Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนที่ชอบใช้โน๊ตบุ๊คครั้งละนานๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปนกำลังใจด้วยคนคับ หัวอกคนs41 อย่ายอมๆๆ สู้ๆ ได้เครื่องดีๆสมใจนะ^^

Comment

ไปมาแล้วค่ะวันนี้ กว่าจะได้มา...
      สภาพเครื่องเดิม : ปุ่ม arrow ด้านซ้ายค้าง วินโดว์บูตไม่ขึ้น shutdown ได้บ้างไม่ได้บ้าง HD เสียงดัง แถม dead pixel อีก 1 จุด
      มีความรู้สึกว่าเครื่องเดิมมันเป็นศูนย์รวมของความแย่เลยค่ะ

วันนี้ไปร้านเพื่อจะเปลี่ยนเครื่อง รอนานมากๆ ไม่มีใครสนใจเลย ทั้งๆที่ร้านก็มีลูกค้าแค่ 2 ราย รอเกือบๆชั่วโมง ถึงได้เครื่องมาเทสให้สมใจ หมดสภาวะความลำบากใจสักที เหนื่อยใจมากๆเลยค่ะ

ขอขอบคุณชาว overclockzone มากๆเลยนะคะ ที่ให้คำปรึกษาต่างๆ ไม่งั้นก็ไม่รู้จะไปถามใครดี ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ปล.พี่ที่ไปด้วยเขาถามว่าทำไมถึงเปลี่ยนเครื่องได้ครั้งเดียว? ร้านโกงหรือเปล่า ใครทราบรบกวนช่วยบอกหน่อยนะคะ

Comment

ยินดีต้อนรับการกลับมา ดีใจด้วยคับ

เปลี่ยนเครื่องได้ครั้งเดียวนี่ ก็เปนทุกที่นะัคับ แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม

รอท่านต่อไปมาให้คำตอบละกันคับ

Comment

Working...
        X