Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Heer_nut View Post
    เล่นเเล้วรู้สึกดีไหมครับ ไอ้ Physx เนี่ย
    สำหรับผมมันคือ ฟังก์ชั่นเพิ่ม "ขยะ" ให้รกหูรกตาขึ้น

Originally posted by sonkub View Post
    PhysX ที่ผมดู มันก็คือเพิ่มกระจกของ Nvidia เข้าไป มีม่านพลาสติก แล้วก็เพิ่มกำแพงเข้าไป ซึ่งไม่ได้เกี่ยวกับเนื้อเรื่อง หรือเพิ่มความสวยงามซักเท่าไร
    ส่วนเวลาระเบิดที่มันเป็น effect ของเกมและเนื้อเรื่องอยู่แล้วนั้นไม่รู้มัน PhysX จริงๆป่าว หรือก็ใช้ Physic ทั่วไปเหมือนกันหมดทั้งแบบเปิดและปิด PhysX

อยาก OC E-350 ครับ ช่วยแนะนำโปรแกรมทีครับ แล้วก็จะปรับไงดี เคยแต่ OC ใน bios บน PC
    โน้ตบุ๊คเหรอครับ ไม่แน่ใจว่าทำได้เปล่า ต้องถามท่านต่อ แต่ของเขาเป็น PC

Comment

• อ่าน PC mini ITX หรอครับ
      ก็ว่าอยู่ เห็นเอามา OC

Comment

• จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้ซื้อโน้ตบุ๊คเลยค่ะ 555+

บ้าการ์ตูนด้วย กลัวจะเอาเงินส่วนโน้ตบุ๊คไปลงการ์ตูนหมดซะก่อน - -!+

Comment

• วันนี้ไปเดินเล่น ร้าน BananaIT พนักงานขอท้า Toshiba NB520 VS Aspire One 522 ! ! ! ! !

Comment

• ขณะเล่น Mafia II -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              ขณะเล่น Mafia II -*-

กิเลสเกิดอีก ซักวันแพรคงต้องบล็อคเว็บoczไว้ 55555

Comment

• อีกแล้วครับ ACER 4920g ati hd2400xt up to 512 (ผมว่ามันโม้)อัพสุดแค่ 256
                แค่นั้นละครับผมว่า ปัญหาคือว่า ผมลงไดรเวอร์การ์ดจอไม่ได้สักทีครับ ทีแรกนึกว่าเป็นที่วินโด ลงเป็นสิบรอบเลยวันนี้ เสียเวลาทั้งวัน ไม่รู้มันเป็นอะไรคับ ใครรู้ช่วยหน่อยครับ ผมโหลดไดรเวอร์การ์ดจอจากเว็บมันเลยครับ เมื่อปีแรกที่ซื้อมายังใช้ได้อยู่เลย งงเลยตอนนี้ลงไม่ได้ซะงั้น ทำไงก็ไม่ผ่านครับ ใครรู้ช่วยที

Comment

• [IMG]http://www.****************/board/attachments/month_1102/20110207_e29e5dff53e105b17e92tKE1WidOhAox.png[/IMG]

Comment

• [IMG]http://www.****************/board/attachments/month_1102/20110207_3769fc860361a7718639aYfdtAB1WxpY.png[/IMG]

Comment

• Originally posted by kinetic View Post
                      อีกแล้วครับ ACER 4920g ati hd2400xt up to 512 (ผมว่ามันโม้)อัพสุดแค่ 256
                      แค่นั้นละครับผมว่า ปัญหาคือว่า ผมลงไดรเวอร์การ์ดจอไม่ได้สักทีครับ ทีแรกนึกว่าเป็นที่วินโด ลงเป็นสิบรอบเลยวันนี้ เสียเวลาทั้งวัน ไม่รู้มันเป็นอะไรคับ ใครรู้ช่วยหน่อยครับ ผมโหลดไดรเวอร์การ์ดจอจากเว็บมันเลยครับ เมื่อปีแรกที่ซื้อมายังใช้ได้อยู่เลย งงเลยตอนนี้ลงไม่ได้ซะงั้น ทำไงก็ไม่ผ่านครับ ใครรู้ช่วยที
                      วินโดวส์อะไรครับ?
                      โหลดไดร์เวอร์จากหน้าแรกดู

Comment

• คลับไรเว้

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          วินโดวส์อะไรครับ?
                          โหลดไดร์เวอร์จากหน้าแรกดู
                          โหลดตรงไหน เหรอครับ ถ้าจากเว็บ acerโดยตรงใช้ไม่ได้ครับ ตัวอื่นใช้ได้หมดยกเว้น ไดร์เวอร์การ์ดจอครับ

ช่วยแนะนำรายละเอียดด้วยครับ ผมไม่ต่อยมีความรู้เท่าไร

Comment

• ลงวินโดว์ xp ป่าวคับ

Comment

• หน้าแรกของกระทู้นี้

Catalyst 10.7b สำหรับ Windows XP

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                                ลงวินโดว์ xp ป่าวคับ
                                ครับ xp sp3

Comment

Working...
                                X