Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจัดสายไฟ ของท่าน F จริง ๆ แต่ท่าน F บ้านน้ำท่วมสั่งไม่ได้เลย -.-

ใครรับทำอีกไหมอะอยากได้หัวดำแท้

Comment

• ช่วงนี้กรอบไม่รู้จะทำอะไรดี เลยได้ยัดแต่หม้อน้ำ อันนี้แค่ลองไปเรื่อยๆ

Sent from my LIAN LI A05N using Tapatalk
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

• กลับบ้านแล้วแวะมาส่องอีกที เดียวพรุ่งนี้ว่าจะแก้ผ้า V351 สักหน่อย

มีเพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิคท่านใดอยู่ แถวบ้านโป่ง จ.ราชบุรีบ้างไหมเอย ผมเหงาอยากหาเพื่อนเที่ยวแสงสี
        Last edited by KWz; 25 Nov 2011, 22:24:37.

Comment

• สบายดีกัยมั้ยป๋าๆ ไม่ได้มาซะนานเลย

ปล.ป๋าไวน์ วันจันทร์บ่ายๆ ไปไหนมั้ย ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด อาจจะแวะเข้าไปคุยงานด้วย

Comment

• แวะมาแอบดูเคสสวยๆครับ อิอิ

Comment

• ก่อนนอน...มาดูจ้า

Comment

• หวัดดีครับ เอิ๊กๆ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                  แบบนี้ เราจะไปด้วยกันได้ไหมหนอ

ป๋าค่ะ รับการ์ดอีกตัวไป crossfire เพิ่มมั้ยค่ะ

Comment

• พอดีเลย จะได้เอามาทำสามทางครอสไฟร์ อิอิ

Comment

• Lian-Li PC-V351 ของผมครับ
                      จันทร์-ศุกร์ ต้องไปสู้รบตบมือกับเด็กนักเรียนเสาร์ อาทิตย์นั่งลูบๆคำๆ ก็มีความสุขที่จะไป สู้รบกับเด็กๆต่อในวันจันทร์ล่ะ
                      ใครมี Psu กับ Ram ddr3 เหลือๆส่งมาทางนี้ได้นะครับ

ขออภัยลืมถ่ายตอนจับแก้ผ้า

Last edited by KWz; 26 Nov 2011, 16:28:31. Reason: พิมฟิด

Comment

• งามจริงครับ V351 เล็กๆน่ารัก ^^

Comment

• Originally posted by KWz View Post
                          Lain-Li PC-V351 ของผมครับ
                          จันทร์-ศุกร์ ต้องไปสู้รบตบมือกับเด็กนักเรียนเสาร์ อาทิตย์นั่งลูบๆคำๆ ก็มีความสุขที่จะไป สู้รบกับเด็กๆต่อในวันจันทร์ล่ะ
                          ใครมี Psu กับ Ram ddr3 เหลือๆส่งมาทางนี้ได้นะครับ

ขออภัยลืมถ่ายตอนจับแก้ผ้า

งามจริงๆๆท่าน ค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

Comment

• หล่อดีจิงๆน้องรัก เดี่ยวพี่ถ่ายมั่ง V1000 สภาพพร้อมรบ

Comment

• Originally posted by ThezerO View Post
                              งามจริงครับ V351 เล็กๆน่ารัก ^^

Originally posted by nuttakit_ View Post
                              งามจริงๆๆท่าน ค่าตัวเท่าไรเหรอครับ
                              ราคาตอนนี้ TK ขายอยู่ 3900 ครับ
                              Originally posted by **KornZA** View Post
                              หล่อดีจิงๆน้องรัก เดี่ยวพี่ถ่ายมั่ง V1000 สภาพพร้อมรบ
                              จัดไปครับพี่ มีแรมเหลือๆแบ่งน้องมั่งจิ

Comment

• แวะมาทักทายครับ หลังจากหายหัวไปนาน

Comment

Working...
                                X