Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kanut View Post
    เผอิญน้องเมียเป็นผู้ชายนะสิ อิอิ

Originally posted by BIRDNOOY View Post
    ผมไม่มีเมีย แต่เมียน้องนี่สิ ครับเสียดาย
    ง่ะ

Comment

• เจอแล้ว สาเหตุที่ผุ้สูงอายุไม่ยอมออกจากบ้านช่วงน้ำท่วม อิอิ

Comment

• อึม..กำ 55

Comment

• Originally posted by kanut View Post
          เจอแล้ว สาเหตุที่ผุ้สูงอายุไม่ยอมออกจากบ้านช่วงน้ำท่วม อิอิ

แกอาจดูเว็บ OCZ คลับ LAIN LI อยู่ก็ได้ (แกอาจมี V600 V2000 ด้วย)
          Last edited by BIRDNOOY; 9 Nov 2011, 10:48:23.

Comment

• Originally posted by BIRDNOOY View Post
            แกอาจดูเว็บ OCZ คลับ LAIN LI อยู่ก็ได้ (แกอาจมี V600 V2000 ด้วย)
            ถ้ามี V600 V2000 ด้วยนี่ สงสัยจะไม่ใช่คุณยายแบบในรูปล่ะครับ น่าจะเป็นคุณลุง คุณตามากกว่าครับ
            Last edited by ThezerO; 9 Nov 2011, 11:49:07.

Comment

• พี่น้อง มิตรรักแฟนเพลงทุกท่านจ๋า จะขอประกาศข่าวนิสนุง

ใครมี GTX280/295 อยู่ในครอบคอง แล้วเบื่อหน่อย ต้องการขาย หรือเห็นท่านได้ขาย กระซิบบอกผมทีนะคับ
              กำลังหา การ์ด PhysX อยู่

Comment

• Originally posted by **KornZA** View Post
                พี่น้อง มิตรรักแฟนเพลงทุกท่านจ๋า จะขอประกาศข่าวนิสนุง

ใครมี GTX280/295 อยู่ในครอบคอง แล้วเบื่อหน่อย ต้องการขาย หรือเห็นท่านได้ขาย กระซิบบอกผมทีนะคับ
                กำลังหา การ์ด PhysX อยู่
                รับทราบ คร๊าฟฟฟฟฟ ^^

Comment

• คนที่แม่กลองน่ารักทุกคน
                  แอบชอบแม่ค้าขายทอดมัน

Comment

• Originally posted by BIRDNOOY View Post
                    Originally posted by ThezerO View Post
                    ถ้ามี V600 V2000 ด้วยนี่ สงสัยจะไม่ใช่คุณยายแบบในรูปล่ะครับ น่าจะเป็นคุณลุง คุณตามากกว่าครับ
                    พวกทีมีเคสแบบนั้นส่วนใหญ่จะวัยรุ่นนะ สังเกตุดูแล้ว อิอิ

Comment

พวกทีมีเคสแบบนั้นส่วนใหญ่จะวัยรุ่นนะ สังเกตุดูแล้ว อิอิ
                      นอกจากวัยรุ่นแล้วยัง หล่อ ด้วยครับ อิอิ

ว่าแต่ เห็นราคาฮาร์ดดิสก์ขึ้นเอาๆเลยแหะครับ เห็นราคา Black2TBแล้วแทบช็อคเลย แพงค๊อตๆ

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
                        นอกจากวัยรุ่นแล้วยัง หล่อ ด้วยครับ อิอิ

ว่าแต่ เห็นราคาฮาร์ดดิสก์ขึ้นเอาๆเลยแหะครับ เห็นราคา Black2TBแล้วแทบช็อคเลย แพงค๊อตๆ
                        สงสัยอีกหน่อยคงมีคลับเล็กๆทำนองหล่อและวัยรุ่น เช่น คลับ วีxxx (เหงาแหงมๆสู้อยู่แบบคึกคักอบอุ่นดีก่านะเสี่ยโอ๊ค)
                        อยากจะระบายฮาร์ดดิสค์ซะบ้างเหมือนกัน แต่ขายไปแล้วเด๋วไม่มีหนังให้ดู

Comment

• น้องน้ำเริ่มนิ่ง ได้เวลา รื้อมาทำต่อและ อิอิ

Comment

• รอดูผลงานประทานครับ

Comment

• ปลดระวางแล้วครับ มีใครสนใจมั้ย

Comment

• Originally posted by sornning View Post
                                ปลดระวางแล้วครับ มีใครสนใจมั้ย
                                เชอะ มะสน อิอิ

Comment

Working...
                                X