Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าน scary นี่ format เครื่องบ่อยจังครับ ไม่ลองทำใจให้สบาย ๆ แล้วใช้มันไปในแบบที่มันเป็นอาจจะทำให้เรามีความสุขกว่าก็ได้น่ะครับ ด้วยความปรารถนาดี

Comment

• Originally posted by natoff View Post
      ท่าน scary นี่ format เครื่องบ่อยจังครับ ไม่ลองทำใจให้สบาย ๆ แล้วใช้มันไปในแบบที่มันเป็นอาจจะทำให้เรามีความสุขกว่าก็ได้น่ะครับ ด้วยความปรารถนาดี
      ผมก็ไม่อยาก format หลอกครับ คือ วันก่อน มือไปโดย programfiles แล้วมัน copy ไปอิีกที่ นึง กระผมเลยตามไปลบ

สรุป มันไปลบ ไฟล์ จาก programfiles ต้นฉบับ ทำให้ มัน error รวนไปหมด ไล่ ลงไดร์เวอร์ไหม่ ก็อยู่มาได้สักพัก ไม่รู้ไปลบโดนอะไร แก้ไงก็ไม่หาย

เลยจำใจลงจริงๆ ผมเบื่อจะตาย ลงwindows ไม่ได้อยากลงเลย อยากใช้ไปตลอด Y^Y

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        ผมก็ไม่อยาก format หลอกครับ คือ วันก่อน มือไปโดย programfiles แล้วมัน copy ไปอิีกที่ นึง กระผมเลยตามไปลบ

สรุป มันไปลบ ไฟล์ จาก programfiles ต้นฉบับ ทำให้ มัน error รวนไปหมด ไล่ ลงไดร์เวอร์ไหม่ ก็อยู่มาได้สักพัก ไม่รู้ไปลบโดนอะไร แก้ไงก็ไม่หาย

เลยจำใจลงจริงๆ ผมเบื่อจะตาย ลงwindows ไม่ได้อยากลงเลย อยากใช้ไปตลอด Y^Y
        อ๋อ กระผมเข้าใจท่านผิดไป ตอนแรกเข้าใจว่าหลังจากลบไฟล์ผิดได้ลงใหม่ไปแล้ว แล้วใช้ได้อีกไม่กี่วันก็ลงใหม่อีกแล้ว ข้าน้อยขอยอมรับผิด

Comment

• dance version

Comment

• อยากรู้น้ำหนักกับส่วนสูงน้องเอ๋ออ่ะ อิอิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              อยากรู้น้ำหนักกับส่วนสูงน้องเอ๋ออ่ะ อิอิอิ
              Gyuri Park, is 162 cm, Seung Yeon Han is 160 cm, Nicole is 164 cm, Hara Goo is 164, Ji Young Kang is 166 cm

น้ำหนักไม่รู้อ่ะคับ อันนี้เมื่อ 1 ปีที่แล้วน่ะ

Comment

• สูงราวๆยุนเลยวุ้ย แต่ความหนาผิดกันลิบ สรุปผมชอบผู้หญิงสูงไปซะและ -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  สูงราวๆยุนเลยวุ้ย แต่ความหนาผิดกันลิบ สรุปผมชอบผู้หญิงสูงไปซะและ -*-
                  ความหนานี่ท่านหมายถึงแกน x หรือ z ขอรับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    อ๋อ กระผมเข้าใจท่านผิดไป ตอนแรกเข้าใจว่าหลังจากลบไฟล์ผิดได้ลงใหม่ไปแล้ว แล้วใช้ได้อีกไม่กี่วันก็ลงใหม่อีกแล้ว ข้าน้อยขอยอมรับผิด
                    ูู^^ ใครจะอยากมานั่งลงโปรแกรมไหม่ 555+

Comment

• ลงใหม่สนุกดีนะ ลื่นๆ 555+ เหมือนเคลียร์ของเน่าทิ้งอ่ะ

Comment

ความหนานี่ท่านหมายถึงแกน x หรือ z ขอรับ
                        555+ เข้ามาก็ฮาเลย ขออย่าให้ x เลย

Comment

• เดี๋ยวโตขึ้นก็บางลงเองแหล่ะ อิอิ เด็กกำลังกิน

Comment

• ดันๆ

Comment

ลงใหม่สนุกดีนะ ลื่นๆ 555+ เหมือนเคลียร์ของเน่าทิ้งอ่ะ
                              ผมใช้ โปรแกรม error repial อะ ท่านประธาน เหมือนลง windowsไหม่เลย แก้ทุกจุด

*แต่ก็ยังไม่เหมือน ลง windows ไหม่จริงๆ 555+
                              Last edited by ScaryReaDy; 4 Sep 2010, 16:45:45.

Comment

• Originally posted by nutman View Post
                                ผมว่าจะลง windows ใหม่ดูครับ
                                ลงเสร็จแล้ว แล้วก็ลง driver achi ก่อนเลย ตอนนี้ยังไม่แฮงค์เลยครับ
                                ปัญหาน่าจะเกิดจาก achi นะ

Comment

Working...
                                X