Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งั้นเรารวมตัว กันไปขอ ค่าโฆษณา จาก AMD กัน 55555555555

แนะนำให้คนอื่นใช้ มาหลายคนแล้ว ทั้งใน Notebookspec และ OCZ

Comment

• แค่ผมคนเดียวก็หลายสิบคนแล้วอ่ะ ทั้งในเว็บ ทั้งนอกเว็บ ทั้งเพื่อน ทั้งญาติ
      เอาจริงๆอาจจะครึ่งร้อยด้วยซ้ำ -*-

Comment

• http://www.gateway.com/systems/product/529668692.php

เครื่อง 17 นิ้ว ราคา 799.99 US $ ถ้าคิดอัตราแลกเปลี่ยน 32 บาท จะตีเป็นเงินไทย ประมาณ 25,999 บาท โอ้ว เอามาขายไทย ขายดีแน่ เพราะบางคน ชอบจอใหญ่ๆ

http://www.gateway.com/systems/product/529668693.php

http://www.gateway.com/systems/product/529668732.php

ตัวนี้ AMD Turion II X2 P540 ( มันพิมพ์สเป๊คผิดเปล่า ) + ออนบอร์ด ATI 4250 ราคา 579.99 US $ ตีเป็นเงินไทย 18,599 บาท

ราคานี้ ถึงจะเป็น ออนบอร์ด แต่ได้ความหรู ของ GATEWAY พอยอมรับได้

ไม่เอามาขายในเมืองไทย สักรุ่นเลย - -"
        Last edited by MIRAGE2000; 27 Sep 2010, 18:01:41.

Comment

• ใช้ไงอะครับ

Comment

• กด Join อ่ะครับ แล้วเลือกไปที่ .001 ก็ได้

Comment

• ชัดใช้ได้นะครับ

Comment

• มะกี้ดูเพลง change GOM TV แจ่มจิงๆครับขนาด 720p .avi ยังคมกว่า 1080p mp4 เลย

*แล้วไอตัวแดงๆ ทำไงให้มันขึ้นอะครับ แล้ว มันไว้ทำอะไร -.-

Comment

• จะมีโอกาสอัพจาก HD545V ไปใช้ HD6300 มั้ยเห็นมันปรับโครงสร้างจาก 5D เป็น 4D มี 80 SP เท่าเดิมแต่จาก 16x5 เปลี่ยนเป็น 20x4 ถ้าปรับแบบนี้ notebook ขายดีขัวร์รุ่นล่างๆแต่แรงเท่ารุ่นกลางๆ ทำไมไม่ยัดลง fusion ไปเลยนะแค่ปรับโครงสร้างแรงขึ้นเกือบสองเท่า

Comment

• ผมว่าเดี๋ยวนี้ ATI เล่นง่าย แค่ปรับอะไรนิดๆหน่อยๆ ก็เป็นรุ่นใหม่และ -*- จะว่าย้อมแมวก็ไม่เชิญนะท่าน 555+

ตัวแดงๆคือรายละเอียดไฟล์และ Codec อ่ะครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      ท่านประธานเอาไหมเด็วเอาลิ้งให้

เหมือนภาพมันผิดสัดส่วนอ่ะท่าน -*- ของท่าน V-FrIeNd ปกติป่ะ

ปล ผมยังไม่ได้โหลดอ่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ผมว่าเดี๋ยวนี้ ATI เล่นง่าย แค่ปรับอะไรนิดๆหน่อยๆ ก็เป็นรุ่นใหม่และ -*- จะว่าย้อมแมวก็ไม่เชิญนะท่าน 555+

ตัวแดงๆคือรายละเอียดไฟล์และ Codec อ่ะครับ
                        ปรับนิดๆหน่อยไม่ว่าขอให้แรงขึ้นแต่ราคาเท่าเดิมเป็นอันใช้ได้
                        อีกค่ายผมเซ็งการแฟลชไบออสเปลี่ยนชื่อขายแรงมั้ยก็ไม่ได้แรงขึ้น ปรับแล้วแรงขึ้นไม่ถือว่าย้อมแมวนะท่าน

Comment

• อีกค่ายนี่ชิบเดียว G92 ขายตั้งแต่ปู่ยันหลาน - -

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                            เหมือนภาพมันผิดสัดส่วนอ่ะท่าน -*- ของท่าน V-FrIeNd ปกติป่ะ

ปล ผมยังไม่ได้โหลดอ่ะ
                            ปกตินะครับ อยู่ใน Rep 4162 อ่ะ

Comment

• แต่ผมว่าถ้ามันผิดสัดส่วนแบบนี้ก็ดีนะ เอ๋อผอมลงเยอะเลย 555+

Comment

• คือผมปรับตอนเล่นเป็นเต็มจอ มัน 4.3 อะครับ เลยเปนอย่างงั้น (เกี่ยวเปล่า)
                                Last edited by ScaryReaDy; 27 Sep 2010, 19:33:36.

Comment

Working...
                                X