Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน HDD ไม่ได้ เปลี่ยนยี่ห้อเลยดีกว่างั้น 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      เปลี่ยน HDD ไม่ได้ เปลี่ยนยี่ห้อเลยดีกว่างั้น 555+
      ตอนนี้ผมสนใจ MSI ตัว 3 หัว 25 watt อ่ะท่าน แต่ว่าหาโบวชัวร์ไม่ได้เลยอ่ะ เขาไปโหลดกันจากไหนเหรอเนี่ย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        เปลี่ยน HDD ไม่ได้ เปลี่ยนยี่ห้อเลยดีกว่างั้น 555+
        เหมือนที่ท่านเปลี่ยนใจจาก ยุนอา เป็น แทยอน สิน่ะ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
          เหมือนที่ท่านเปลี่ยนใจจาก ยุนอา เป็น แทยอน สิน่ะ
          ยุนอา only

แทยอนเห็นเพื่อนชอบเยอะ เลยชอบแแซวเพื่อนว่าไม่น่ารัก ฯลฯ
          เซฟภาพไปมา กลับชอบซะงั้น 555+

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            ตอนนี้ผมสนใจ MSI ตัว 3 หัว 25 watt อ่ะท่าน แต่ว่าหาโบวชัวร์ไม่ได้เลยอ่ะ เขาไปโหลดกันจากไหนเหรอเนี่ย

มันเหมือนกันหมดอ่ะครับ กับตัว Athlon II
            แต่เปลี่ยนแค่ซีพียูเป็น P820 + HDD 320GB

http://www.msi.com/index.php?func=pr...=&prod_no=2095

Comment

• โชว์หน่อยตระกูล AMD 555+

Comment

ยุนอา only

แทยอนเห็นเพื่อนชอบเยอะ เลยชอบแแซวเพื่อนว่าไม่น่ารัก ฯลฯ
                เซฟภาพไปมา กลับชอบซะงั้น 555+
                ข้างบนบอก ยุนอา only

ข้างล่างบอก ชอบแทนยอน

สรุปว่ายังไงขอรับ

Comment

พรุ่งนี้ได้เครื่องคืนและ เกือบเดือนพอดี = = จะจับมาลงใหม่ให้หมด
                  ว่าแต่ซื้อ HDD ใหม่มาเปลี่ยนไม่หมดประกันแน่นะครับ จะค่อยๆลอกสติ๊กเกอร์
                  แต่เห็นมีท่านนึงบอกว่าเจาะทะลุไปเลยก็ไม่หมดประกัน
                  4551G ผมเจาะไปแล้ววครับ

Comment

ข้างบนบอก ยุนอา only

ข้างล่างบอก ชอบแทนยอน

สรุปว่ายังไงขอรับ
                    จิตใจสับสน 555+

Originally posted by hollowkai View Post
                    4551G ผมเจาะไปแล้ววครับ
                    แต่เดี๋ยวของผมจะค่อยๆลอก อิอิ

Comment

• รบกวนสอบถามท่านประธานเกี่ยวกับการใช้โปรแกรมmsi ในการ oc การ์ดจอ ข้อสังเกตคือ เหมือนเราoc ตั้งโพไฟล์แล้ว พอไปดูใน gpuz รู้สึกจะไม่เพิ่ม หรือว่าต้องดูจากตรงไหนถึงจะทราบว่าการ์ดจอได้รับการ ocแล้ว

ขอขอบคุณในความช่วยเหลือจ้า

Comment

• Originally posted by parinnaruk View Post
                        รบกวนสอบถามท่านประธานเกี่ยวกับการใช้โปรแกรมmsi ในการ oc การ์ดจอ ข้อสังเกตคือ เหมือนเราoc ตั้งโพไฟล์แล้ว พอไปดูใน gpuz รู้สึกจะไม่เพิ่ม หรือว่าต้องดูจากตรงไหนถึงจะทราบว่าการ์ดจอได้รับการ ocแล้ว

ขอขอบคุณในความช่วยเหลือจ้า
                        ดูใน MSI แหล่ะครับ ถ้ามันล็อคที่เรา oc ไว้แล้ว แล้วเปิด GPU-Z ดูใหม่

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                          ซื้ออะไร ที่ตัวเราชอบ และ ซื้อแล้วทำให้เรามีความสุข ก็ซื้อเถิดครับ

ผมว่า ดีน่ะ ซื้อ สเป๊คต่ำๆมา รีด สมรรถนะ เครื่องมันให้เต็มประสิทธิภาพ อิอิ

ผมว่า เอา X123 มาเล่น Star craft 2 CPU คงได้ทำงานเต็มประสิทธิภาพอ่ะ อย่างนี้สิ คุ้มเงินดี 55555555

ท่าน Parinnaruk ก็ซื้อ X123 ไปเหมือนกันนี่ ก็เอาไปเล่น Star Craft 2 ได้น่ะ

เห็นบอกผ่านไปหลายด่านแล้ว ยืนยันเล่นได้ 100%
                          โห้ยย พูด ได้โดนใจมากเลยท่านๆ ขอ จุ๊บที เอิ๊กๆ 555

Comment

• ท่าประธาน อยู่ตลอด 24 ชม จิงๆ -..-

เปงไงหละทันเมื่อคืน ดราม่า บอร์ดไหนหละ

Comment

ดูใน MSI แหล่ะครับ ถ้ามันล็อคที่เรา oc ไว้แล้ว แล้วเปิด GPU-Z ดูใหม่
                              จำเป็นต้องเป้นโปรแกรม msi ค้างไว้ไหม จ๊ะท่านประธาน

Comment

• พอคล็อกทีนึง ไม่ต้องเปิดทิ้งไว้ครับ มันจะกลับค่าเดิมก็ต่อเมื่อรีเครื่อง

Comment

Working...
                                X