Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับสมาชิกบางท่านที่อยากยัดบอร์ดไมโครลงไปในเคสจิ๋วๆทำนองคิว 11

เครดิต : http://hardforum.com/showthread.php?t=1612045

ขนาดเคส (W) 200mm x (H) 326mm x (D) 260mm
    ใสการ์ดยาวสุด 24 เซ็นต์ สูง 32 เซ็นต์
    สเปคตามนี้ http://lian-li.com/v2/en/product/pro...ndex=67&g=spec

บอร์ดไมโคร ขนาด :Micro ATX Form Factor; 24.3cm x 24.3cm จากเวปกิ๊ก

Comment

• ขอบคุณพี่ไวท์มากครับ สำหรับคำเเนะนำ

Comment

• เจ้าตัวเล็กน่าเล่นทั้งนั้นเลยครับ ดูรูปแล้วงามๆน่ารักๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณรูปสวยๆด้วยครับป๋า อิอิ

Comment

• มาขอสมัครเข้าคลับหน่อยครับ Lian Li V351 สีดำครับ เล็กๆ ดำๆ หน้าค้นหา

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
            เจ้าตัวเล็กน่าเล่นทั้งนั้นเลยครับ ดูรูปแล้วงามๆน่ารักๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณรูปสวยๆด้วยครับป๋า อิอิ
            เอาวีสองพันมาแลกกันไหมหละ ได้หลายใบเลยนะ อิอิ

Originally posted by KWz View Post
            มาขอสมัครเข้าคลับหน่อยครับ Lian Li V351 สีดำครับ เล็กๆ ดำๆ หน้าค้นหา
            วัยรุ่นจัยร้อนจัง อย่าลืมลงน้ำชึดใหญ่ยัดลงไปให้เต็มเคสเลยนะเสี่ยโหน่ง
            (ไม่เคยมีใบเสร็จเคสซักใบเลยนะ อิอิ

Comment

• ก็ได้ตังตอนเซ็นสัญญา มานิดหน่อยเลยรีบจัดก่อนเดียวหมดครับ

Comment

• อยากได้มั่งจัง

Comment

• Originally posted by euro View Post
                  อยากได้มั่งจัง
                  ตัวไหนหราา

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                    ตัวไหนหราา
                    วี600สีเงินๆ หรือวี2000สีเงินก็ได้ครับ ผมไม่เรื่องมากแล้วแต่ป๋าเลย อิอิ

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
                      วี600สีเงินๆ หรือวี2000สีเงินก็ได้ครับ ผมไม่เรื่องมากแล้วแต่ป๋าเลย อิอิ
                      ถ้าได้วี600สีเงินๆ หรือวี2000สีเงินมาแล้ว จะปล่อย V2000 สีดำไหมครับพี่โอ้ค

Comment

• แบบนี้ เราจะไปด้วยกันได้ไหมหนอ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                          แบบนี้ เราจะไปด้วยกันได้ไหมหนอ

สวย มว๊ากกกกก อยากได้ตัวขวาก๊าบๆๆ --->

Comment

แบบนี้ เราจะไปด้วยกันได้ไหมหนอ
                            จะแรงไปไหนครับเนี่ย

Originally posted by osk115 View Post
                            สวย มว๊ากกกกก อยากได้ตัวขวาก๊าบๆๆ --->
                            พี่โอ็คเอาตัวขวา งั้นผมเอาตัวซ้ายนะครับ อิอิ

Comment

ผมจองทั้ง 2 ตัวแล้วครับ ห้ามปาด อิอิ

Comment

• Originally posted by sornning View Post
                                ผมจองทั้ง 2 ตัวแล้วครับ ห้ามปาด อิอิ
                                ตามตกลง การ์ดจอแลกกะเคส 1:1 นะ

Comment

Working...
                                X