Announcement

Collapse
No announcement yet.

++BENQ S57++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by stroumphs View Post
    ดูจากคะแนนแล้วความแรงอยู่ราวๆระหว่าง 9600M GT กับ 9700M GT นะครับ

ของผม 3DMark06 ได้ตามนี้ครับ

เทสใน vista ultimate sp1 นะครับ... ถ้าเทสใน xp หรือ windows 7 คงได้คะแนนทะลุ 6000 แน่ๆ ^^

ท่าน OC สู้ เลย อย่าให้ แพ้เขานะคร้าบบบ

ว่าแล้วก้อ ลองบน Win 7 มั่งดีกว่า

อิอิ

Comment

Originally posted by thefast View Post
      ท่าน OC สู้ เลย อย่าให้ แพ้เขานะคร้าบบบ

อิอิ
      เด๋วไว้ทำเป็น project ต่อไปครับท่าน แง่มๆ

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
        ดูจากคะแนนแล้วความแรงอยู่ราวๆระหว่าง 9600M GT กับ 9700M GT นะครับ

ของผม 3DMark06 ได้ตามนี้ครับ

เทสใน vista ultimate sp1 นะครับ... ถ้าเทสใน xp หรือ windows 7 คงได้คะแนนทะลุ 6000 แน่ๆ ^^

P9500

Comment

หวัดดีครับ

พอดี ผมใช้รุ่นนี้ เหมือนกัน อ่าครับ แต่ผมมีปัญหาเรื่องปรับ resolution
          เลยอยากถามว่ามันปรับ resolution ได้เกิน 768 pixel มั้ยอ่าครับ

คือปกติ ผมใช้หน้าจอ ประมาณ 1154*860 อ่ะครับ แล้วเล่นสะดวกดี
          ตอนนี้ จอมันปรับมะได้เลย ค่อนข้างมีปัญหาอ่ะครับ เลยลองมาถามดุ แฮะๆ

ปล. ลง driver ที่หน้าแรก ระ ครับ =v=

Comment

เดี๋ยวเจอเี่สี่ยทุเรียนมาเกทับเลย เหอๆๆ

Comment

แรงโคต คนใช้s41 ตาลุกเป็นไฟ

Comment

ลองทดสอบดูใหม่ เพิ่มมาอีกนิส

Comment

ผมลงแข่งด้วยคน 6935 G ใช้ Vista SP1

ใช้ XP ได้ 6300 กว่าๆแต่ดันไมได้ cap รูปไว้

Last edited by ruchz; 25 Mar 2009, 17:47:06.

Comment

ลองเล่นดูแล้ว แรงจริงๆๆ

Comment

Originally posted by ruchz View Post
                      ผมลงแข่งด้วยคน 6935 G ใช้ Vista SP1

ใช้ XP ได้ 6300 กว่าๆแต่ดันไมได้ cap รูปไว้

T9400 แหล่มเลย

ของท่านจอ 16" ใช่รึเปล่า ถ้าใช่ ซื้อ softcase ไหนเหรอครับ ได้ไปซื้อมาใส่ s57 ผมบ้าง

ตอนนี้ใส่ 17" อยู่ ใหญ่มาก

Comment

ผมไม่ใส่ ซอฟเคสอะครับ ใส่กระเป๋าถืออย่างเดียวเลย

ความเลวของร้าน - -" บอกแถมกระเป๋าสะพายหลังด้วย พอจ่ายตังเสดบอกของหมดให้แก้วน้ำพลาสติกมาแทน ซอฟเคสก็ให้ 15 นิ้วมา เลยต้องใส่เป๋าถืออย่างเดียว

Comment

เครื่อง chart ไฟไม่เข้าเฮ้อ เซรงโครตๆ

Comment

Originally posted by jcute View Post
                            เครื่อง chart ไฟไม่เข้าเฮ้อ เซรงโครตๆ
                            ก่อน7 วันเปลี่ยนตัวใหม่ร้านที่ซื้อ เกินกว่านั้นไปศุนย์

Comment

แรงจังใช้กันให้คุ้มนะคับ อิอิ

Comment

Originally posted by saksith View Post
                                แรงจังใช้กันให้คุ้มนะคับ อิอิ

ไม่พอยาใส้ซะมากกว่าครับ แรงแค่นี้ เอิ๊กๆ

4870*2 ว่าไปอย่าง

Comment

Working...
                                X