Announcement

Collapse
No announcement yet.

REVIEW ASUS G50V-A1 9700GT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กัวติดด่าน นานจังเหอๆ (หวังว่าศุลกากรคงไม่ส่งจดหมายมาหาเหมือนท่าน warcar หรอกนะ ไม่งั้นเหอๆอีกนานแหงม)

Comment

• Originally posted by timemachine View Post
      กัวติดด่าน นานจังเหอๆ (หวังว่าศุลกากรคงไม่ส่งจดหมายมาหาเหมือนท่าน warcar หรอกนะ ไม่งั้นเหอๆอีกนานแหงม)
      ถ้ามันติดจริงๆก้ โทรไปถามหาของที่ศุลกากรก้ได้ครับ

Comment

• Originally posted by warcar1345 View Post
        เคยคิดจะทำเหมือนกันครับ แต่ คนขายพวก notebook เขาไม่น่าจะทำให้ครับ เพราะถ้าเขาถุกจับได้ว่า โกหก ส่งของขวัญให้คนที่ไม่รุ้จัก แค่เพราะคนซื่อไม่ต้องการจ่ายภาษี เลยอยากให้คนขายส่งแบบgift มาให้ ซึ่ง เป้นการเลี่ยงภาษีชนิดหนึ่ง ถ้าของ ไม่แพงมาวิธีนี้ใช้ได้ครับ แต่ถ้าของแพงๆประเภท nb นี้ผมไม่แน่ใจว่าเขาจะทำให้รึเปล่า

สรุปก้ดีนะครับ ส่งแบบ gift ผมไว้จะลองดุครับ
        case แบบท่านต้อง เขียน ว่าเป็นสินค้า s_m__e ครับ ถึงจะรออดดดดดด
        บอกใบ้เป็น hangman

ปล. ถ้าแบบ gift แล้ว โดนจับได้ นี่ ไม่แน่ใจโดนปรับเปล่านะครับ
        Last edited by data_db2; 10 Oct 2008, 12:57:43.

Comment

• Originally posted by data_db2 View Post
          case แบบท่านต้อง เขียน ว่าเป็นสินค้า s_m__e ครับ ถึงจะรออดดดดดด
          บอกใบ้เป็น hangman

ปล. ถ้าแบบ gift แล้ว โดนจับได้ นี่ ไม่แน่ใจโดนปรับเปล่านะครับ
          มันมีบอกแบบนั้นด้วยหรอครับ ของผมเขาเขียนว่า other อะ เหอๆ

Comment

• Originally posted by warcar1345 View Post
            มันมีบอกแบบนั้นด้วยหรอครับ ของผมเขาเขียนว่า other อะ เหอๆ
            รายละเอียดผม PM ไปแล้ว พิมในเวปเปิด ไม่ได้ครับท่าน

Comment

• Originally posted by data_db2 View Post
              รายละเอียดผม PM ไปแล้ว พิมในเวปเปิด ไม่ได้ครับท่าน
              อ่าครับจริงด้วย simple จริงๆดิ อิอิ แต่คงต้องตกลงกับคนขายดีๆเลย

Comment

• ขอบคุณครับ ที่นำ Review ดีๆมายั่วกิเลสให้ชมกัน แบบนี้ทำให้ผมมีแรงทำงานเพื่อตอบสนองกิเลสได้อีกเยอะเลย 555+

Comment

• อ้าวมีคนอยู่แคนด้วยหรออยู่ที่ไหนอะครับมาบอกหน่อยตอนนี้เพิ่งกลับมาได้2เดือนแล้วครับแต่ผมใช้เงินมากกว่าที่นี่อีก

Comment

• อิอิ ดีจางตอนนี้รอ รหัสเช็คสินค้าอยู่คับ ไม่รู้มะไหร่จาได้ 1 วันและ ไม่รู้เวลาที่นั้นกะที่นี่มันต่างกันแค่ไหน O_O'

Comment

• สวยงามมากๆ

Comment

พี่ส่งมาให้ผมหน่อยนะครับผมจะสั่งจากE-bay มะอยากเสียภาษีเยอะแค่ค่าคอมผมก็หมดไปเกือบแสนแล้วครับอุสารอตั้งนานส่งมาให้หน่อยนะครับบ

Comment

• ท่าน data_db2 ขอ PM ด้วยคนน้าคับอิอิ สนใจคับๆ gift

Comment

ท่าน data_db2 ผมขอ pm ด้วยนะสนใจมากๆ

Comment

ท่าน data_db2 ผมขอ pm ด้วยนะสนใจมากๆ

Comment

Comment

Working...
                                X