Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้ไม่มีอะไรอัพเดท สงสัยได้ปลุกผีเก่า

Comment

• ได้มาตั้งนานแล้วเพิ่งว่างอัพ

Comment

• แนวดีแฮะ
        ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไงชอบเคสเล็กๆเป็นพิเศษ
        ช่วงนี้มีใครจะปล่อย PC-Q11 บอกกันมั่งนะครับ

Comment

• หลงทาง!!!.....เกือบกลับบ้านไม่ถูก

555+

สบายดีกันไหมคับพี่ ๆ > <

Comment

• Q12 สวยมากครับ

Originally posted by neonza View Post
            หลงทาง!!!.....เกือบกลับบ้านไม่ถูก
            555+
            สบายดีกันไหมคับพี่ ๆ > <
            ทางใต้ สบายดีนะครับ

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
              Q12 สวยมากครับ

ทางใต้ สบายดีนะครับ
              มาเที่ยวไหมพี่ไก่ เด๋วผมออกค่าเดินทางให้

อันนี้เมื่อเช้าครับ ยิง+ตัดคอ+เผาพร้อมรถ

บันนังสตา ทางผ่านมา สภ. ผมพอดีเลย

555+

Comment

• รุนแรงมาก

Comment

• Originally posted by neonza View Post
                  มาเที่ยวไหมพี่ไก่ เด๋วผมออกค่าเดินทางให้

อันนี้เมื่อเช้าครับ ยิง+ตัดคอ+เผาพร้อมรถ
                  บันนังสตา ทางผ่านมา สภ. ผมพอดีเลย
                  555+
                  ถ้าต้องไปก็ไปได้นะ อิอิ
                  เคยมีเพื่อนอยู่บันนังสตา สมัยเรียน ป.ตรี
                  จบไปก็ไม่ค่อยได้ติดต่อกันแล้ว ไม่รู้ว่าจะเป็นไงมั่ง
                  แต่ตอนนั้นเห็นมันบอกว่า ในพื้นที่ไม่ได้เลวร้ายเหมือนในข่าว
                  มันจริงใหมอะครับหนุ่ย

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
                    ถ้าต้องไปก็ไปได้นะ อิอิ
                    เคยมีเพื่อนอยู่บันนังสตา สมัยเรียน ป.ตรี
                    จบไปก็ไม่ค่อยได้ติดต่อกันแล้ว ไม่รู้ว่าจะเป็นไงมั่ง
                    แต่ตอนนั้นเห็นมันบอกว่า ในพื้นที่ไม่ได้เลวร้ายเหมือนในข่าว
                    มันจริงใหมอะครับหนุ่ย
                    สมัยพี่เรียน ป.ตรี เหตุการณ์มันยังไม่รุนแรงอ่าครับ

20-30 ปีมาแล้ว ผมยังไม่เกิดเลยมั้งพี่

555+ ล้อเล่นครับผม

ผมเปรียบแถว ๆ นี้ให้มองภาพง่าย ๆ นะครับผม (อาจจะตอบไม่ตรงคำถาม แต่ขอระบายหน่อยนะครับ T T)

-ไม่เลวร้ายหรอกครับพี่ไก่ ไม่เลวร้ายสำหรับคนที่โดนหรอกครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าตายแล้วไปไหน ..... แต่เลวร้ายแน่นอนสำหรับ "ครอบครัวคนที่โดน" ครับพี่ หัวหน้าครอบครัวเสียไป ผมบรรยายความรู้สึกให้ฟังไม่ถูกครับผม T T
                    -เหมือนอยู่บ้าน AF อ่าครับผม อยู่กันไปเรื่อย ๆ เฮฮา ๆ ตามประสากันไป แต่ถึงเวลาก็ต้องมีคนที่จากไป...ไม่โดนคัดออก ทีละเยอะ ๆ ก็น้อยครับ แต่รับรองได้ว่ามีเรื่อย ๆ แน่นอน ไม่รู้ว่าหวยจะออกวันไหน....ออกที่ใคร...คนที่อยู่ในบ้านก็ได้แต่ภาวนาว่าอย่าได้เป็นตัวเองเลย และคนที่เรารักเลย...

ผมมองว่าพวกผู้ใหญ่ระดับสูงประเทศเรา นักการเมืองเอย ทหารเอย ตำรวจด้วย! เหมือนกับพวก บริษัท Antivirus อ่ะครับ ให้ประเทศไทยเป็น Microsoft ละกัน 555+

1 เปอร์เซ็นต์สำหรับ คนเพี๊ยน! สละเวลาทั้งหมดของมันทำ,พัฒนาไวรัสเพื่อ โจมตี Microsoft เพราะมันระลึกได้ว่าสมัยก่อน หรือชาติที่แล้วมันเคยเป็นเพื่อนกับ ลุงสตีฟ!
                    9 เปอร์เซ็นต์สำหรับ ไอ้พวกเพี๊ยน! เช่นกัน แต่เป็นพวกที่ได้ผลประโยชน์ จากการจ้าง หรือมีค่าตอบแทนให้มันทำ
                    90 เปอร์เซ็นต์สำหรับ........

พวกพี่ ๆ คิดว่าทางออกเรื่องนี้มันคืออะไรอ่าครับ? ผมลองถามหน่อย 55+ ส่วนตัวผมนะครับ

-ผมว่ามันจะจบได้ ถ้า Microsoft หยุดทำ Windows ออกมาให้พวก ๆ เราใช้กัน
                    -ไอ้พวกบริษัท Antvirus มันจะยอมให้ลุงบิว หยุดไหม....ไม่แน่นอน เพราะรายได้เป็นกอบเป็นกำ มันก็ทำทุกวิถีทางเพื่อให้มันเป็นอย่างนี้ต่อไป
                    -ไอ้พวกเราตัวจิ๊บตัวจ๊อย จะมีใครไหมครับที่ถ่อไปบอกให้ลุงบิว หยุดพัฒนา OS
                    -ถ้าบอกไปแล้ว ลุงบิวจะทำตามไหม 55555+

จบครับ คิดกันต่อเองเน่ออ T T

ปล.ทั้งหมดนี้เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวของเด็กน้อยนิสัยขวางโลก มาแค่ 24 ปีครับใครผ่านมาอ่านก็อย่าได้ถือสาในความไม่รู้ หรืออะไรหลาย ๆ อย่างที่ยังไม่รู้เลย(แต่ผมเชื่อว่าเรื่องที่ยังไม่รู้ก็คงมีแต่เรื่องไม่ดี และผลประโยชน์ครับ)

ผมชิว ๆ เรื่อย ๆ ครับพี่ไก่ สักวันคงได้กลับไป Meeting กับพวกพี่ ๆ นะครับ อิ อิ

ขอบคุณครับผม

Comment

• Comment

• 555+

ขอถามอะไรซักอย่างครับป๋า ๆ เผื่อจะมีคนรู้ 55+

ใครเป็นคนแปลชื่อหนังบู๊ต่างประเทศ เป็นภาษาไทยอ่ะครับ

มันต้องมีคำพวกนี้ตลอดเลยหรอ 5555+

ผ่านรก! ทะลุล่า! อเวจี! ระห่ำ! เดือด! สังหาร! หักเหลี่ยม! ฆ่า! ล่า! รัก! ร้อน! ระอุ! ดับแค้น! ฝัง! ระทึก! พิฆาต!

เพชรฆาต! อึด! โครต! โหด!

ลองเอามารวม ๆ กันมันก็เป็นเรื่องเองอ่าครับ 5555555+

ที่ผมถามเพราะผมตาลายเวลาไปหาหนังดูเล่น ๆ ในเว็บบิทอ่าครับ

มันงง! อันไหนดูแล้ว อันไหนยังไม่ได้ดู ดูไปดูมาชื่อก็มีแค่เนี้๊ย!!

5555+
                        Last edited by neonza; 31 Aug 2012, 00:24:46.

Comment

• Comment

• ใครมี Q11 ปล่อยต่อบอกกันมั่งนะจ๊ะ

Comment

• กลับมาตายรัง 1366

Comment

• ตายยกรังเป็นเพื่อนเสี่ยซา ดูเหมือนท่านประธานคลับเตรียมตัวหนี 1366 แล้วละม้างงงง

Comment

Working...
                                X