Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้notebookเล่นเกมส์งบ90000เอาตัวไหนดี13.3-14.1"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คนรวยเขาคุยกัน...

Comment

เจ้าของกระทู้สั่งAlienwareอยู่ป่าวเนี่ย รอชมเครื่องอยู่นะครับ

Comment

ดัน รอ กันต่อไป

Comment

ปูเสื่อ รอ ^^

Comment

รอด้วย ไกด้เครื่องมายัง

Comment

ไม่ได้สั่งalienware แต่จะเอาvaioz17gn เครื่องยังไม่มา รออยู่T T

Comment

กำลังจาไปดูเหมือนกัน ว่าแต่ เครื่อง z16 กับ z17 ต่างกันนิดเดียวเองมั้ง คิดไม่ตก ^^"

ปล แอบดูพวก asus g50v กับ acer 16" อยู่ คิดไม่ตกจิงๆ

Comment

Originally posted by pzeudo View Post
                  ไม่ได้สั่งalienware แต่จะเอาvaioz17gn เครื่องยังไม่มา รออยู่T T
                  ข้อแรกสั่งจองไปแล้ว แล้วจะมาถามเพื่ออะไรครับ แต่ไม่เป็นไรนะคับนานาจิตตัง
                  ส่วนตัวผมว่าโซนี่ราคาไม่คุ้มกับสเปคเลยคับ และเล่นเกมบางเกมได้ไม่ลื่นแน่ๆ
                  Asus&HP 15"-17" นาจะเล่นเกมได้ดีกว่านะ เห็นบอกเอาไว้เล่นเกมนิครับ

ปล.จะรวยจะจนก็เรื่องของจขกทและจะซื้อหรือไม่ซื้อก็เป็นสิทธิของเค้า เตือนกันได้และดีด้วย แต่อย่าด่ากันเลยนะคับเดี๋ยวจขกทเค้าจะหาว่าเราอิจฉา
                  แต่ดูจากความอดทนและตั้งใจจิงในการถาม ผมขอนับถือครับ ขอให้ได้เครื่องที่ถูกใจนะครับ(ดีไม่ดีอยู่ที่ตัวเราชอบเท่านั้น)

น้ำใจเป็นสิ่งที่จำเป็นในสังคมบวมๆของทุวันนี้

Comment

ต้องไปดูตัว Vaio เองจริงๆแหละครับ ถึงจะรู้ว่าทำใมมันแพง

อีกอย่าง Vaio มัน Business ไม่ใช่หรือครับ ไม่ใช่ Gamers นี่

Comment

Originally posted by xexalskyline View Post
                      ต้องไปดูตัว Vaio เองจริงๆแหละครับ ถึงจะรู้ว่าทำใมมันแพง

อีกอย่าง Vaio มัน Business ไม่ใช่หรือครับ ไม่ใช่ Gamers นี่
                      หลังๆ มามันทำ 2 mode ครับ โหมดเกม กะ ทำงาน เป็นยี่ห้อแรกๆ ที่ทำ ตั้งแต่ sz1x

Comment

มีไม๊ตอนนี้ที่โน๊ตบุ๊คเล่น crysis ลื่นๆได้ อิๆๆๆ

Comment

Aspire 6935G ตัว Top อีกเสียงคับพี่น้องคับ ซื้อประกันเพิ่มเป็น 3 ปี ใช้ได้เย็นใจเลยคับ ราคาสมเหตุสมผล จะได้เป็นคนฉลาดซื้อคับพี่น้องคับ

Comment

alienware ติดที่ประกัน+คีย์บอร์ดไทยน่ะครับ
                            เห็นเจ้าของกระทู้บอกว่า มองไปที่ Asus อยู่นะ
                            ยังไงก็รอชมนะครับ

Comment

Working...
                            X