Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาโหลดในเวปบิท ก็มีครับเยอะแยะ ลองดูในพวก All in one ก็ได้ครับ มีทุกรุ่น

Comment

• ขอบใจจ้า ผมขอถามหน่อย cpu amd-350 นิ ของผม มัน เพิ่ม ram ได้เต็มที่เท่าไหร่คับ ???

Comment

• เมื่อไรa8 3830mxจะออกมาซะทีเนี่ย= ="

Comment

• http://www.*****************/web/508...81-amd-fusion/

Comment

• เพิ่งเเกะ Acer 4535G ของรุ่นน้องมาทำความสะอาด ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ อุณหภูมิลดไป 50C

รูปนี้ก่อนเเกะ เปิดเครื่องมาเฉยๆ ย้ำว่าเปิดมาเฉยๆ ไม่ได้เปิดโปรเเกรมอะไร

เเละหลังจากเเกะมาทำความสะอาด+ทาซิลิโคนใหม่ เปิดเครื่องมาเฉยๆเช่นกัน เอิ้กๆๆๆ

เดี๋ยวเห็นรูปพัดลมเเล้วจะหนาวว

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
              เพิ่งเเกะ Acer 4535G ของรุ่นน้องมาทำความสะอาด ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ อุณหภูมิลดไป 50C

รูปนี้ก่อนเเกะ เปิดเครื่องมาเฉยๆ ย้ำว่าเปิดมาเฉยๆ ไม่ได้เปิดโปรเเกรมอะไร

เเละหลังจากเเกะมาทำความสะอาด+ทาซิลิโคนใหม่ เปิดเครื่องมาเฉยๆเช่นกัน เอิ้กๆๆๆ

เดี๋ยวเห็นรูปพัดลมเเล้วจะหนาวว

มาแกะให้ผมมั่งสิครับ

Comment

• ไม่ต้องมีคำบรรยาย กับรูปนี้

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                  ไม่ต้องมีคำบรรยาย กับรูปนี้

เป็นที่มาของ USER ERROR บ่นว่า ACER 4535G + AMD มันร้อน "แก้ยังไงก็ไม่หาย" หรือว่า ยังไม่ลงมือแก้ ก็ออกมาพล่าม แล้ว

กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นไง เอาขี้ฝุ่นออก ทาซิลิโคนใหม่ เย็นเหมือนใหม่ กรั๊กๆๆๆๆๆ

Comment

• ปิดรูระบายลมหมดเลย เหอๆ
                    ยิ่งเคยทำเครื่องผู้หญิงนะ มีผมด้วยอ่ะ ยาวๆเต็มเลย พันในพัดลมอีก ต้องถอดไส้ในพัดลมมาเอาผมออกด้วย กำ -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      ปิดรูระบายลมหมดเลย เหอๆ
                      ยิ่งเคยทำเครื่องผู้หญิงนะ มีผมด้วยอ่ะ ยาวๆเต็มเลย พันในพัดลมอีก ต้องถอดไส้ในพัดลมมาเอาผมออกด้วย กำ -*-
                      ผมอย่างเดียวหรา เครื่องผมมี "ขน" กระต่าย ด่วย อิอิ เลี้ยงกระตายไว้ตัว - -"

Comment

• Originally posted by 2onGzLisMz View Post
                        มาแกะให้ผมมั่งสิครับ
                        จัดมาครับ ม.เกษตรศรีราชานะ ไม่รับประกันความเสียหาย(เเตกหักได้ทุกเมื่อ) เเต่รับประกันความมันฮะ

Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                        เป็นที่มาของ USER ERROR บ่นว่า ACER 4535G + AMD มันร้อน "แก้ยังไงก็ไม่หาย" หรือว่า ยังไม่ลงมือแก้ ก็ออกมาพล่าม แล้ว

กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นไง เอาขี้ฝุ่นออก ทาซิลิโคนใหม่ เย็นเหมือนใหม่ กรั๊กๆๆๆๆๆ

เอาผลเทส 3D06 + Supi ด้วยป่ะครับ เดี๋ยวจัดหั๊ย กร๊ากๆๆๆๆ

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ปิดรูระบายลมหมดเลย เหอๆ
                        Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                        ผมอย่างเดียวหรา เครื่องผมมี "ขน" กระต่าย ด่วย อิอิ เลี้ยงกระตายไว้ตัว - -"
                        รู้ได้ไงอ่ะขนกระต่าย ผมว่านี่น่าจะเป็นข้อเสียของ NB ที่ไม่มีตะเเกรงกั้นฝุ่นนะ เข้ามาได้ไงโคดเยอะ ใช้มาเเค่ 2 ปีเอง ชม hdd 8500 เอง

Comment

• ขอขอบคุณอย่างยิ่งสำหรับท่านซิมครับ ที่อุตส่าถ่ายคลิปเเกะ 4535g ให้ชม

Comment

• ^
                            ^
                            ตายยยๆๆๆๆ คลิปผิดครับ ต้องอันนี้

Comment

ขอขอบคุณอย่างยิ่งสำหรับท่านซิมครับ ที่อุตส่าถ่ายคลิปเเกะ 4535g ให้ชม

อย่าบอกใครน่ะว่านี่คือ Zymphony สมาชิก คลับ กิตติมศักดิ์ (AMD+ATI) กรั๊กๆๆๆ

เปิดฟังแล้วเพลินดี นึกว่า พี่เจมส์ มาเอง อิอิ
                              Last edited by MIRAGE2000; 13 Jul 2011, 15:16:08.

Comment

ขอขอบคุณอย่างยิ่งสำหรับท่านซิมครับ ที่อุตส่าถ่ายคลิปเเกะ 4535g ให้ชม

เหมือนจงใจผิด กร๊ากกกก

Originally posted by Heer_nut View Post
                                ^
                                ^
                                ตายยยๆๆๆๆ คลิปผิดครับ ต้องอันนี้

เมากว่านี้คง แป๊ะๆ แป๊กๆ แกร๊กก โพล๊ะะ!!!!

Comment

Working...
                                X