Announcement

Collapse
No announcement yet.

<< __Corsair Hydro Series Club__ >>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by DeadKnight View Post
    เข้าด้วยคนครับ อิอิ H100 เหมียนกัน
    Originally posted by 191 View Post
    ใช้อยู่H100ครับ.
    ยินดีต้อนรับครับ ใส่ชื่อลงไปแล้วนะครับ

Comment

เพิ่มรูปหน่อย อิอิ

Originally posted by koangslk View Post
      ผมขอถามว่าที่ว่าH100ความเย็นอยู่ได้กี่องศาและร้อนกี่องศาอ่ะคับผมแต่การใช้ทนนานไหมคับ
      งงคำถามนิดๆ
      ก็ตามอุณหภูมิห้องครับ ยิ่งเป็นห้องแอร์นี่น่าเล่นมาก คุมอุณหภูมิตอน full load ได้ดี
      ทนไหมนี่เห็นเมืองนอกรับประกัน 5 หรือ 7 ปี นี่แหละครับ จำไม่ค่อยได้
      เมืองไทยก็เศร้าเหลือกี่ปีก็ม่ายรู้ T_T

Comment

ดัน

Comment

อ่อคือว่าถ้าเปงในห้องแอร์อ่ะคับตัวหม้อน้ำจะเย็นกี่องศาคับ ส่วนห้องไม่มีแอร์อ่ะคับมาณกี่องศาอ่ะคับ ผมใช้ intel Pentium 3.30 GHz คับ

Comment

ดัน

Comment

H70 ครับ

Comment

ผมใช้h100

ขอเข้ากลุ่มด้วยครับ

Comment

Originally posted by DeadKnight View Post
                  เพิ่มรูปหน่อย อิอิ

งงคำถามนิดๆ
                  ก็ตามอุณหภูมิห้องครับ ยิ่งเป็นห้องแอร์นี่น่าเล่นมาก คุมอุณหภูมิตอน full load ได้ดี
                  ทนไหมนี่เห็นเมืองนอกรับประกัน 5 หรือ 7 ปี นี่แหละครับ จำไม่ค่อยได้
                  เมืองไทยก็เศร้าเหลือกี่ปีก็ม่ายรู้ T_T
                  ในเว็บcorsairปนะกัน5ปีครับ ตัวแทนจำหน่ายในไทยประกันให้ปีเดียว --"
                  Last edited by koonkub; 8 Jun 2012, 08:45:07.

Comment

Originally posted by gemin09350 View Post
                    H70 ครับ
                    Originally posted by ppsk8er View Post
                    ผมใช้h100

ขอเข้ากลุ่มด้วยครับ
                    ยินดีต้อนรับครับ
                    Last edited by koonkub; 8 Jun 2012, 08:45:23.

Comment

ตามมาดันให้ครับผม

Comment

H100 ด้วยคนครับเพิ่งไปถอยมาเมื่อเย็น ร้านเจได 3,850 บาทครับ กล้องไม่อยู่เลยไม่ได้ถ่ายมาให้ชมครับ

ปล รูปมาละ

Last edited by bud8428; 26 May 2012, 01:43:17.

Comment

ดันคร้าบ

Comment

ขอเข้าด้วยละกันใช้ H100 มานานละ เครมมารอบละ นี่ยังไม่ได้ไปเครมเลยไม่มีเวลา
                            ปัจจุบันปรับรอบเฟริมแวร์เน่าเป็นที่เรียบร้อยครับ (รอบ2ละ T_T )

อันนี้รูปสมัยยังรุ่งเรือง = ="

รูปเพิ่มเติมตามนี้เลยครับ
                            OCZ Korat Club
                            28.jukkaphat> เอิร์ธ 082-3772551 พิมาย

รูปใน FB https://www.facebook.com/media/album...00002072462138
                            Last edited by jukkaphat; 22 Apr 2012, 14:22:11.

Comment

เข้าล่วยง้าบ H100

Comment

Originally posted by bud8428 View Post
                                H100 ด้วยคนครับเพิ่งไปถอยมาเมื่อเย็น ร้านเจได 3,850 บาทครับ กล้องไม่อยู่เลยไม่ได้ถ่ายมาให้ชมครับ
                                Originally posted by jukkaphat View Post
                                ขอเข้าด้วยละกันใช้ H100 มานานละ เครมมารอบละ นี่ยังไม่ได้ไปเครมเลยไม่มีเวลา
                                ปัจจุบันปรับรอบเฟริมแวร์เน่าเป็นที่เรียบร้อยครับ (รอบ2ละ T_T )

รูปเพิ่มเติมตามนี้เลยครับ
                                OCZ Korat Club
                                28.jukkaphat> เอิร์ธ 082-3772551 พิมาย

รูปใน FB https://www.facebook.com/media/album...00002072462138
                                Originally posted by nazskull View Post
                                เข้าล่วยง้าบ H100
                                ยินดีต้อนรับครับ

Comment

Working...
                                X