Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kanut View Post
    ต้องทำใจนะ เจ้าของหอพักคงโดนแบบอัตราก้าวหน้าทั้งอาคาร ค่าไฟต่อหน่อยเลยสูงกว่าแบบบ้านพกทั่วไป ยกเว้นถ้าเป็นมิเตอร์แยกแบบคอนโด อาจได้ค่าไฟอัตราบ้านพักอาศัย

มีห้องให้เช่าหรือไปเช่าห้องให้ครายนะ อิอิ
    Originally posted by HaNoom View Post
    ช่วงนี้เนทที่บ้านกากมาก น่าเบื่อ..

หอพักของที่บ้านผม ค่าไฟหน่วยละ 8 บาทครับ อิอิ
    อยู่บ้านที่บ้านใช้เดือนละ 480-550 หน่วย เปิดแอร์ด้วย พอมาพักรู้เลย
    นี่ถ้ามีแอร์ผมซัดไป 480 หน่วยค่าไฟคง 3360 แน่นอน

Comment

• แวะมาซักหน่อย ยังไม่ลืมนะครับคุณกร
      เดี๋ยวพรุ่งนี้แวบเอาไปให้ ไม่รู้ว่าตุณกรจะสะดวกมั้ยหว่า อิอิ

Comment

• Originally posted by Viper 1964 View Post
        อยู่บ้านที่บ้านใช้เดือนละ 480-550 หน่วย เปิดแอร์ด้วย พอมาพักรู้เลย
        นี่ถ้ามีแอร์ผมซัดไป 480 หน่วยค่าไฟคง 3360 แน่นอน
        บ้านพี่ยากจน ไม่มีแอร์(กี่)
        มีคนฝากถามพรุ่งนี้จะมีรถไปพันทิพย์แล้วกลับมาตรงนั้น อยากนั่งรถไปไปเที่ยวกทม.ไหม

Originally posted by >!eNg_* View Post
        แวะมาซักหน่อย ยังไม่ลืมนะครับคุณกร
        เดี๋ยวพรุ่งนี้แวบเอาไปให้ ไม่รู้ว่าตุณกรจะสะดวกมั้ยหว่า อิอิ
        เอามานี่ก็ได้ เด๋วเล่นแทน อิอิ

Comment

• กลับมาถึงบ้านแล้วครับ แอบมาส่องอีกที

Comment

• Originally posted by KWz View Post
            กลับมาถึงบ้านแล้วครับ แอบมาส่องอีกที
            ส่องอารัยเหรอ เอาโครงการใหม่มาให้ดู อิอิ

มีแต่เคส รอไส้ในให้ครบอยู่

Comment

• ตามหาโดมิเนเตอร์ ใครมีอยากปล่อยบอกด้วยนะคับ
              Last edited by Muslim; 3 Dec 2011, 08:07:13.

Comment

• อยู่ด้วยๆๆๆ เดี๋ยวอัฟรูปลงครับ K63

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                  ส่องอารัยเหรอ เอาโครงการใหม่มาให้ดู อิอิ

จัดเต็มเลยครับพี่ไวน์

Comment

• a05 อีกแล้ว เอามั่งครับ อิอิ

Comment

อยากได้ด้านหลังครับ

Originally posted by tipgo View Post
                      a05 อีกแล้ว เอามั่งครับ อิอิ
                      งาม ตลอด บอร์ดเต็มเคสเลย อิอิ

Comment

บ้านพี่ยากจน ไม่มีแอร์(กี่)
                        มีคนฝากถามพรุ่งนี้จะมีรถไปพันทิพย์แล้วกลับมาตรงนั้น อยากนั่งรถไปไปเที่ยวกทม.ไหม
                        ไม่รุ้จะซื้ออะไรดีครับน้า อยากไปเดินเล่นอยู่ แต่ต้องดูแม่ตลอดเลย

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
                          ว้าว อิอิ

Comment

• Comment

แหม โครงการเยอะจังป๋า อิอิ
                              Originally posted by tipgo View Post
                              นี่ก็อีกคน อิอิ

Comment

• Originally posted by HaNoom View Post
                                แหม โครงการเยอะจังป๋า อิอิ
                                โครงการเยอะก็จิงอยู่ แต่ทำงานหาเงิน หาเวลามาทำไม่ได้เลย กำ

Comment

Working...
                                X