Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์คะแนน Vista กันดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นี่ครับ ของผม NB S41-357

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
      ผมลอง overclock t7500@2.7Ghz ก็ยัง 4.8 มันเอาคะแนนตัวน้อยสุดมาเป็นคะแนนเรอครับ - -" ใครรู็ช่วยบอกที
      ใช้ S41 รุ่นไหนครับ CPU แรงนะครับ เนี่ยคะแนนรวมพุ่งเลย อิอิ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
        ใช้ S41 รุ่นไหนครับ CPU แรงนะครับ เนี่ยคะแนนรวมพุ่งเลย อิอิ
        s41-357 ทำไมการ์ดเป็น 8600 gt ล่ะครับ s41 ทุกตัวเป็น 8600m gs นิน่า ตัวนั้นน่าจะเป็น asus f8sv ม่างงง

ปล ส่วนของผมนี้ s41-335 ครับ t7500@2.2-3.2 ครับ แล้วแต่บางวัน อย่างทีเห็นล่าสุดคือ T7500@2.2@2.7 Ghzครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          s41-357 ทำไมการ์ดเป็น 8600 gt ล่ะครับ s41 ทุกตัวเป็น 8600m gs นิน่า ตัวนั้นน่าจะเป็น asus f8sv ม่างงง

ปล ส่วนของผมนี้ s41-335 ครับ t7500@2.2-3.2 ครับ แล้วแต่บางวัน อย่างทีเห็นล่าสุดคือ T7500@2.2@2.7 Ghzครับ
          กดดูที่รูปคะแนน Vista ขยายใหญ่สิครับ ว่าใช่ S41 ไหม อิอิ

Comment

ผมน้องใหม่หัดใช้วิสตร้าครับ....

Comment

ผมก้อน้องใหม่ครับ อิอิ

Comment

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                  มาโชว์คะแนน Vista กันดีกว่า คะแนนยังไม่ค่อยสวยเท่าไหน่ครับ

ทำไมคะแนนการ์ดจอน้อยกว่าผม ใช้การ์ดจอรุ่นเดียวกันนี่หน่า

แล้วทำไม 8600M GS ได้ 5.9
                  Last edited by aunji; 3 Jun 2008, 00:27:13.

Comment

อิจฉารุ่นใหม่ๆจัง คะเเนนHDDพุ่งกันทั้งนั้นเลย

Comment

Originally posted by aunji View Post
                      ทำไมคะแนนการ์ดจอน้อยกว่าผม ใช้การ์ดจอรุ่นเดียวกันนี่หน่า

แล้วทำไม 8600M GS ได้ 5.9

คิดว่าเป็นที่ไดว์เวอร์นะครับ เดี๋ยวหลังๆมีไดว์เวอร์ของ9500GSออกมา คะเเนนก็จะขึ้น

เรื่องความเเรงไม่ต้องสงสัย พอๆกับ8600GTครับ

Comment

น้อยใจนิดๆ ไม่ค่อยมีไดว์​เวอร์

Comment

พอตัวครับของผม ไม่มากไม่น้อย ^^
                          Attached Files

Comment

เห็นคะแนนของ Aspire 6920g แร้วใจหาย @_@"
                            กะลังเล็งๆอยู่เชียว อย่างงี้ดูไปเรื่อยๆก่อนดีกว่า

ส่วนของผม BENQ S41-310 วัดได้ 4.8 น่ะคับ

แปลกแหะ ได้เท่ากับ S41-335 ตัว GT เรย หุหุ
                            และก้อน่าจะเท่ากับ S41-335 Ferrari ด้วยน่ะ

ต้องตั้งชื่อให้เครื่องตัวเองบ้างซะแร้ว เหอเหอ ^^

Comment

ทำไมแรม 3Gb ได้ 4.8 ทั้งๆที่คนอื่น 4.9 5.4 กัน = =

Comment

Vista มันไม่ค่อยแน่นอนครับ

Comment

Working...
                                X