Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ Lenovo IdeaPad Z465 Club ] ตอบคำถามช่วยเหลือซึ่งกันและกัน สังคมของการแบ่งปัน ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by golf47 View Post
    พังไวไม่ไวไม่รู้อยู่กับการใช้งานและดูแลรักษาด้วย แต่ของผมตอนนี้(z465)ถือว่าทนอยู่เพราะตกบ่อยจนเบื่อและ
    ลองตกน้ำดู.. จะได้ไม่เบื่อ.. ^ ^

Comment

• Originally posted by sUmmOnEr View Post
      ลองตกน้ำดู.. จะได้ไม่เบื่อ.. ^ ^
      โหหายเบื่อยาวเลยครับ

Comment

• วันนี้ผมไปสอยSSD adata 120g รุ่นs510 มาแล้วครับใส่แล้วแรงดีอิอิ

Comment

• เอามาให้ส่องอิอิ(ผลเทสยังทำไม่ดีเดี๋ยวทำใหม่)

Comment

• Comment

• อยากได้ๆๆๆ

Comment

• ผลเทสผมปรกติไหมหว่า

Comment

• ถ้ามันไม่แพงจนเกินไป.. ก็น่าใช้อ่ะนะ..

Comment

• Originally posted by sUmmOnEr View Post
                    ถ้ามันไม่แพงจนเกินไป.. ก็น่าใช้อ่ะนะ..
                    ใช่ครับแต่ที่ผมซือ้เพราะจำเป็นต้องใช้เพราะเคลมhddอยู่ก็เลยซื้อssdซะเลย

Comment

• สวัสดี ปีใหม่ ครับ

Comment

• เท่าไรครับ

Comment

• อยากทราบว่า ท่านที่อัพแรม เพิ่มเป็น 8G ท่านใช้แรม ยี่ห้ออะไรหรือครับ

Comment

• Originally posted by RaviSJr View Post
                            อยากทราบว่า ท่านที่อัพแรม เพิ่มเป็น 8G ท่านใช้แรม ยี่ห้ออะไรหรือครับ
                            ถ้าจะอัพเพิ่มใส่ยี่ห้ออะไรก็ได้ครับ
                            ส่วนผมใส่kingstonครับ

Comment

• Kingstonครับ

Comment

• ส่งมาให้ดูเล่นๆครับ
                                Last edited by golf47; 8 Jan 2012, 11:19:58.

Comment

Working...
                                X