Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของผมก็ Max TDP 76w ครับ แต่ช่วงนี้ oc ใช้งานแค่ 2.2 ครับ เดี๋ยวได้ที่รองโน็ตบุ๊ค กับ ซิลิโคนใหม่ๆดีๆ ค่อย oc มากกว่านี้

Comment

• อยู่คอมมาทใส่ชุดขาวลายจุดดำ

Comment

• ผมไปพรุ้งนี้ครับ ไปดูเครื่องให้เพื่อน ^^

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          อยู่คอมมาทใส่ชุดขาวลายจุดดำ
          ไปอีกแล้วหรอครับ 5555เดี่ยวจะไปพรุ่งนี้อีก

Comment

• อยู่บ้านเบื่อ เดินเล่นคอมมาท ต่อด้วยเทอมินอล แต่ไม่ไดัอะไรกลับบ้านเลย
            หมดไปสองพัน-*-

Comment

• ผมใช้ Asus K43TK-VX007D ต้องการเพิ่มแรม ใช้ยี่ห้อไหนได้บ้างครับ

ตัวเก่าเป็น Samsung ถ้าใช้เป็น Kingston ได้ไหมครับ Dual กันได้รึเปล่า

แล้ว Kingston KTT กับ KVR ต่างกันอย่างไรครับ

Comment

• ใส่คิงตั้นตัวธรรมดาอยู่เหมือนกัน dual
                ยังไม่เคยเจอปัญหาอะไร

Comment

• ท่านประธานครับ ใช้rivatuner OCการ์ดจอได้ไหมครับท่าน^^

Comment

• รู้สึกว่า HDDมันช้ากว่าเดิมมากตั้งแต่ทำเจิมโต๊ะดัง ปั๊งงงง แต่สแกนไม่เจอBADครับ จะเคลมดีมั้ยท่าน หรือเปลี่ยนSSDเลย

Comment

• ^^^^^^

เหมือนกันเลยครับ แต่ผมทนใช้ไปก่อน ยังไม่มีเงิน >.<

Comment

• ท่านประธานครับ สนใจจะเปลี่ยน HDD เป็น SSD ใน K53T มีรุ่นไหนแนะนำไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

• JIB สยามนครินทร์ หาดไหย่ เหลือ 030d อยุ่ นะคับ

Comment

• Originally posted by sarapaonim View Post
                            ท่านประธานครับ สนใจจะเปลี่ยน HDD เป็น SSD ใน K53T มีรุ่นไหนแนะนำไหมครับ ขอบคุณครับ
                            OCZ Octene s2 ครับ

Comment

• ลองเปลี่ยนมาเป็น win 7 เรทติ้งดีขึ้น การ์ดจอ เป็น 5.1 win8 ได้ 4.4

Comment

• WD 6400 BPVT ลาโลกแล้ว

Comment

Working...
                                X