Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<<มีใครลอง GTAIV ใน notebook ยังครับ??>>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่งโดนพักหลังเหมือนกันครับท่านwarcar
    ผมว่าเกมนี้ผมเล่นได้เป็นเดือน -*-
    เวลาเล่นชอบทำพวกsub missionไรพวกนี้ด้วยอะครับ มีไรทำได้ทำมันหมดทุกอย่าง หุๆ

Comment

Originally posted by ptatti View Post
      ก็หารถดีๆซักคัน
      แนะนำขับไป BOBOA อะไรซักอย่างเนี่ยครับ แถวๆที่ทำงาน Roman มันจะเป็นท่าเรือ (ไปตอนดึกๆหน่อย อิอิ)
      ค่อยๆขับช้าๆหาเหยื่อไปเรื่อยๆ ย้ำ ช้าๆนะครับ เดี๋ยวมันวิ่งหนีหมด -*-
      ไปจอดข้างๆซักพักนึง ดูหน้าตาเหยื่อ ถ้าผ่านก็บีบแตรเรียก >_<"
      เดี๋ยวเค้าก็จะเดินมาใกล้ๆ เราก็กด E เพื่อให้เค้าขึ้นรถมากับเรา
      พอขึ้นมาแล้วก็หาทำเลเลยครับ 55
      เอาแถวนั้นแหละ หาตรอก ซอกซอย ที่มันมืดๆลับตาคน
      กดE ยิ่งกดยิ่งแพง จ่ายแพงก็ได้มากหน่อย หุๆ เอาแพงๆเลยครับ จะได้คุ้มๆ

พอเสร็จภารกิจก็จับฆ่าทิ้งซะเลย เราจะได้ๆเงินคืน 55+
      ไม่ก็load saveเอาก็ได้ครับ เปลืองตัง อิอิ

แล้วปกติชอบขับรถไรกันเอ่ย ผมเจอแต่รถเส็งเคร็ง - -'' ยังมะเจอถูกใจซักที
      ขอบคุณคร้าบเด๋วจะลองดู

แต่เมื่อกี้ลองเล่น เจอแต่พวก ดำๆ ถึกๆ ทั้งนั้นเลย ไม่กล้าบีบแตรเรียก กลัวมันมารุมข่มขืน

ปล. เจอแต่รถบ้านๆทั้งนั้นเลยอะ เคยเจอ BMW M50 อยู่ทีนึง แต่อยู่ไกลลิบเลย ไปไม่ทัน T_T

Comment

Working...
      X