Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel Turbo Memory โครงการ 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คุณะี่เอกลอง แล้วบอกด้วยนะครับ อิอิ

Comment

ท่านเอก สนใจ 4g คงราวๆสามพันใช่มั้ย ครับมันเป็นยี่ห้อไรอ่ะท่าน
      Last edited by superego1g; 3 Nov 2008, 23:38:46.

Comment

ผมสนใจตัว 4 GB นะคับ ไม่ทราบว่าราคาเท่ารัยหรอคับ แล้วสั่งของกี่วันได้คับ

Comment

สนใจ 4 Gb เหมือนกัน ไหนจะใส่แล้วใส่ให้มันสุดๆไปเลย

Comment

Originally posted by superego1g View Post
            ท่านเอก สนใจ 4g คงราวๆสามพันใช่มั้ย ครับมันเป็นยี่ห้อไรอ่ะท่าน
            Originally posted by j_1kiss View Post
            ผมสนใจตัว 4 GB นะคับ ไม่ทราบว่าราคาเท่ารัยหรอคับ แล้วสั่งของกี่วันได้คับ
            Originally posted by mr.aof View Post
            สนใจ 4 Gb เหมือนกัน ไหนจะใส่แล้วใส่ให้มันสุดๆไปเลย
            สามท่าน เอาจริงนะครับ
            รวมผม ตอนนี้ 4 แล้ว

Comment

ก้อของ ผม Aspire 6920G ไงครับพี่น้อง

Comment

ของแรงมาอีกแล้ว

Comment

Sony SR15SN ใส่ได้ไหมครับ??

Comment

Originally posted by vampires102 View Post
                    ก้อของ ผม Aspire 6920G ไงครับพี่น้อง
                    จำได้ครับ
                    Originally posted by puuga View Post
                    ของแรงมาอีกแล้ว
                    แน่นอน ครับบ
                    Originally posted by hidetuyen View Post
                    Sony SR15SN ใส่ได้ไหมครับ??
                    ใส่ไม่ได้ ครับ

Comment

เอาด้วยคนครับ ตัว 4GB

อิอิ

Comment

คับสนใจจิง ๆ แต่อยากทราบราคากับการส่งของนะคับว่าหลังจากสั่งแล้วกี่วันได้คับ

Comment

สนใจคับผมตัว 4GB นะคับ ขอทราบราคาหน่อยได้ไหมคับ แล้วถ้าสั่งแล้วอีกกี่วันจะได้ของหรอคับ

Comment

เท่าที่ทราบมา 4 Gb มีคนสนใจเยอะมากแล้วนะนี่ ....อิอิ
                            จะหาตังมาซื้อได้ไมนี่....

Comment

Originally posted by j_1kiss View Post
                              คับสนใจจิง ๆ แต่อยากทราบราคากับการส่งของนะคับว่าหลังจากสั่งแล้วกี่วันได้คับ
                              ราคายิ่งหลายชิ้น ยิ่งถูกครับ
                              กี่วันได้ของนี่ประมาณ ไม่ได้ครับ แต่ได้ ชัวร์ ครับ online ทุกวัน อิอิ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                                ราคายิ่งหลายชิ้น ยิ่งถูกครับ
                                กี่วันได้ของนี่ประมาณ ไม่ได้ครับ แต่ได้ ชัวร์ ครับ online ทุกวัน อิอิ
                                นั้นอย่าเพิ่งสั่งนะรอคนเยอะๆจะได้ถูกๆ อิอิ......
                                รอเงินเดือนจะพอกินเปล่านี่ ผ่อน S42 เดือนละ 3,000 ด้วยซิ

Comment

Working...
                                X