Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

• Originally posted by euro View Post
      ง่า.... มาไงเนี่ย
      กำลังหาเคสใช้งานอยู่ครับน้า
      เอาเล็กๆ เคสเดียวจบ เล่นลมนะครับ ทุกอย่างเดิมๆ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
        กำลังหาเคสใช้งานอยู่ครับน้า
        เอาเล็กๆ เคสเดียวจบ เล่นลมนะครับ ทุกอย่างเดิมๆ
        ระดับป๋าทศ เด๋วจัดให้ดีไหม อิอิ

Comment

• หวัดดีชาวคณะทุกท่าน ผมหายไปนานเลยเกือบๆ2 เดือนเลยละ พอดีแม่ไม่สบายเลยวิ่งเข้าออก รพทุกวันเลย ตอนเค้านี้ดีขึ้นแล้วละ
          ขอขอบคุณน้าไวน์มากๆที่คอยให้คำแนะนำที่ดีเสมอมา ถ้าไม่ได้น้าเค้าเป็นที่ปรึกษาผมคงกลุ้มมากๆกว่านี้แน่นอนเลย
          หลังจากนี้ผมก็เริ่มต้นกับเล่นคอมเข้าเวปนี้ และมีความสุขอีกครั้ง หลังที่จมกับความทุกอยู่ 4 เดือนเต็มๆ

ผมอยากบอกว่าเวปนี้เป็นเวปคอมก็จริง แต่ยังมีคนดีๆ ผู้ใหญ่ให้คำแนะนำดีๆที่ไม่เกี่ยวกับคอมพ์ได้อย่างดีมากๆเลยละครับ

Comment

• ขอให้คุณแม่หายป่วยในเร็ววันครับ

Comment

• Originally posted by Viper 1964 View Post
              หวัดดีชาวคณะทุกท่าน ผมหายไปนานเลยเกือบๆ2 เดือนเลยละ พอดีแม่ไม่สบายเลยวิ่งเข้าออก รพทุกวันเลย ตอนเค้านี้ดีขึ้นแล้วละ
              ขอขอบคุณพี่ไวน์มากๆที่คอยให้คำแนะนำที่ดีเสมอมา ถ้าไม่ได้พี่เค้าเป็นที่ปรึกษาผมคงกลุ้มมากๆกว่านี้แน่นอนเลย
              หลังจากนี้ผมก็เริ่มต้นกับเล่นคอมเข้าเวปนี้ และมีความสุขอีกครั้ง หลังที่จมกับความทุกอยู่ 4 เดือนเต็มๆ

ผมอยากบอกว่าเวปนี้เป็นเวปคอมก็จริง แต่ยังมีคนดีๆ ผู้ใหญ่ให้คำแนะนำดีๆที่ไม่เกี่ยวกับคอมพ์ได้อย่างดีมากๆเลยละครับ
              แก้คำผิดให้แระ

ยินดีกะการหายป่วยของหม่าม้า

Comment

• ขอให้คุณแม่ของท่านเอ หายป่วยไวๆนะครับ
                และก็ coming soon
                Last edited by tipgo; 19 Jun 2012, 22:29:48.

Comment

• Originally posted by Viper 1964 View Post
                  หวัดดีชาวคณะทุกท่าน ผมหายไปนานเลยเกือบๆ2 เดือนเลยละ พอดีแม่ไม่สบายเลยวิ่งเข้าออก รพทุกวันเลย ตอนเค้านี้ดีขึ้นแล้วละ
                  ขอขอบคุณน้าไวน์มากๆที่คอยให้คำแนะนำที่ดีเสมอมา ถ้าไม่ได้น้าเค้าเป็นที่ปรึกษาผมคงกลุ้มมากๆกว่านี้แน่นอนเลย

ขอให้คุณแม่พี่เอ หายป่วยไวไวและสุขภาพแข็งแรงนะครับ ^^

Originally posted by tipgo View Post
                  ขอให้คุณแม่ของท่านเอ หายป่วยไวๆนะครับ

ขอรูปแบบเปิดไฟสว่างๆ หน่อยได้ไหมครับท่านประธาน มืดๆ มองไม่ค่อยเห็นเลยครับ

ล้อเล่นครับ รอชมตัวเต็มอยู่นะครับผม อิอิ

Originally posted by kanut View Post

ปล. ช่วงนี้ได้แต่แอบดูคลับอย่างเดียวเลย มีแต่เคสสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ ส่วนผมไม่ได้จับเคสมาเป็นเดือนแล้ว
                  Last edited by ThezerO; 19 Jun 2012, 23:12:44.

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
                    ขอให้คุณแม่หายป่วยในเร็ววันครับ
                    ครับพี่หนุ่ม
                    Originally posted by kanut View Post
                    ครับลุง อิอิ
                    Originally posted by tipgo View Post
                    ขอให้คุณแม่ของท่านเอ หายป่วยไวๆนะครับ
                    ช่วงนี้รอเก็บเงินทีละน้อยก่อนเงินหมดไปเยอะเลยละ

Originally posted by ThezerO View Post
                    ขอให้คุณแม่พี่เอ หายป่วยไวไวและสุขภาพแข็งแรงนะครับ ^^
                    ขอรูปแบบเปิดไฟสว่างๆ หน่อยได้ไหมครับท่านประธาน มืดๆ มองไม่ค่อยเห็นเลยครับ
                    ล้อเล่นครับ รอชมตัวเต็มอยู่นะครับผม อิอิ

ปล. ช่วงนี้ได้แต่แอบดูคลับอย่างเดียวเลย มีแต่เคสสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ ส่วนผมไม่ได้จับเคสมาเป็นเดือนแล้ว

ตอนนี้ก็หายแล้วนะครับ ทำแผลทุกวันๆครับมีหลายคนที่รู้จักเค้ามาถาม บางคนก็รู้อยู่แล้ว เช่นน้าไวน์(น้าให้คำแนะนำดีมาก)
                    และเพื่อนๆในเวปนี้อีกหลายคนเหมือนกัน เค้าคงไม่ค่อยเห็นเรา on มั้ง

Comment

• ผมสมาชิกใหม่ไม่รู้ไรเลย แต่ขอดีใจกับคุณแม่ที่หายป่วยด้วยครับ

ส่วนรูปของท่านประธานทำผมอึดอัดอย่างมากเลย...รีบมาแก้ใขด่วนเด้วจะมีคนลงแดงตายแน่ๆๆ มายั่วให้อยากแล้วจากไปไม่ดีๆๆๆๆๆ

Comment

[COLOR="#FF0000"] ครับพี่หนุ่ม

ครับลุง อิอิ

เลิกแก้คำผิดละ กลัวจะกลายเป็นปู่ ยิ่งแย่ไปใหญ่

ดูความลำเอียงนะนี่ อิอิ

ตอนมีเงินต้องสำรองเผื่อไว้สำหรับสิ่งไม่คาดคิดที่จะเกิดกับชีวิตเราเน้ออ เพื่อนๆทั้งหลาย

จงใช้ชีวิตอย่างไม่ประมาท

Comment

• ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับที่คุณแม่ของพี่เอหายป่วยแล้ว ขอให้ท่านสุขภาพแข็งแรงมากๆนะครับ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                            ระดับป๋าทศ เด๋วจัดให้ดีไหม อิอิ

ป๊าด...เดี๋ยวคนในคลับอิจฉาแย่ อิอิ
                            ผมขอแบบเล็กๆพอแล้วคร๊าบ ใส้ในม่ะค่อยจะมีกะเขาอ่ะ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                              ป๊าด...เดี๋ยวคนในคลับอิจฉาแย่ อิอิ
                              ผมขอแบบเล็กๆพอแล้วคร๊าบ ใส้ในม่ะค่อยจะมีกะเขาอ่ะ
                              คลับนี้มะค่อยมีครายชอบเคสหอยเยย
                              สงสัยมีพี่คนเดวที่ชอบเก็บเคสหอย ดูเคสหอย ลูบคลำเคสหอย อิอิ

Comment

• Originally posted by Aof Topview View Post
                                คอมผมจะใช้ Megahalem ซะส่วนใหญ่ แต่กับตัวนี้คิดว่าจะหา H80 มาใส่ดีกว่าครับ

[ATTACH=CONFIG]1788265[/ATTACH]

ใส่ Megahalem แล้วบังบอร์ดหมดเลย

[ATTACH=CONFIG]1788266[/ATTACH]
                                **************************************************************

รอดูของพี่ อ๊อฟ คร้าบ บอดเทพมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชอบ นีอตเองครับที่ไปหาที่ร้าน อ.กฤต

Comment

Working...
                                X