Announcement

Collapse
No announcement yet.

++BENQ S57++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

6935g ครับ ลง XP~ แล้วทำงานยังกระตุกเลยตอนนี้ ไม่รุเพราะลงตัว Skz Ori รึป่าว

Comment

เห็นเค้าบอกในเวป notebookspec ว่าการ์ดจอ HD4650 ไม่รองรับกับบางเกมน่ะครับ อย่างเช่นเกม The Last Remnant
      ไม่รู้จริงแค่ไหนนะแต่มีคนแจ้งมาแล้วว่ามันเล่นไม่ได้

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
        เห็นเค้าบอกในเวป notebookspec ว่าการ์ดจอ HD4650 ไม่รองรับกับบางเกมน่ะครับ อย่างเช่นเกม The Last Remnant
        ไม่รู้จริงแค่ไหนนะแต่มีคนแจ้งมาแล้วว่ามันเล่นไม่ได้

เด๋วผมจะทดสอบดูครับ ตอนนี้มมีตัวเกมละ คงไม่พ้นคืนนี้ ^^

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
          มันคือ Ati เล่น high shadow ไม่ได้เฉยๆ คับ

ไม่ใช่แค่ 4650 หรอก ไปหาอ่านดูซิคับ 4870x2 ยัง FPS น้อยกว่า 9800GTX+ เลย

พอปรับ shadow เป็น mediam เท่านั้นแหละ หัวแตก

พรุ่งนี้จะมา เป็นสมาชิก S57 อีกคนแล้วอิอิ

พอดี GSC เชียงใหม่เขา กั๊ก ไว้ให้ 1 ตัว อิอิ นึกว่าของไม่มีซะแว้ว

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
            มันคือ Ati เล่น high shadow ไม่ได้เฉยๆ คับ

ไม่ใช่แค่ 4650 หรอก ไปหาอ่านดูซิคับ 4870x2 ยัง FPS น้อยกว่า 9800GTX+ เลย

พอปรับ shadow เป็น mediam เท่านั้นแหละ หัวแตก

พรุ่งนี้จะมา เป็นสมาชิก S57 อีกคนแล้วอิอิ

พอดี GSC เชียงใหม่เขา กั๊ก ไว้ให้ 1 ตัว อิอิ นึกว่าของไม่มีซะแว้ว

มาแล้วครับทดสอบเล่นแล้ว เล่นได้แน่นอนครับ ไม่ต้องปรับอะไรเลย ความละอียดที่เล่นก็ 1366 ปรับกลางๆ

นี้รูปตอนเล่น

Comment

น่าอิจฉาง่า

Comment

Originally posted by Salabung View Post
                มาแล้วครับทดสอบเล่นแล้ว เล่นได้แน่นอนครับ ไม่ต้องปรับอะไรเลย ความละอียดที่เล่นก็ 1366 ปรับกลางๆ

นี้รูปตอนเล่น

เห็นภาพแล้วเกิดกิเลส s57 ล็อตต่อไปเมื่อไหร่จะมาหว่า???

Comment

ตกลงกระทู้เป็น Club Benq S57 เลยรึป่าวคับ

Comment

Originally posted by joe_sudteen View Post
                    ตกลงกระทู้เป็น Club Benq S57 เลยรึป่าวคับ
                    ทำเป็นคลับเลยก็ดีเหมือนกันนะคับ

Comment

• Originally posted by Zephur View Post
                      ทำเป็นคลับเลยก็ดีเหมือนกันนะคับ
                      รอรีวิวก่อนครับเดี๋ยวผมตั้งคลับs57 ให้

Comment

• Originally posted by 12345678910 View Post
                        รอรีวิวก่อนครับเดี๋ยวผมตั้งคลับs57 ให้
                        ดีครับ จะได้หาที่มั่น ได้สักที ^^

Comment

• พี่ๆครับ driver card จอ ที่พี่ใช้กัน ปรับ รายละเอียดได้สูงสุดเท่าไหร่อ่ะครับ

ผมปรับได้ 1386*768 อ่ะครับ

อยากปรับให้ มัน มากกว่า 768 จะทำได้เป่างะ - -

Comment

• เปิดซิง 55+

Comment

• บางคน ได้ 120k+ ทำไงหว่า

LR ปรับ high all ยกเว้น shadow mediam FPS ต่ำสุด 25
                              ปรับ mediam บางอัน ดีก่า เวลาเล่นจริง จะได้ลื่นนน

Comment

• ลืมบอก ฟามร้อน ในห้อง no air

idle CPU : 30 กว่าๆ เย็นมากกกกก ( เย็นเวอร์ )
                                Full load CPU : 50 กว่าๆ ถือว่ายังเย็น

VGA idle : 55- 60 ห้องไม่แอร์ก็เงี้ยยยยย
                                VGA Full load : 80-85 ( ส่วนมากไม่เกิน 90 นะ เท่าที่สลับออกมาดู )

Comment

Working...
                                X