Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
    ความจริงมันไม่มีที่ติเลยน่ะ จะติ อย่างเดียว ก็คือมันเป็น CPU INTEL 555555

แต่อย่างน้อยก็ การ์ดจอ AMD ล่ะน่ะ

แต่ถ้าได้ทั้ง CPU AMD + VGA AMD จะแหล่มมากมาย ><"
    10/10

Comment

• ใบเสร็จของท่านประธาณ V-FrIeNd ครับ RAM DDR3 ( 1333 ) 4GB Kingston 900 บาท ( ราคานี้ถือว่าถูกมากแล้วเด้อ ไม่แพงเลย ) สมัยก่อนแรม แพงกว่านี้อีก ><"

Comment

• รบกวนถามท่าน จขกท. หน่อยครับ
        Catalyst 11.7b (8.871.0) For Windows 7 32/64 Bit ที่อยู่หน้ากระทู้เนี่ย
        สามารถลงกับ PC ได้หรือป่าวครับ? หรือลงได้แค่กับโน๊ตบุ๊ค
        เพราะเพิ่งถอยการ์ดตัวใหม่มา Gigabyte HD 6850 OC เลยไม่รู้ว่าใช้ได้กับ PC รึป่าว?

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
          จะว่าไหมถ้าจะลองดูintel ให้หน่อย อะคับ

http://****************/notebook/392...SA-VX003D.html

ตัวนี้พอได้ไหมอะคับ
          อยากเห็นคะแนน 3DMARK 11 ตัวนี้จัง แล้วตัวนี้ ทอดไข่ ได้มะ
          Last edited by gwtreturn; 21 Jul 2011, 13:16:56.

Comment

• การ์ดจอ AMD ลงได้ทุกตัวครับ ตั้งแต่ออนบอร์ดยันการ์ดแยก เน็ตบุ๊ค โน้ตบุ๊ค ตั้งโต๊ะ
            ถ้าใช้ AMD ทั้งเครื่อง ก็มีชิบเซ็ต , USB ด้วย

Comment

• Originally posted by path066 View Post
              Up...........
              ไดร์เวอร์กล้องมันจะมีอยู่สองตัวรึไงเนี่ย Suyin กับ ...
              ลองเปลี่ยนใช้อีกตัวครับ

Originally posted by ZheZha View Post
              แปลว่าถามจะซื้อรุ่น Z465 ก็อย่าอัพไบออสใช่ไหมครับ แล้วเราตะรู้ได้ไงครับว่าอันไหนอัพได้อันไหนอัพไม่ได้อ่ะครับ ที่ลงหลักๆก็มี win7 การ์ดจอ กล้อง แค่นี้ใช่ไหมครับที่เกี่ยวกับเครื่องnotebookหรือมีอะไรอีกครับ ส่วนห้องกันไวรัส ดูหนัง พวกนี้พอรู้ครับ
              ไดร์เวอร์หลักๆลงแค่ All In One หน้าแรก
              กล้อง, ไวเรส, แลน, เสียง, แล้วก็โปรแกรมควบคุมของแต่ล่ะยี่ห้อ พอแล้วครับ

Originally posted by bierreligh View Post
              ผมเป็นเด็กใหม่ครับ เจอ กระทู้ด้านบนบอกว่า A4 HCF ไม่ได้ ใจหายเลยอดเลยเล่นเกมลินปืดดดด
              เเนำนำด้วยนะครับท่านประทาน ( เเรมสองกิกเองจะเอามากเนี่ยเรา ห้าๆๆ )

อีกอย่าง
              [ATTACH=CONFIG]1260120[/ATTACH]
              อย่างนี้ เนี่ยยย ใช่ Crossfire ปล่าวครับ
              ไม่ใช่ครับ อันนี้หมายถึง ถ้าต่อสองจอจะ เป็นแบบ Multiple แสดงผลเหมือนกัน

Originally posted by Angelone View Post
              ธ่านประธาน ครับ
              4535G ใช้งานอยู่ดีๆ
              จอมันเหมือรจอแตกอะ แล้วจอมันก็ดับไป
              เปิดเครื่องใหม่ไปเพาเวอรืติด แต่จอดำ
              อาการนี้ การ์ดจอกลับบ้านเก่า ปะครับ
              น่าจะใช่ครับ ไปหาช่างโอห์มได้เลย

Comment

• ใครไปชมงานคอมมาดบ้างครับ

Comment

• Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                  ใครไปชมงานคอมมาดบ้างครับ
                  ไปเดินเล่นๆเสาร์นี้ครับ

Comment

• ฝากดูK43TA ได้ไหมครับ อิอิ เพื่อนผมไปมาวันนี้ ไม่เจอเลยสักกะบูทครับ อยากรู้ว่าเค้าแถมอะไรบ้างครับ แหะๆ

Comment

• Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                      ฝากดูK43TA ได้ไหมครับ อิอิ เพื่อนผมไปมาวันนี้ ไม่เจอเลยสักกะบูทครับ อยากรู้ว่าเค้าแถมอะไรบ้างครับ แหะๆ
                      สงสัยหมดมั่งครับ ขายดี อิอิ

Comment

• ขอรายงานตัวเป็นลูกศิษ ด้วยคนได้ไหมครับ พึ่งถอยมาเมื่อวาน
                        Asus K43TA (A6-3400M+HD6720G2)

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          การ์ดจอ AMD ลงได้ทุกตัวครับ ตั้งแต่ออนบอร์ดยันการ์ดแยก เน็ตบุ๊ค โน้ตบุ๊ค ตั้งโต๊ะ
                          ถ้าใช้ AMD ทั้งเครื่อง ก็มีชิบเซ็ต , USB ด้วย
                          ขอบคุณมากคับ

Comment

• HP HP HP In commart x?gen thailand 2011

HP Pavilion G4-1100AU
                            CPU:AMD A4-3300M (1.90 GHz, 2 MB L2 Cache) up to 2.5 Ghz
                            VGA:AMD Radeon HD 6480G
                            RAM:2 GB DDR3
                            HDD:500 GB 5400 RPM

ราคา: 15,900 บาท
                            http://****************/notebook/396...G4-1100AU.html

HP Pavilion G4-1100AX
                            CPU:AMD A6-3400M (1.40 GHz, 4 MB L2 Cache) up to 2.3 Ghz
                            VGA:AMD Radeon HD 6540G2
                            RAM:4 GB DDR3
                            HDD:640 GB 5400 RPM

ราคา: 18,900 บาท
                            http://****************/notebook/396...G4-1100AX.html

Comment

• น่าเป็นสาวกยิ่งนัก

Comment

• สมัคร 3BB ล่ะ

Comment

Working...
                                X