Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จุ๊ ๆ อย่าเอ็ดไปกำลังซุ่ม

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
      สงสัยท่านสแครี่ต้องเพิ่ม เปง เวปบอร์ด แอดดิก อีกชื่อแร้ว อิอิ
      อย่าจะดีกว่าครับ อายเค้า( ถามมา ตอบไม่ได้ )

Originally posted by natoff View Post
      จุ๊ ๆ อย่าเอ็ดไปกำลังซุ่ม

Last edited by ScaryReaDy; 6 Oct 2010, 12:28:56.

Comment

• อืมหือ มาทั้ง Radeon ทั้ง FirePro เลย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          อืมหือ มาทั้ง Radeon ทั้ง FirePro เลย
          เห็นอันไหน สีแดง ขนมาหมดเลย อิอิ

ที่ขาดไม่ได้เลย ผู้ให้การสนับสนุนรายใหญ่ HYUNA จุฟๆ

Comment

• ลายเซ็นใหญ่ไปป่ะท่าน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
              ลายเซ็นใหญ่ไปป่ะท่าน
              ผมทำพื้นหลัง สีเดียวกับ บอร์ด แต่มันก็ใหญ่ไปจริงๆนะ อิอิ

แนะนำทีเอาไรออก บ้าง เอาไรใส่บ้าง ถึงจะจ๊าบ คิคิ (เอารูปจียองลงไปอีกคนดีมะท่าน)

Comment

• ชอบเอาจียองของผมไปเล่นจัง -.-

Comment

• แอบไปดันจอให้ท่านประธาน

Comment

• กะปล่อยตกไปแล้วนะนั่น 555

Comment

• ขายๆไปเถอะ เอาไปซื้อตัวที่ท่านประธานอยากได้ดีกว่า อิอิ

Comment

• ผมเล่นอีกเครื่องที่เพิ่งซื้อมา LED LG แล้วไม่ค่อยชอบเรื่องสีเลยมันสว่างไป รู้สึก Samsung ตัวนั้นสีสดกว่า

Comment

• เครื่องโหลดบิตป๋ม อยู่ในมุมมืด

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ไม่อยากขายจอและ รู้สึกจอตัวนี้สีสวยมากมาย สวยกว่าจอ LED LG 2240T อีก -*-

เทียบกันจะๆเลยล่ะกัน

Comment

• TV 50 นิ้วสักตัวมะครับ 555+

Comment

• ให้ผมฟรีหรอ อิอิ

โน้ตบุ๊คสุดที่รัก(ปานจะกลืนกิน)
                                Last edited by V-FrIeNd; 6 Oct 2010, 13:49:44.

Comment

Working...
                                X