Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver ผมใช้ ASUS K46CM-WX002D สลับการ์ดจอได้นะครับ Driver ทาง ASUS เอง หน้าเวป Win 8 64bits ของแท้

Comment

• Originally posted by filmfliimp View Post
      สอบถามครับ คือผมใช้การ์ดจอ nvidia geforce gt 335m แล้วอัพเป็นเวอร์ชั่นล่าสุด Driver nvidia Geforce 306.97 แล้วเล่น Dota กระตุกมาก พอจะมีวิธีแก้รึป่าวครับ
      เอ้ยตัวเดียวกันเลย แต่ของผมเล่น LOL เซิฟ NA ละตุก เซิฟไทยไม่ตุก งงมาก

Comment

• Lenovo Y470 ลง win 8 64 bit

แล้วเล่นเกมส์ไม่ได้เลยครับ 306.97

PES 13 เด้งตลอดกาล

จะหา Driver เก่ากว่านี้ได้ที่ไหน
        Last edited by yongkun; 26 Nov 2012, 19:17:25.

Comment

• Originally posted by yongkun View Post
          Lenovo Y470 ลง win 8 64 bit

แล้วเล่นเกมส์ไม่ได้เลยครับ 306.97

PES 13 เด้งตลอดกาล

จะหา Driver เก่ากว่านี้ได้ที่ไหน
          http://www.nvidia.co.th/Download/find.aspx?lang=th
          เลือกได้หมดเลยครับ

Comment

• Originally posted by RyODEN View Post
            http://www.nvidia.co.th/Download/find.aspx?lang=th
            เลือกได้หมดเลยครับ
            ขอบคุณครับ
            Last edited by yongkun; 27 Dec 2012, 15:23:50.

Comment

• เกม Call of Duty : Black Ops 2 กับ Assassin's Creed 3 หากใช้ Windows 7 แต่ไปใช้ driver Windows 8 ตอนเข้าเกมจะหน้าจอมืดนะครับ
              นั่งหาอยู่ตั้งนานนึกว่า crack เกมเสีย เปลี่ยนเสียเวลาเป็นวัน สุดท้าย.... -*-

Comment

• สมัครสมาชิกด้วยคนครับ เพิ่งเคยลอง Nvidia ครั้งแรกเลย

ASUS A45VM-VX132D GT630M ใช้ Driver การ์ดจอตัวไหนดีครับ ตอนนี้ใช้ 306.97อยู่ เห็นบางท่านบอกว่าไม่ค่อยดี

Comment

• Originally posted by alize00357 View Post
                  สมัครสมาชิกด้วยคนครับ เพิ่งเคยลอง Nvidia ครั้งแรกเลย

ASUS A45VM-VX132D GT630M ใช้ Driver การ์ดจอตัวไหนดีครับ ตอนนี้ใช้ 306.97อยู่ เห็นบางท่านบอกว่าไม่ค่อยดี
                  310.54 เลยครับ พริ้วพริ้ว

Comment

• ผมรบกวนพี่หน่อยครับ อยากได้ แผ่น driver y470 ของที่มากับเครื่องอะครับ ไม่ทราบใครพอมีให้ก๊อบบ้างครับ ไปโหลดที่เวปมาลงแล้วมันไม่ครบอะครับ ลงwin7 64bit
                    เดี๋ยวผมไปถึงที่ของก๊อบแป๊ปเดียวครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

• เนื่องจากผมใช้ lenovo y470 แล้วน้องมันยืมไปแล้วไปอัป biosจากเดิมเป็น bios insydeh20 rev 3.5 วันนี้ผมเอามาลง win7 64bit จากเดิม32bit มันลง driver ได้ไม่ครบอะครับ ขาด การ์ดจอ ทั้ง intel ทั้ง nvidia แล้วใน bios ก็ไม่มีให้ปิด vga onboard น่าจะหายไป และซิปเซ็ดอีกตัว ลองพยายาม หาdriver มาหลายตัวแล้วก็ลงไม่ได้ ประกันมันเหลืออยู่ผมยกไปศูนย์ จะเสียค่าใช้จ่ายมั้ยครับ และ driver ที่มากับเครื่องก็ไม่รู้หายไปไหนอีก
                      ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by pholnoy View Post
                        เนื่องจากผมใช้ lenovo y470 แล้วน้องมันยืมไปแล้วไปอัป biosจากเดิมเป็น bios insydeh20 rev 3.5 วันนี้ผมเอามาลง win7 64bit จากเดิม32bit มันลง driver ได้ไม่ครบอะครับ ขาด การ์ดจอ ทั้ง intel ทั้ง nvidia แล้วใน bios ก็ไม่มีให้ปิด vga onboard น่าจะหายไป และซิปเซ็ดอีกตัว ลองพยายาม หาdriver มาหลายตัวแล้วก็ลงไม่ได้ ประกันมันเหลืออยู่ผมยกไปศูนย์ จะเสียค่าใช้จ่ายมั้ยครับ และ driver ที่มากับเครื่องก็ไม่รู้หายไปไหนอีก
                        ขอบคุณครับ
                        เดียวผมก๊อปให้เอาไหมครับ
                        pm ที่อยู่มานะครับ

Comment

• ขอบคุณท่าน m077531424 มากๆเลยครับเดี๋ยวผม pm ไปให้ครับ

Comment

• Originally posted by pholnoy View Post
                            ขอบคุณท่าน m077531424 มากๆเลยครับเดี๋ยวผม pm ไปให้ครับ
                            ครับส่งให้วันอังคารนะครับ

Comment

• Originally posted by m077531424 View Post
                              ครับส่งให้วันอังคารนะครับ
                              แค่ส่งให้ก็ขอบคุณมากๆแล้วครับ

Comment

• notebookผมเวลาต่อจอtv 42 นิ้ว ตตอนที่กาดจอสลับไปเป็นgt630m ภาพมันล้นจออ่ะครับ เข้าไปปรับในnvidia control panel แล้วมันไม่มีdisplayให้ปรับอ่ะครับ เราต้องแก้ยังงัยอ่ะ

Comment

Working...
                                X