Announcement

Collapse
No announcement yet.

<< __Corsair Hydro Series Club__ >>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชอถามคนใช้h80i หน่อยครับ
    เสียงปั้มดังมากมั๊ยครับ
    จริงๆดูh100i แค่เคสผมใส่ไม่ได้
    หรือจะูเป็นh60ดีครับ ไม่เคยลงน้ำเลยแนะนำด้วยครับ
    กลัวจะเสียเงิยฟรีอ่ะครับ

Comment

• ผมใช้ H100i อ่ะครับแต่ปรับสีไฟไม่ได้ไม่มีให้ปรับอ่ะครับต้องทำไงหรอครับUntitled.jpg

Comment

• Originally posted by ikkyu55krb View Post
        ผมใช้ H100i อ่ะครับแต่ปรับสีไฟไม่ได้ไม่มีให้ปรับอ่ะครับต้องทำไงหรอครับ[ATTACH=CONFIG]2422993[/ATTACH]
        ผมตอบเเล้วไปดูที่กระทู้ท่านสิ เเล้วก็พัดลมท่านก็ไม่ขึ้นนะครับไม่ใช่เเค่ไฟ
        Last edited by first_pk16; 19 Aug 2013, 13:49:02.

Comment

• ขอบคุณมากครับ

Comment

?ด้วยคนครับ

Comment

• Originally posted by Yearone View Post
              [ATTACH=CONFIG]2427841[/ATTACH]
              ?ด้วยคนครับ
              การ์ตท่านนี้รุ่นอ่ะไรหร๋อเเล้วcaseของอะไรเอ่ยยย???

Comment

• ไปเอาH60 SE มาแต่ใส่ไม่ถูกอ่ะ.......น๊อตมันยาวชนฟินเลยเหรอครับ
                เห็นมันชนแล้วไม่กล้าไขต่อ....หัวน๊อตก็ยังไม่สุดเลยทำไงครับช่วยที...

Comment

• Originally posted by kung1976 View Post
                  ไปเอาH60 SE มาแต่ใส่ไม่ถูกอ่ะ.......น๊อตมันยาวชนฟินเลยเหรอครับ
                  เห็นมันชนแล้วไม่กล้าไขต่อ....หัวน๊อตก็ยังไม่สุดเลยทำไงครับช่วยที...
                  อ่านคู่มือครับทำตามใส่ได้ชัวไม่ก็หา youtube พิมไป corsair H60 SE AMD/intel Installation ประมาณนี้อ่ะครับ **--**

Comment

• ไม่ทราบว่า Case Aerocool strike-x army edition ใส่ได้รึป่าวครับ Socket 1150

แล้วมันเย็นเท่า Megahalem Black รึป่าวครับ

Comment

• ขอถามหน่อยครับ ไม่ocเล่นh60พอไหมครับอยากเปลี่ยนดูเบื่อลม

Comment

• Originally posted by Noppakun32 View Post
                        ขอถามหน่อยครับ ไม่ocเล่นh60พอไหมครับอยากเปลี่ยนดูเบื่อลม
                        -------------
                        พอครับผมยังใช้ h80i ไม่ocด้วยเลยครับ ผมว่ามันสวยดีถ้าไม่ติดปัญหาเรื่องงบจัด h80 iโลด แต่ถ้าประหยัดก็ h60 ก็ได้ครับ หล่อเบย

Comment

• หวัดดีครับ ผมเป็นเด็กไหม่ เพิ่ง ซื้อ มาลองเล่นหน่ะครับ H80i พวกพี่ๆ เซ็ท pump กันยังไงหรอครับ บอกผมมั่ง จิ

Attached Files
                          Last edited by m0ndes; 2 Sep 2013, 20:26:16.

Comment

• Gtx 780*2

เคส คอแซ แอร์ 540 ครับ

Comment

• Originally posted by Areaas13ee View Post
                              ท่านใดมีน็อต ที่ใช้ประกอบ MainBoard ของ intel ไม๊ครับ
                              พอดีว่า น็อตของผมมันหักอ่ะครับ มันจะเหลือสำหลับคนที่ใช้ AMD อ่ะครับ ท่านใดมีช่วยขายให้ผมหน่อยครับ เอาแบบเป็นเซ็ตเลยก็ได้ครับ รบกวนด้วยครับ

[/QUOTE][/QUOTE]

อยากแนะนำให้เอาตัวที่ดี ไปเป็นต้นแบบครับไปจ้าง กลึ่งครับ

Comment

• จุดเริ่มต้นของการบาน
                                Last edited by biosup; 8 Sep 2013, 11:53:17.

Comment

Working...
                                X