Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kanut View Post
    ได้เยย เด๋วถ่ายรูปและรีวิวมาให้ชมนะ อิอิ รอหน่อย ช่วงนี้หลงไหลเคสจิ๋วจ้า
    ขอมาใช้ที่บ้านนะ ไม่เอารูป เอาตัวจริง

Comment

• ขออะไรกันครับ ขอผมตัวนึง

Comment

• Originally posted by kanut View Post
        ได้เยย เด๋วถ่ายรูปและรีวิวมาให้ชมนะ อิอิ รอหน่อย ช่วงนี้หลงไหลเคสจิ๋วจ้า
        รอชมรีวิวๆๆๆ อิอิ

ป๋าเบื่อวี2000สีเงินยัง เอาสีดำไปแลก+ลาบน้ำตก1มื้อ ป๋าจะเมตตาไหมน๊าา อิอิ

สีดำ ต้องคอยปัดฝุ่นงะ เห็นฝุ่นแล้วหงุดหงิด ถ้าสีเงินได้ไม่เห็นเวลาฝุ่นเกาะ -*-

Comment

• Originally posted by harumij View Post
          ขอมาใช้ที่บ้านนะ ไม่เอารูป เอาตัวจริง
          รับรองรูปสวยกว่าตัวจริงนะ อิอิ
          Originally posted by muslim View Post
          ขออะไรกันครับ ขอผมตัวนึง
          หวยจ้า 555+
          Originally posted by osk115 View Post
          รอชมรีวิวๆๆๆ อิอิ

ป๋าเบื่อวี2000สีเงินยัง เอาสีดำไปแลก+ลาบน้ำตก1มื้อ ป๋าจะเมตตาไหมน๊าา อิอิ

สีดำ ต้องคอยปัดฝุ่นงะ เห็นฝุ่นแล้วหงุดหงิด ถ้าสีเงินได้ไม่เห็นเวลาฝุ่นเกาะ -*-
          ถ้าเป็นแถวรัชดาสัก 1 มื้อพอจะทำให้สมองปลอดโปร่ง คิดแลกไม่แลกออกนะ

Comment

• มามองหาเคส พี่ไวน์ ไม่มีเหลือๆเลยเหรอครับ

Comment

• Originally posted by euro View Post
              มามองหาเคส พี่ไวน์ ไม่มีเหลือๆเลยเหรอครับ
              แล้วเคสตัวแรร์ไอเท็มของป๋าหนุ่มหายไปไหนแล้วเหรอออ

Comment

• อยากได้ A05 จังเลยคับ พี่ไวน์ ^^

Comment

• Originally posted by nordstand View Post
                  อยากได้ A05 จังเลยคับ พี่ไวน์ ^^
                  ที่พี่ไม่มีหรอกนะ จิงๆจ้า อิอิ

Comment

แล้วเคสตัวแรร์ไอเท็มของป๋าหนุ่มหายไปไหนแล้วเหรอออ
                    มีแต่ จีวิว อะครับ

Comment

• แอบมาส่องหน่อย
                      เดียวถ้าเสาร์-อาทิตย์นี้ได้กลับบ้านจะ UnBox Lian li V 351 ให้ชมนะก๊าบ

Comment

• Originally posted by KWz View Post
                        แอบมาส่องหน่อย
                        เดียวถ้าเสาร์-อาทิตย์นี้ได้กลับบ้านจะ UnBox Lian li V 351 ให้ชมนะก๊าบ
                        จับแก้ผ้า ทำรีวิวมาเลยนะเสี่ยโหน่ง

Comment

• กลับมาแล้วจ้า เหนื่อยสุดๆ หวังว่าสบายดีทุกคนนะครับ
                          ป๋าไวน์เดี๋ยวค่ำหน่อยผมโทรไปนะครับ มึนมากเครื่องเพิ่งลง

Comment

• Originally posted by tin2543 View Post
                            กลับมาแล้วจ้า เหนื่อยสุดๆ หวังว่าสบายดีทุกคนนะครับ
                            ป๋าไวน์เดี๋ยวค่ำหน่อยผมโทรไปนะครับ มึนมากเครื่องเพิ่งลง
                            จุ๊ อย่าเอ็ดไป เด๋วเขารู้หมดว่าเป็นไรกัน อิอิ

Comment

• Originally posted by tin2543 View Post
                              กลับมาแล้วจ้า เหนื่อยสุดๆ หวังว่าสบายดีทุกคนนะครับ
                              อย่าลืมของฝากผมนะคับ แอบเนียน อิอิ

Originally posted by kanut View Post
                              จุ๊ อย่าเอ็ดไป เด๋วเขารู้หมดว่าเป็นไรกัน อิอิ
                              อยากไปโกดังป๋าไวน์จัง

Comment

• ใครมี Power Corsair HX 750W & 850W ต้องการขาย กระซิบมาด้วยนะครับ

Comment

Working...
                                X