Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้LIANตัวเล็กๆมาใส่ชุดนี้หน่อยคับช่วยแนะนำหน่อยมือใหม่ใสเคส555+
    [IMG][/IMG]

Comment

• มันใส่ตรงไหนบ้างครับเนี่ย กลัวใส่ไม่หมด อิๆ

Last edited by platoo07; 6 May 2013, 15:30:20.

Comment

• Originally posted by kanut View Post
        ถามท่านประธานหน่อย จัดชุดแบบนี้จะต้องสอยแวนสักครึ่งเมตรพอป่าว หมดงบแว้ววว

แหม...อยากได้ชุดนี้มาเปิดหมอลำเต้ยจริงๆ ท่าทางจะกระหึ่ม

Comment

• ตาเอ๋โหดตลอด

Comment

• Originally posted by platoo07 View Post
            มันใส่ตรงไหนบ้างครับเนี่ย กลัวใส่ไม่หมด อิๆ

อุ้ย !!!.......การ์ด อยากได้อะ....อิอิ

Comment

• เสียเงินไปพันสอง ได้มาแค่เนี้ย

Comment

• Originally posted by cefiro-a33 View Post
                ของไม่ได้อิงนิยาย 555

มีของเล่นมาใหม่อีกแล้ว เมพจริงๆพี่เอ๋

ยังเน่าเหมือนเดิม

กับโครงการที่เหลือ

Comment

• ไปทำฝาข้างมาใหม่ ^^

Comment

• Originally posted by platoo07 View Post
                    มันใส่ตรงไหนบ้างครับเนี่ย กลัวใส่ไม่หมด อิๆ
                    อยากได้ ขาที่ใส่กับ เคสจัง

Comment

• Originally posted by iCab View Post
                      อุ้ย !!!.......การ์ด อยากได้อะ....อิอิ
                      อิอิ...ว่าจะปล่อยอยู่เหมือนกันครับ...แต่ยังเสียดายอยู่ครับ อิๆ
                      Originally posted by BIRDNOOY View Post
                      อยากได้ ขาที่ใส่กับ เคสจัง
                      จิงดิ....ขาแพงกว่าเคสอีกนะ อิๆ555+

Comment

• เห็นเครื่องเสียงป๋ากับประธาน สงสัยเราต้องเอาชุดนี้สู้

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
                          เห็นเครื่องเสียงป๋ากับประธาน สงสัยเราต้องเอาชุดนี้สู้
                          อย่าหน้ามืดเวลาการไฟฟ้ามาเก็บตังค์ค่าไฟนา

Comment

• นอกเรื่องนิดนึงนะครับ ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยครับ สำหรับกระทู้นี้ http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B4%E0%B8%94

Comment

• ของเล่นใหม่ 555+ เสียตังอีกแล้ววว

Comment

• ว้าว พีเบื่อแล้วบอกพี่นะครับ

Comment

Working...
                                X