Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมนึกว่า จะกระตุกอยู่คนเดียว ตั้งแต่ เว่อชั่น 3xxx เป็นต้นมาเล่นเกมอะไรตุกหมด

Comment

• ของผมลงไดร์เวอร์ไม่ได้ครับ (การ์ดจอ HD4000 + GT 630M)
      มันขึ้นแบบนี้

Comment

• geforce gt540m โอเวอคล๊อกได้เท่าไหร่ครับ

Comment

• สอบถามครับผมใช้ y 470 ครับ
          ใช้เขียนแบบautocad 2012มันไม่ยอมให้ใช้การ์ดจอครับ ควรทำยังไงดีครับ
          มันกระตุกมากๆครับ

Comment

• Comment

• Great blog article about this topic, I have been lately in your topic once or twice now.

Comment

• gt540m + i72630

เล่น HON กระตุกครับ Driver การ์ดจอตัวล่าสุดดดพึ่งอัพ พึ่งลงวินโดวใหม่

Comment

• เป็นเหมือนกันค่ะ acer aspire E1-470G
                  i3 GT720M ลงไดร์เวอร์การ์ดจอไม่ได้

Comment

• ผมใช้ACER Aspire 5755g i3 ลงDriverครบหมด แต่กลับมีเครื่องหมายตกใจที่ตัวการ์ดจอNVIDIA

รุ่นนี้มีการ์ดจอ 2ตัว เป็นIntel กับ Nvidia gt 540m
                    ผมลงintelก่อนแล้วตามด้วยNvidia ก็ไม่ได้
                    ลองอัพเดทBiosก็แล้ว
                    driver nvidiaตัวล่าสุดก็แล้ว
                    ลงwindowsใหม่ก็แล้ว
                    ลองทุกวิถีทางละครับ จนปัญญา
                    เข้าnvidia controlก็ไม่ได้
                    หรือชิพการ์ดจอจะเสีย

วอนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ
                    งมมาหลายเดือนละครับ
                    Last edited by thaita27; 30 Apr 2014, 10:01:43.

Comment

• Comment

• Comment

Working...
                        X