Announcement

Collapse
No announcement yet.

REVIEW ASUS G50V-A1 9700GT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by stormlegolas View Post
    ตอนนี้ปัญหาใหญ่ของผมคือเรื่องภาษาอังกฤษอ่าครับ เลยไม่ค่อยกล้าสั่ง
    มีปัญหาไรถามคนในboardก็ได้นี่ครับ ^_^
    คนใจดีเยอะไป หุๆ

Comment

• สวย ถูก แรง แต่แพงค่าส่ง
      แต่ถ้าเอามาวางข้าง ๆ G1 เหมือนในรูป ผมว่า G1 ดูสวยกว่านะครับ ไม่รู้เพราะอะไร สงสัยมันเรียบ ๆ
      Last edited by Pokdang; 13 Oct 2008, 00:48:25.

Comment

• Originally posted by ptatti View Post
        มีปัญหาไรถามคนในboardก็ได้นี่ครับ ^_^
        คนใจดีเยอะไป หุๆ
        ขอบคุณ คุณๆมากครับ

Comment

• รอ ร้อ รอ อิอิ

Comment

• Originally posted by Pokdang View Post
            สวย ถูก แรง แต่แพงค่าส่ง
            แต่ถ้าเอามาวางข้าง ๆ G1 เหมือนในรูป ผมว่า G1 ดูสวยกว่านะครับ ไม่รู้เพราะอะไร สงสัยมันเรียบ ๆ
            สวยทั้งคุ่ครับ แต่พอเห้นตัวจริงๆแล้วต้องยอมรับว่า g50v สวยกว่า

Comment

• เหอๆขอชื่อร้านที่พี่สั่งหน่อยได้ไหมครับเดือนหน้าจะได้ซื้อเพิ่งส่งไอโฟนมาตั้งแต่วันที่23เพิ่งมาถึงวันนี้มันบอกว่าช่วงนี้มีปันหาผมเลยบอกคราวหน้ากุขอFEDXดีกว่าเหอๆ

Comment

• แรงม่ายเลิก

Comment

• Address status: Unconfirmed
                  แบบนี้นี้จามีปัญหาไรไม๊อะคับ ท่าน warcar1345

Comment

• Originally posted by timemachine View Post
                    Address status: Unconfirmed
                    แบบนี้นี้จามีปัญหาไรไม๊อะคับ ท่าน warcar1345
                    ท่านได้เอา tracking number ประมาณนี้ครับ EC94 1058 367US ไปเช้คกับทางเว้บ(usps) แล้วใช่ไหมครับ ถ้าใช่แล้วขึ้นแบบนั้นคือต้องรอดุก่อนครับ เขาคงกำลังจะส่งละ

Comment

• Originally posted by shiva180 View Post
                      เหอๆขอชื่อร้านที่พี่สั่งหน่อยได้ไหมครับเดือนหน้าจะได้ซื้อเพิ่งส่งไอโฟนมาตั้งแต่วันที่23เพิ่งมาถึงวันนี้มันบอกว่าช่วงนี้มีปันหาผมเลยบอกคราวหน้ากุขอFEDXดีกว่าเหอๆ
                      ร้าน Excaliber ครับดีจริง

Comment

• Originally posted by warcar1345 View Post
                        ท่านได้เอา tracking number ประมาณนี้ครับ EC94 1058 367US ไปเช้คกับทางเว้บ(usps) แล้วใช่ไหมครับ ถ้าใช่แล้วขึ้นแบบนั้นคือต้องรอดุก่อนครับ เขาคงกำลังจะส่งละ
                        ตอนนี้เค้ายางไม่ส่งเมลล์ให้เลยคับ ของทาง เอ๊กคาริเบอ นะคับและตอนนี้ FB เค้าเหลือ 99.9 แล้วจาก 100 O_O' ไม่รู้ใครไป - ไว้สาธุส่งมาทีเหอะ ถ้าได้ tracking number นะจาไม่บ่นซักคำเหอ ๆ

Comment

• Originally posted by timemachine View Post
                          ตอนนี้เค้ายางไม่ส่งเมลล์ให้เลยคับ ของทาง เอ๊กคาริเบอ นะคับและตอนนี้ FB เค้าเหลือ 99.9 แล้วจาก 100 O_O' ไม่รู้ใครไป - ไว้สาธุส่งมาทีเหอะ ถ้าได้ tracking number นะจาไม่บ่นซักคำเหอ ๆ
                          เขาขายของไปเป้นพันชิ้น ได้ feedback ดีมาตลอด ดันมีคนได้จอมีเดทซะงั้น แถมทางเซอวิสเขาก้กำลังเปลียนของให้ด้วย แต่ได้ nagative ไปละ

Comment

• หวังว่าเค้าคง เห็นลิสผมน้า T__T

Comment

• ท่าน warcar1345 ดูของผมให้มั้งนะคับ อิอิ จาโทรไปถามเค้าก็กัว คุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง O_O'

Comment

ท่าน warcar1345 ดูของผมให้มั้งนะคับ อิอิ จาโทรไปถามเค้าก็กัว คุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง O_O'
                                เอาใจช่วยครับ

Comment

Working...
                                X