Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS K43T Series (A4 - A6) แชร์ปัญหากันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีสมราคา 19xxx ครับ

เครื่องใหม่ก็น่าจะมีปัญหานะครับ ลอง ๆ เช็คดูก็ได้

.......... แต่ถ้าไม่รีบก็รอทาง asus แก้ปัญหาก่อนก็ได้ครับ

Comment

แล้วถ้าเทียบกับตัว ASUS A43SV-VX130D ตัวไหนคุ้มกว่ากันอะครับ

Comment

VX005D ครับ
        มี
        USB3
        Ram 4GB

Comment

แล้วซีพียูของมันไม่น้อยไปหน่อยหรือครับ

คือตอนเล่นเกมมันจะพอมั้ยอะครับ

Comment

รบกวนช่วยหน่อยผมต่อคีบอร์ดUSBแล้วกลับมาใช้คีบอร์ดNBไม่ได้กดตัวหนังสือเป็นตัวเลขหมดเลยแก้ตรงไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by beerzlismz View Post
              แล้วซีพียูของมันไม่น้อยไปหน่อยหรือครับ

คือตอนเล่นเกมมันจะพอมั้ยอะครับ
              Cpuผมว่าทำอะไรหลายๆอย่างไม่ลื่นนะครับผมยังอยากขายไปเล่นi-5เลย

Comment

Originally posted by beerzlismz View Post

crysis 2 , starcraft 2 ยังไหวครับ อิอิ ..... แต่ GTA ไม่รู้ XD

Originally posted by witooncmc View Post
                รบกวนช่วยหน่อยผมต่อคีบอร์ดUSBแล้วกลับมาใช้คีบอร์ดNBไม่ได้กดตัวหนังสือเป็นตัวเลขหมดเลยแก้ตรงไหนเหรอครับ
                กด fn+insert ครับ

ไม่ก็ต่อคีย์บอร์ดแล้วกดเปิด NumLk ครับ

Comment

crysis 2 Fps เท่าไหร่อะครับ

Comment

สรุปว่าไม่ได้เป็นทุกเครื่องและไม่ได้เป็นที่ไบออสเหรอครับ
                    http://****************/web/?p=78904

Comment

• อ่าเตียมตัวหาเวลาไปเคลม

Comment

• Originally posted by secretstd View Post
                        สรุปว่าไม่ได้เป็นทุกเครื่องและไม่ได้เป็นที่ไบออสเหรอครับ
                        http://****************/web/?p=78904
                        ขอบคุณครับ อย่างน้อยก็ได้ทราบปัญหาที่แท้จริง

Comment

• เพื่อนๆ พี่ๆท่านไหนเคลมแล้วช่วยมาอัพเดทด้วยนะครับว่าอาการหายรึเปล่า ผมอยู่ต่างจังหวัดเคลมยากน่าดู

ซื้อ Asus มาสองเครื่องไม่เคยงอแง มาเจอปัญหากะเจ้าเครื่องนี้นี่แหละ หวังว่า Asus Thailand จะแก้ปัญหาได้

Comment

• เตรียมตัวไปเคลมครับ เออแล้วเอาไปเคลมที่ไหนอ่ะ พึ่งซื้อตัวนี้เป็นเครื่องแรกเลย

Comment

• ตอนนี้ ทาง asus กำลังเร่ง ออกไบออสแก้ไขครับ ไม่ต้องห่วงครับ ไม่ต้องเปลี่ยน อะไรเลย แค่ อัพเดท bios หายครับ
                              Last edited by siligon_gt; 19 Jul 2011, 16:11:09.

Comment

• ยังไง สรุป เคลม หรือ รอ up bios

Comment

Working...
                                X