Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลืมรูป อะครับ
    Attached Files

Comment

• ลงไดร์เวอร์ Catalyst 10.7b หรือยังครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        สงสัยเซเว่นเฟรมเรตดีกว่า แรมน้อยด้วยแหล่ะท่าน

อ่อแล้วโหมดวินโดวส์ใช้พลังการ์ดจอ(+ซีพียูด้วย)มากกว่าฟูลสกรีนอยู่แล้วครับ
        อ่ะครับ แต่ดูจากภาพในเกม ตอนที่มัน Benchmark นี่ ถือว่า ลื่นดีทีเดียวครับ

ถ้าตัวเกม ที่ออกขาย จริงๆ ไม่ต่างจากนี้มาก ปรับ Low คงเล่นลื่น สบายๆ

Comment

• ใช่ครับ ของผม เฟรมเรตราวๆ 30 ถือว่าลื่นมากๆ ภาพก็อยู่ในระดับใช้ได้ ไม่น่าเกลียดเกินไป
          ไม่เหมือนบางเกมปรับต่ำๆภาพอุจาดตามาก - -*

Comment

• เดี๋ยวผมลองง บ้างงงง -..- กำลังโหลด

Comment

• Catalyst 10.7b ของท่านประธาน(หน้าแรก) น่าจะทำให้มันเลิกกระตุก
              เพราะผมโหลดมาลงเอง คลิ๊กขวาไม่เห็นมี CCC
              แต่อันนี้มี จะลองดู ครับ

เออ ท่านประธาน
              RM-75 ของผมมันชอบดับอะครับ
              52 มันยังดับได้เลย
              เล่นเกมส์ PES2010 ขึ้น max 78
              มันก็ไม่สูงนะ ทำไมมันชอบดับ
              ไม่ได้ดับตอน fullload ด้วย
              ดับแล้วต้องรอสักพัก ถ้าเปิดใหม่ทันที ดับตั้งแต่ยังเข้า windows ไม่ได้

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                เดี๋ยวผมลองง บ้างงงง -..- กำลังโหลด

รอดูคะแนน X264 Encorde อยู่น่ะเนี่ย ลืมหรือยัง

เทสต์ มาให้หมด แล้วเอามา ภาพมาลงทีเดียวเลย 555555555

อย่าลืม 3D Mark 06 ด้วยน่ะ

Comment

• Originally posted by Angelone View Post
                  Catalyst 10.7b ของท่านประธาน(หน้าแรก) น่าจะทำให้มันเลิกกระตุก
                  เพราะผมโหลดมาลงเอง คลิ๊กขวาไม่เห็นมี CCC
                  แต่อันนี้มี จะลองดู ครับ

เออ ท่านประธาน
                  RM-75 ของผมมันชอบดับอะครับ
                  52 มันยังดับได้เลย
                  เล่นเกมส์ PES2010 ขึ้น max 78
                  มันก็ไม่สูงนะ ทำไมมันชอบดับ
                  ไม่ได้ดับตอน fullload ด้วย
                  ดับแล้วต้องรอสักพัก ถ้าเปิดใหม่ทันที ดับตั้งแต่ยังเข้า windows ไม่ได้
                  อย่าบอกนะว่าบอร์ดไปแล้ว - -*
                  ลองถอดแรมออกมาถูๆหน้าสัมผัสก่อนดีกว่าครับ

Comment

• ผมยังซื้อประกันที่เคยเห็นในOCZ ได้ใช่มั้ยเนี่ย

Comment

• กำลังโหลด lost planet มาเทสด้วยคนครับ ว่าแต่ logo nvidia หราา เลย

Comment

• Originally posted by hollowkai View Post
                        กำลังโหลด lost planet มาเทสด้วยคนครับ ว่าแต่ logo nvidia หราา เลย

กำลังโหลด เหมือกันเลยครับ

แต่ 5 ทุ่ม บอร์ด จะปิดปรับปรุงซะแล้ว

สงสัยผลเทส ได้เอามาลง พรุ่งนี้เป็น แน่แท้

Comment

• ผมปรับ full แล้วจับภาพไม่ได้อะ

ท่านประธาน ทำไงดี

^^

Comment

• ใ้ช้โปรแกรม Fraps จับภาพแทนครับ
                            สลับหน้าจอออกมาเปิดโปรแกรม แล้วก็สลับเข้าเกม ไปจับภาพ

Comment

• แผ่น windows 7 ลงแล้ว boot ไม่ได้ T_T สงสัย loader ทำพิษ

Comment

• Mod Bios เลยครับ อิอิอิ

Comment

Working...
                                X