Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปบอกกยูริทีว่าจาบูลานี่มันไม่ใช่ลูกบาสนะ - -

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ไปบอกกยูริทีว่าจาบูลานี่มันไม่ใช่ลูกบาสนะ - -

เด่วสะกิดบอกให้น่ะคับ อิอิอิอิ

Comment

• เบื่อจัง ตอนใกล้จะสิ้นเดือน -*-

Comment

• ขอถามหน่อยนะครับ

รุ่นที่เป็น Phenom II x4 N930 + ATI 5650

มีแพลนจะเข้าไทยเร็วๆนี้ไหมครับ แล้วของยี่ห้อไหนจะเข้ามาก่อน

พอดีว่าผมจะซื้อเครื่องใหม่ ถ้าแพลนว่าจะเข้าเร็วๆนี้ ผมจะได้รอ

Comment

• รอท่าน MIRAGE2000 มาตอบดีกว่า เขารู้กว่า อิอิอิ
            ผมคิดว่ามีอยู่ล่ะ ยี่ห้อแรกที่เข้ามาน่าจะเป็น Acer

Comment

• HP ก็มี

Phenom II X4 N930 + HD 5650

Comment

• มีอดีตที่ไม่ค่อยดีกับ HP (- -" )

ขอเป็น ยี่ห้ออื่นจะสบายใจกว่าน่ะครับ

จริงๆว่าจะซื้อ aspire4551g แล้ว แต่พอดีได้ข่าวตัว 4core

เลยคิดว่าถ้าไม่นาน ก็น่าจะรอดีกว่า

Comment

• ท่านประธานผมเห้นacer รุ่นนึง i7+5850 acer มี5850 แล้วเหรอครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    เบื่อจัง ตอนใกล้จะสิ้นเดือน -*-
                    เบื่อทำไมอ่ะท่าน ดูท่านก็ออกจะมีสตางค์ลั่นล้า

Comment

• จียองขยั้นทวีตจัง -*-

@KaRaStaFF 전 90점이라는거 몰라요 ㅋㅋㅋㅋ!!!!!! 2 minutes ago via Twittelator in reply to KaRaStaFF

http://twitter.com/kkangjii

ปล.กำลังเล่นอยู่เลยด้วยวุ้ย 555
                      Last edited by V-FrIeNd; 28 Sep 2010, 12:54:50.

Comment

จียองขยั้นทวีตจัง -*-

@KaRaStaFF 전 90점이라는거 몰라요 ㅋㅋㅋㅋ!!!!!! 2 minutes ago via Twittelator in reply to KaRaStaFF

http://twitter.com/kkangjii

ปล.กำลังเล่นอยู่เลยด้วยวุ้ย 555
                        ท่านประธานนี่เกาะติดจิง ๆ อิอิ

ว่าแต่เขา tweet ว่าอะไรอ่ะ -*-

Comment

• ฉันไม่เห็นมัน 90 จุด blah blah blah !!!!!!

Comment

ฉันไม่เห็นมัน 90 จุด blah blah blah !!!!!!
                            -*- อยากเรียนภาษาเกาหลี

Comment

• อันยองฮาเซโย คัมซาฮัมนิดา ซารางเฮโย
                              รู้แค่นี้แหล่ะครับ 555+

Comment

• ซา รัง แฮ โย = i love you ชา รัง ฮัม นี ท๊า = only love you

รู้แค่นี้ ^^

Comment

Working...
                                X