Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    คิดว่าการ์ดจอ อยู่ในระดับปรับต่ำแล้วลื่นครับ deadrising2 แต่ cpu นี่สิ

อยากชัวปะ โหลดมาเลยครับ คิดว่าปรับต่ำหมดทุอย่าง fps โดยรวมนะ 25 คิดว่าเล่นสนุกอยู่นะ

อ่อ ขอบ คุณครับบบ เดี๋ยวลอง โหลด อิอิ

Comment

• กำลังโหลด 1.4.2666

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        กำลังโหลด 1.4.2666
        มันคือไร อะ ท่านประธาน

เผื่อมีอะไรที่ท่านประธานอยากได้บ้าง

http://www.360kpop.com/f/threads/971...te-07-08-2010-
        Last edited by ScaryReaDy; 5 Oct 2010, 20:04:24.

Comment

• ดู+ฟัง รู้เรื่องไหมเนี่ย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            มันคือไร อะ ท่านประธาน

เผื่อมีอะไรที่ท่านประธานอยากได้บ้าง

http://www.360kpop.com/f/threads/971...te-07-08-2010-
            Media Player Classic ไงท่าน

Comment

• ส่งประกวดอีกวง อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                Media Player Classic ไงท่าน

เอ้าเหรอ ไอผมก็ไม่รู้ ของผมตอนโหลดมาเห็นมันเขียน 6.3.0

Comment

• หา Honey แบบ lossless ได้ที่ไหนหว่า

จะเอายัดใส่ MV

Comment

• ท่านประธาน rundevilrun dance version กับ story version อันไหน mv ปกติอะครับ

Comment

• ว่าแต่ทำไมแบบ mp3 กับใน mv ความยาวเสียงมันไม่เท่ากัน -*- เสียงก็ว่าเป๊ะๆแล้วนะ เดี๋ยวลองไล่ดู - -

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ว่าแต่ทำไมแบบ mp3 กับใน mv ความยาวเสียงมันไม่เท่ากัน -*- เสียงก็ว่าเป๊ะๆแล้วนะ เดี๋ยวลองไล่ดู - -
                        เอาโปรแกรมมาล่อผมอีก ผมยังใช้ไม่เป็นเลยไอเนี่ย

เอาให้เป๊ะๆนะ แล้วอัพมาแบ่งเลย หึหึ

Comment

• เสร็จแล้ว แบบเอมวีมันมีตัดช่วงท้าย - - ตรงรูปรังผึ้งกับตอนท้ายเอมวีซ้ำฮันนี่แค่ 2 รอบ -*- เพลงจริง 3 รอบ

Comment

• สอนทำหน่อยดิท่านประธานเอาแค่ แบบว่า ยัดเสียงลงไปยังไงตัด วีดีโอออกยังไง

*final ixv ต้องเสียกะตังค์เล่นอะ โหลด benmark มาเทสก็ได้วะ -*-

Comment

• ยัดเสียงก็แค่ลากลงไปอ่ะครับ ตัดเสียงก็แค่ลากแล้วก็ delete แบบง่ายๆเลย
                              ส่วนผมแค่ปิดเสียงต้นฉบับทิ้งไป ไม่ได้เอาออก

ถ้าโน้ตบุ๊ค ครึ่งชั่วโมงคงเรนเดอร์เสร็จ -*-

Comment

• ตายห่ๅน เสียงมาเร็วไป 0.5 วิ 555+ แก้อีก - -

Comment

Working...
                                X