Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์คะแนน Vista กันดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

LENOVO Y510 ตามลายเซ็นต์ครับ

Comment

ใช้โปรแกรมไรทดสอบกานอะคับ

Comment

Dell ครับ คะแนน CPU วูบเลย
        Attached Files

Comment

ตามลายเซ็นเยยคั๊บ

ลืมบอก S41-335 ค๊าบบ

Comment

Originally posted by widya View Post
            เห็นคะแนนของ Aspire 6920g แร้วใจหาย @_@"
            กะลังเล็งๆอยู่เชียว อย่างงี้ดูไปเรื่อยๆก่อนดีกว่า

ส่วนของผม BENQ S41-310 วัดได้ 4.8 น่ะคับ

แปลกแหะ ได้เท่ากับ S41-335 ตัว GT เรย หุหุ
            และก้อน่าจะเท่ากับ S41-335 Ferrari ด้วยน่ะ

ต้องตั้งชื่อให้เครื่องตัวเองบ้างซะแร้ว เหอเหอ ^^
            ^^ เท่ากันที่ HDD แล้วช่องอื่นเท่ากันปล่าวน่าาาา

Comment

ToT 2.0 ๆๆ ๆ

BenQ S31VW ครับ ซื้อแปปๆ ก็ออกS32 ซะและ

Comment

vaioอายุหนึ่งขวบครื่งครับ
                ตามลายเซ็น
                overclockนิดหน่อย

Comment

แจมด้วยๆค้าบ S41-310 แรม Kingston 4g บ้านๆ Bus 800 ค้าบ
                  Last edited by ballnuclear; 8 Jul 2009, 02:20:35.

Comment

BenQ R43 Review

พอใช้ได้แบบถูๆ ไถๆ ไป

Originally posted by nuttapum_plum View Post
                    คะแนนผม 1.0 คะแนนไม่ดีเลย
                    อย่าลืมกด Refresh/Update score ก่อนครับ

Originally posted by sandy207 View Post
                    ไหน ๆ ก็โพสต์แล้ว
                    ขอถามหน่อย เครื่องท่าน ๆ ทั้งหลาย เวลาเล่นเกมส์ 3D อาทิเช่น counter-strike แล้วภาพ pixel เฉือนรึเปล่า
                    แบบว่าเป็นเส้นแนวขวางตอนหันซ้ายหันขวา เหมือนภาพ refresh ไม่ทัน
                    ต้องเปิด V-sync มั้งครับ

Originally posted by praiwan_107 View Post
                    ใช้โปรแกรมไรทดสอบกานอะคับ
                    เป็นโปรแกรมทดสอบประสิทธิภาพ ที่ติดมากับวิสต้าอ่ะครับ ไม่ต้องลงอะไรเพิ่มเติม

Comment

ของผมครบสสองปี พอดีครับ S73vg คะแนนสุ้ รุ่นน้องเบนคิวไม่ได้เลย

Comment

ตามลายเซ็นครับ 945 express chipset ได้ 3.1ครับ

Comment

Comment

.

Comment

ขอโชว์มั่ง ไม่ต้องตกใจนะคับ อิ อิ

Comment

^
                                ^
                                ^
                                โอโฮ เยอะจัง เกือบเต็มแหนะ ^^"

--------------------
                                ของผม BenQ S42 ครับ
                                ตอนแรกว่าจะซื้อ MSI GX630 แต่หาของยาก
                                เลยเอา BenQ แทน

Comment

Working...
                                X