Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อรุณสวัสดิ์หน้า 600

Comment

• โครงการกำลังไปได้สวย อิอิ

Comment

• เห็นสีเเล้วนึกถึงน้ำจรวดตอนเด็กๆ ^^

ปล.เกิดอะไรขึ้นกับ T-60 คนปล่อยกันเต็มเลย -*-

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
          โครงการกำลังไปได้สวย อิอิ
          โอ๊วววว โครงการ ฟลูบอร์ดC4F +570 เสร็จแล้วเหรอครับ งามแท้ๆ อิอิ

555ตัวนั้นเปิดหัวเป็นB55กับC4Fได้ไหมครับ ได้ลองเทสยังหว่า -*-

Originally posted by ale10 View Post
          เห็นสีเเล้วนึกถึงน้ำจรวดตอนเด็กๆ ^^

ปล.เกิดอะไรขึ้นกับ T-60 คนปล่อยกันเต็มเลย -*-
          สงสัยพอท่านเดลเทพT60ปล่อย คนอื่นเลยปล่อยตามกันหมดนะครับ อิอิ

แต่บทจะมีก็มีเยอะแยะ พอมีคนหาก็ไม่มีเอามาขายเลยเหมือนกัน -*-

Comment

• z60 มีใครใช้อยู่บ้างครับ กำลังเล็งๆอยู่

Comment

• เฮ้อเดือนนึงแล้วยังไม่ได้กลับบ้านเลย สาย 5 น้ำไม่ลดสักที

Comment

• บ้านผมที่รังสิตก็เพิ่งแห้งล่ะครับ (แม่บอกมา ผมยังไม่ได้กลับไปดูเลย 555+)

เอาใจช่วยครับ คงอีกไม่นาน

Comment

• Originally posted by Viper 1964 View Post
                  เฮ้อเดือนนึงแล้วยังไม่ได้กลับบ้านเลย สาย 5 น้ำไม่ลดสักที
                  นั่นสิครับ งานการผมก็ไม่ได้ทำเลย ลูกค้าอยู่ที่ มหิดล ศาลายา

Comment

• อิจฉาเสี่ยๆในนี้จิงๆๆมีแต่เคสสวยๆๆ

Comment

• Originally posted by **KornZA** View Post
                      อิจฉาเสี่ยๆในนี้จิงๆๆมีแต่เคสสวยๆๆ
                      เห็นด้วย อิอิ

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
                        โอ๊วววว โครงการ ฟลูบอร์ดC4F +570 เสร็จแล้วเหรอครับ งามแท้ๆ อิอิ

555ตัวนั้นเปิดหัวเป็นB55กับC4Fได้ไหมครับ ได้ลองเทสยังหว่า -*-
                        มาถึงก็ 4 หัวเลยคับพี่โอ๊ค งงมาก เหอะๆ ตอนนี้เล่นแค่ 3.7 ยังไม่ได้อัดไป 4 เลย

Comment

• เฮ้อ ย้ายหนีน้ำค่าใช้จ่ายเยอะมากๆ เมื่อเช้ามาเก็บค่าเช่าห้อง 2800
                          แต่ค่าไฟนี่ดิโหดมากๆเลย ยูนิตละ 7 บาท (ปกติบ้านเราคิด 3.40-3.60 รวมft แล้ว) คิดไปคิดมา ค่าไฟ 1650 แทบร้อง
                          ในห้องมีพัดลม 1 ตัว โทรทัศน์ LCD 32นิ้ว 1 ตัว คอม 1 ตัว(ไม่แรงสเปคโหลดบิท และเปิดข้ามคืนด้วย) ตู้เย็น 1 ตัว กาต้มน้ำ ไมโครเวฟ
                          แค่นี้คิดมาได้ไงฟระ 1650

Comment

• ถ้าแถวชลบุรีก็ประมาณนั้นล่ะครับ 6.50-7 บาท ปกติครับ บ้านผมก็เก็บ 7 บาทแล้วแต่ก่อนเคยเก็บ 6 บาทรู้สึกว่ามันจะขึ้นอะไรซักอย่าง ผบ. เลยต้องเก็บเพิ่มครับ (บ้านผมพอมีห้องให้เช่าอยู่นิดหน่อยเลยรู้)

Comment

• Originally posted by Viper 1964 View Post
                              เฮ้อ ย้ายหนีน้ำค่าใช้จ่ายเยอะมากๆ เมื่อเช้ามาเก็บค่าเช่าห้อง 2800
                              แต่ค่าไฟนี่ดิโหดมากๆเลย ยูนิตละ 7 บาท (ปกติบ้านเราคิด 3.40-3.60 รวมft แล้ว) คิดไปคิดมา ค่าไฟ 1650 แทบร้อง
                              ในห้องมีพัดลม 1 ตัว โทรทัศน์ LCD 32นิ้ว 1 ตัว คอม 1 ตัว(ไม่แรงสเปคโหลดบิท และเปิดข้ามคืนด้วย) ตู้เย็น 1 ตัว กาต้มน้ำ ไมโครเวฟ
                              แค่นี้คิดมาได้ไงฟระ 1650
                              ต้องทำใจนะ เจ้าของหอพักคงโดนแบบอัตราก้าวหน้าทั้งอาคาร ค่าไฟต่อหน่อยเลยสูงกว่าแบบบ้านพกทั่วไป ยกเว้นถ้าเป็นมิเตอร์แยกแบบคอนโด อาจได้ค่าไฟอัตราบ้านพักอาศัย

Originally posted by NSign View Post
                              ถ้าแถวชลบุรีก็ประมาณนั้นล่ะครับ 6.50-7 บาท ปกติครับ บ้านผมก็เก็บ 7 บาทแล้วแต่ก่อนเคยเก็บ 6 บาทรู้สึกว่ามันจะขึ้นอะไรซักอย่าง ผบ. เลยต้องเก็บเพิ่มครับ (บ้านผมพอมีห้องให้เช่าอยู่นิดหน่อยเลยรู้)
                              มีห้องให้เช่าหรือไปเช่าห้องให้ครายนะ อิอิ

Comment

• ช่วงนี้เนทที่บ้านกากมาก น่าเบื่อ..

หอพักของที่บ้านผม ค่าไฟหน่วยละ 8 บาทครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X