Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านมี driver dv2518 tu ไหมครับ

คือเอาที่ท่านพี่ให้มา แล้ว ลงไม่ได้ ต่างกันแค่ ของท่านเป็น dv2518tx
    ของผมเป็น dv2518 tu

Comment

• Originally posted by ชล View Post
      คือเอาที่ท่านพี่ให้มา แล้ว ลงไม่ได้ ต่างกันแค่ ของท่านเป็น dv2518tx
      ของผมเป็น dv2518 tu

ลงได้ดิครับ

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ

แค่ vga ตัวเดียวเองที่ไม่เหมือน

Comment

• หา driver Network Controller for WinXP ของ Hp dv2626 ไม่ได้อ่ะครับ

รบกวนขอด้วยน่ะครับ

Comment

• รบกวนอีกแล้วค่ะ พอดีหา driver ของ SATA อ่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

Comment

• driver พวกนี้ใช้กับรุ่น dv2605tx ได้มั้ยคับ

Comment

• สวัสดีค่ะ คุณ vespaclassic ขอบคุณนะคะสำหรับไดรเวอร์พวกนี้ เราจะลองลงดูนะคะ ได้ไม่ได้จะมาบอกผลอีกทีค่ะ แต่มีคำถามนึงอยากจะถามค่ะ ตอนนี้ใช้ HP 2538tx อยู่ค่ะ และก็ใช้ net share ร่วมกันกับ pc ที่ใช้ XP ค่ะ และถ้าเปลี่ยนจาก vista เป็น XP แล้ว จะสามารถแชร์ได้เหมือนเดิมหรือเปล่าคะ

Comment

• Originally posted by pangman49 View Post
                สวัสดีค่ะ คุณ vespaclassic ขอบคุณนะคะสำหรับไดรเวอร์พวกนี้ เราจะลองลงดูนะคะ ได้ไม่ได้จะมาบอกผลอีกทีค่ะ แต่มีคำถามนึงอยากจะถามค่ะ ตอนนี้ใช้ HP 2538tx อยู่ค่ะ และก็ใช้ net share ร่วมกันกับ pc ที่ใช้ XP ค่ะ และถ้าเปลี่ยนจาก vista เป็น XP แล้ว จะสามารถแชร์ได้เหมือนเดิมหรือเปล่าคะ
                ผมไม่รู้ว่า ท่าน แชรแบบไหนอยู่
                แบบที่ผมทำ ก็แค่เอาสายแลนเสียบจาก เครื่อง pc แล้วต่อเข้า notebook

Comment

• Originally posted by beeKKK View Post
                  รบกวนอีกแล้วค่ะ พอดีหา driver ของ SATA อ่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

ช่วยขยายความหน่อยครับ

Comment

• Originally posted by tompnt View Post
                    driver พวกนี้ใช้กับรุ่น dv2605tx ได้มั้ยคับ
                    ใช้ได้ครับ

Comment

• มีของ Sony บ้างไหมค๊าบ

Comment

• จำเป็นไหมที่จะต้องลงตัวไหนก่อน หรือว่าลงตัวไหนก่อนก็ได้ เรียงตามลำดับที่คุณ vespaclassic โพสไว้เลยได้ไหมคะ

Comment

• ขอบคุณ คับ โหลด ไปแล้ว ลองแล้ว ใช้ได้ทุกตัวคับ....

Comment

• dv2644tx รุ่นนี้ใช้ไดรเวอร์วพวกนี้ได้ใช่ไหมครับ ถ้าลง xp แล้วถ้าวิสต้าละครับใช้ไดรเวอร์ไหนครับ

Comment

• dv2644tx รุ่นนี้ใช้ไดรเวอร์วพวกนี้ได้ใช่ไหมครับ ถ้าลง xp แล้วถ้าวิสต้าละครับใช้ไดรเวอร์ไหนครับ

Comment

• ใช้ได้ครับ

^^

ส่วนใหญ่มันจะเหมือนกันครับ

Comment

Working...
                                X