได้ปกติ แต่รู้สึกภาพไม่ละเอียด

Comment

• ี้คือว่าลงโปรแกรมquickplayแล้วแต่ลงไม่ได้มันฟ้องว่า quickplay can only be installed in quickplay-enalbed machine แล้วจะทำอย่างไรดีครับ

Comment

Working...
                                X