Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดึกๆ เงียบๆ เอาซะหน่อย อิอิ

Comment

• Originally posted by yopo View Post
      ยังน้อยไปหน่อยครับ อิอิ จัดให้เต็มกันไปเลย

Comment

• สวยอีกแล้วป๋าเติ้ล เมื่อไรผมจะทำออกมาสวยบ้างนะ

Comment

• K9X 3200 บาท

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
            ยังน้อยไปหน่อยครับ อิอิ จัดให้เต็มกันไปเลย
            งบน้อยครับป๋า อิอิ ค่อยๆจัด

Comment

• ว้าวสุดยอดเลยท่านประธาน...ฝาหน้าสวยครับทำไงเนีย เก็บสายก็เนียนซะ แต่ลอยนิ้วมือเพียบเลยเอาไรเช็ดออกได้ละครับ บอกมั่ง

Comment

• ฝากท่านประธานว่าจะช่วยทำชุดน้ำให้กะอีแก่สักคyน ตามแบบคลิปนี้โหน่ย พอได้ไหมครัย

เพราะขืนไปสอยคันนี้มา ยังขาดงบอีกบาน แต่แรงดีน่าดู

"ซี ไลอ้อนเป็นรถสะเทินน้ำสะเทินบกที่วิ่งเร็วสุดในโลก โดยสามารถวิ่งบนบกด้วยความเร็วสูงสุดที่ 200 กิโลเมตรต่อชั่วโมง

ส่วนในน้ำจะแล่นด้วยความเร็ว 96 กิโลเมตรต่อชั่วโมง แต่ถ้าหากมีการนำไปปรับแต่งเครื่องยนต์เพิ่มเติม จะทำให้รถวิ่งได้เร็วกว่านี้อีกหลายเท่า

ขายผ่านบริษัท "แฟนตาซี จังค์ชั่น" ตัวแทนจำหน่ายรถในรัฐแคลิฟอร์เนีย ในราคา 259,500 ดอลลาร์ (หรือประมาณ 7.8 ล้านบาท)

หรือแบบนี้ก็ด้าย

แต่แบบนี้ไม่เอานำครับ กลัวเปียก อิอิ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                  ฝากท่านประธานว่าจะช่วยทำชุดน้ำให้กะอีแก่สักคyน ตามแบบคลิปนี้โหน่ย พอได้ไหมครัย

เพราะขืนไปสอยคันนี้มา ยังขาดงบอีกบาน แต่แรงดีน่าดู

"ซี ไลอ้อนเป็นรถสะเทินน้ำสะเทินบกที่วิ่งเร็วสุดในโลก โดยสามารถวิ่งบนบกด้วยความเร็วสูงสุดที่ 200 กิโลเมตรต่อชั่วโมง

ส่วนในน้ำจะแล่นด้วยความเร็ว 96 กิโลเมตรต่อชั่วโมง แต่ถ้าหากมีการนำไปปรับแต่งเครื่องยนต์เพิ่มเติม จะทำให้รถวิ่งได้เร็วกว่านี้อีกหลายเท่า

ขายผ่านบริษัท "แฟนตาซี จังค์ชั่น" ตัวแทนจำหน่ายรถในรัฐแคลิฟอร์เนีย ในราคา 259,500 ดอลลาร์ (หรือประมาณ 7.8 ล้านบาท)
                  นี่สิ ลงน้ำของจริง น้ำท่วมยังชิวเลย เจอ 3 คันนี้เข้าไป
                  ว่าแล้ว ก็จัดมุมภายในเคส ไปมุมนึงก่อนเลย ก่อนจะจัดแบบเต็มๆหลังจากเสร็จ 100% แล้ว

Comment

• ^
                    ^
                    ถ้าใส่โซดาอีกหน่อย อร่อยกำลังดี อิอิ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                      ขอความเห็นของเพื่อนๆหน่อย จะได้อ่านแบบปกติเหมือนชาวโลกทั้งหลายกันนะค้าบบบ

เวปที่ออกเสียง

http://www.nciku.com/search/all/%E8%81%AF%E5%8A%9B

ลองเอาตัวเลียนลี ? ? ไปวางให้เวปออกเสียงดู จะได้บัญญัติศีพท์ของคำว่าเลียนลีให้ถูกต้องจ้าาาา
                      ฟังแล้วต้องออกเสียงว่า เหลียน ลี่ ใช้รึเปล่าครับ

Comment

• ท่านประธาน... จะแจ่มไปไหนครับ อิอิ

Comment

• ชุดของท่าน tipgo สุด ๆ จริง ๆ ครับ

Comment

• สุดยอดครับ ว่าแต่การ์ดจอตัวล่างทำphysxหรือท่าน

Comment

• Originally posted by Aof Topview View Post
                              ชุดของท่าน tipgo สุด ๆ จริง ๆ ครับ
                              แจ่มจริงๆ ครับพี่อ๊อฟ

Comment

• นั่นนะสิ อิอิ พูดแล้วอยากทำสีทองเหมือนประธานจัง

Comment

Working...
                                X