Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนวทางเลือกซื้อกราฟฟิคการ์ดโน้ตบุ้ค(Mobile GPU Guide)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พิม ขุด คำเดียว จะโดนหาว่าปั้ม rep ไหมนิ

Comment

• ละเอียดถึงใจมากครับ

ขอบคุณอย่างสูงมากๆๆๆๆ

^^

Comment

• พอดีผมชื้อ Acer Aspire 4930g มา กาดจอมัน9300gs 265 up to 511

อยูไหนระดับไหนหรอคับแล้วทำไมเล่นเกมส์มันกระตุกนิดๆแล้วกาดจอนี่เปลี่ยนได้มั้ยงับ

Comment

• Originally posted by Nongcoco View Post
          พอดีผมชื้อ Acer Aspire 4930g มา กาดจอมัน9300gs 265 up to 511

อยูไหนระดับไหนหรอคับแล้วทำไมเล่นเกมส์มันกระตุกนิดๆแล้วกาดจอนี่เปลี่ยนได้มั้ยงับ
          ระดับตํ่าคับสูงต้อง
          8600 9500 9600 ในจีฟอส
          ati ก็ 2600 3650

Comment

• แล้วไอ้กาดจอ 9300gs ดีมั้ยละงับ มันอยู่ระดับต่ำเลยหรอคับ นึกว่าดี- -

Comment

• Originally posted by Nongcoco View Post
              แล้วไอ้กาดจอ 9300gs ดีมั้ยละงับ มันอยู่ระดับต่ำเลยหรอคับ นึกว่าดี- -
              ไม่ค่อยดี เพีงพอต่อเกมออนไลนื เกมแผ่นส่วนมากปรับได้แค่lowหรือกลางๆ

Comment

• น่าจะปักหมุดนะครับ

Comment

• เมื่อไหร่จะปักหมุดซะทีคร้าบบ

Comment

• แล้ว Mobility Radeon HD 3470 Hybrid X2 มันอยู่ในระดับไหนคับ(เห็นแต่ 3470 ไม่มี X2)

Comment

• Originally posted by PKXIII View Post
                      แล้ว Mobility Radeon HD 3470 Hybrid X2 มันอยู่ในระดับไหนคับ(เห็นแต่ 3470 ไม่มี X2)
                      เห็นเทส 06 ได้สองพันกว่า น่าจะน้องๆ 8600GS นะ ผมว่า

Comment

• ข้อมูลเยี่ยมครับ

ตัวที่จะซื้ออยู่ในระดับกลางเเฮะ ^^

Comment

• ว้าวววววววววววว

เสียดายไม่มีงบ

คงไม่ได้ซื้อคอมใหม่ไปอีกนานนนนนน

Comment

• หึหึ ยังใช้ x700 อยู่เลย คิคิ

Comment

• ทำไมไม่ปักหมุดแล้วหว่า หรือว่าข้อมูลไม่ค่อยอัพเดทรึเปล่า (เห็นอัพเดทแล้วนี่...แต่ยังไม่สุด...)

Comment

• มีประโยชน์สุดๆเลยครับ ^^

Comment

Working...
                                X