Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kanut View Post
    เชอะ มะสน อิอิ
    สงสัยคงต้องไปปล้น การ์ดจอป๋ามาใช้ล่ะครับ สัก 3 ใบ

Comment

• Originally posted by sornning View Post
      ปลดระวางแล้วครับ มีใครสนใจมั้ย

โธ่ๆๆ น้องดำโดนทอดทิ้งซะแล้ว รอชมพี่เบิ้มตัวใหม่นะครับ งามแน่ๆ อิอิ

Comment

• อยากได้แผ่นอลูแบบมีรูพรุนสักนิดอ่ะครับป๋าใช้แผ่นเหล็กมันไม่ค่อยมั่นใจเลยครับ
        Last edited by Merfo; 11 Nov 2011, 20:54:07.

Comment

• Originally posted by **KornZA** View Post
          พี่น้อง มิตรรักแฟนเพลงทุกท่านจ๋า จะขอประกาศข่าวนิสนุง

ใครมี GTX280/295 อยู่ในครอบคอง แล้วเบื่อหน่อย ต้องการขาย หรือเห็นท่านได้ขาย กระซิบบอกผมทีนะคับ
          กำลังหา การ์ด PhysX อยู่
          มี 295 2PCB อยู่ครับ อิอิ การ์ดอยู่ กทม แต่ผมอยู่อุดร

สวยดี
          Last edited by mamamoosab; 11 Nov 2011, 10:10:16.

Comment

• Originally posted by mamamoosab View Post
            มี 295 2PCB อยู่ครับ อิอิ การ์ดอยู่ กทม แต่ผมอยู่อุดร
            สวยดี
            ปล่อยป่ะหล่ะท่าน ซา ผมรอได้

Comment

• กับโครงการใหม่
              กลัวการ์ดร้อน ต้องช่วยให้เย็นหน่อยยยยย

Comment

• เล่นบ๊าป ก็มันส์ไปอีกแบบ ฮ่าๆ

Comment

• ว๊าวๆๆ

Originally posted by 3nter View Post
                  ขอดันไว้ก่อน

ไม่ได้มีอะไรเกี่ยว LIAN LI

รุ่งเรืองๆ

ปล. แอบมาแปะรูปหน้าแรกซะหน่อย ^ ^

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                    กับโครงการใหม่
                    กลัวการ์ดร้อน ต้องช่วยให้เย็นหน่อยยยยย
                    โหดจริงๆครับป๋า จะยัดลงเคสตัวไหนครับ ลงแม็คแหงๆเลย อิอิ

Originally posted by 3nter View Post
                    เล่นบ๊าป ก็มันส์ไปอีกแบบ ฮ่าๆ
                    งามมากๆครับ

เดี๋ยวไปเล่น Skyrim ต่อก่อนนะครับ เริ่มติดละ สนุกมากๆ MW3ก็ยังไม่จบเลย อิอิกำ

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
                      ว๊าวๆๆ
                      แหนะ ขุดมาทำไมเนี่ยตาแอ๊ว ฮ่าๆ

Originally posted by osk115 View Post
                      งามมากๆครับ

เดี๋ยวไปเล่น Skyrim ต่อก่อนนะครับ เริ่มติดละ สนุกมากๆ MW3ก็ยังไม่จบเลย อิอิกำ
                      ตาโอ๊คเล่น BF3 มัลติเปล่า ถ้าเล่นแอดมาเน้อชื่อนี้ 3nter_Ocz-TH
                      Last edited by 3nter; 12 Nov 2011, 02:33:10.

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
                        โหดจริงๆครับป๋า จะยัดลงเคสตัวไหนครับ ลงแม็คแหงๆเลย อิอิ
                        มาแล้ว จับยัดลงเคส เอาไว้ฟังเติ้งลี่จวิน อิอิ แต่ต้องลดคล็อคลงมา ไม่ไหวร้อนไปหน่อย ตอนนี้ไอเดิ้ลราวๆ 46-48 องศา
                        ส่วนตัวดำๆข้างๆไปเจอลอยน้ำผ่านมา ให้เปรียบเทียบขนาด
                        ระบบ :
                        mb : h55-usb3
                        cpu : i3 540 oc @ 3.87
                        cpu cooler : samuel 17 + cm xtra flow red
                        ram : g-skill sniper 8 gb @ 1680
                        vga : asus 9500gt 1gb
                        hdd : wd raptor 10000 rpm 150 gb
                        psu : enermax liberty 620 watts
                        case : lian li q07 red

Comment

• ^^ ตัวแดง น่าอุ้มกลับห้องจัง

Comment

• หาพยาบาลสาวๆมาแลกดิ้ อิอิ

Comment

• เคสแดง น่ารักจัง

Comment

• ไม่ได้แวะมานานเลย แต่ละท่าน แจ่มๆ ทั้งนั้นเลยครับ

=kanut;35603396]มาแล้ว จับยัดลงเคส เอาไว้ฟังเติ้งลี่จวิน อิอิ แต่ต้องลดคล็อคลงมา ไม่ไหวร้อนไปหน่อย ตอนนี้ไอเดิ้ลราวๆ 46-48 องศา
                                ส่วนตัวดำๆข้างๆไปเจอลอยน้ำผ่านมา ให้เปรียบเทียบขนาด
                                ระบบ :
                                mb : h55-usb3
                                cpu : i3 540 oc @ 3.87
                                cpu cooler : samuel 17 + cm xtra flow red
                                ram : g-skill sniper 8 gb @ 1680
                                vga : asus 9500gt 1gb
                                hdd : wd raptor 10000 rpm 150 gb
                                psu : enermax liberty 620 watts
                                case : lian li q07 red
                                ว้าววววววว เล็กน่ารักจังครับ

ไม่นึกว่าป๋าจะชอบของเล็กด้วยนะีครับเนี่ย เห็นทั่วไปต้องเป็นขนาดกลางถึงใหญ่เท่านั้น อิอิ

ว่าแต่ชักอยากให้น้ำท่วมบ้างแล้วสิ เผื่อตัวดำๆ ข้างๆ จะลอยผ่านบ้านผมบ้างงง 555+

Comment

Working...
                                X