Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้ ตัวเล็กๆงามๆออกมาให้ชมหลายตัวจังครับ แต่ละตัวงามๆทั้งนั้นเลย น้ำลายไหลๆๆ อิอิ

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
      ช่วงนี้ ตัวเล็กๆงามๆออกมาให้ชมหลายตัวจังครับ แต่ละตัวงามๆทั้งนั้นเลย น้ำลายไหลๆๆ อิอิ
      เด๋วกำลังจัดตัวใหม่ๆมาให้เลือกชมนะเสี่ย อิอิ

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
        T60 สวยครับ ชอบสีพัดลมจัง เข้ากันๆๆๆ อิอิ

วันนี้แอบเอาB55ไปขายน้องหนุ่มหล่อเลียนลีคลับแถววงเวียนใหญ่มา เพิ่งรู้ว่าเลียนลีมีแต่หนุ่มหน้าตาดีเลยนะครับเนี้ย หล่อๆกันทุกคนเลย อิอิ
        ^^ มีพี่ๆ ที่แสนดีด้วย

Comment

• มีแต่เคสสวยๆ โดยเฉพาะตัวเล็กๆ น่ารักจัง

Comment

• ไม่รู้ว่าใครหน่อเป็นผู้นำกระแส ตัวเล็กแบบนี้อ่ะ สงสัยต้องจัดสักตัว Q25 ซักตัวดีม่ะ

Comment

• ^
              ^

ค้องคิว 06 เล็กที่สุดในตระกูลคิวเลยนะ

Comment

• ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เอาไว้ดูหนังฟังเพลงเล่นเกมธรรมดาครับ อยากอยู่คลับนี้มานานละ ชื่อ ปาร์คครับ อยู่กำแพงเพชรครับ

Last edited by nuttakit_; 17 Nov 2011, 10:22:27.

Comment

• Originally posted by nuttakit_ View Post
                  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เอาไว้ดูหนังฟังเพลงเล่นเกมธรรมดาครับ อยากอยู่คลับนี้มานานละ ชื่อ ปาร์คครับ อยู่กำแพงเพชรครับ
                  ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                    ^
                    ^

ค้องคิว 06 เล็กที่สุดในตระกูลคิวเลยนะ
                    ไม่เอาอ่ะป๋า มันลงน้ำไม่ได้

Comment

• Originally posted by **KornZA** View Post
                      ไม่เอาอ่ะป๋า มันลงน้ำไม่ได้
                      ทำมายจะลงไม่ได้ อิอิ
                      เล่นลมเต๊อะ ชุดน้ำเอาไว้กองดูเล่น

Comment

• ฮั่นแน่ ๆป๋าไวน์กับเสี่ยกรส่งโค๊ตลับผ่านบอร์ด นัดชวนกันไปลงน้ำซะแล้ว ไปแถวไหนกันครับ รัชดาหรือถ.เพชรบุรี ไปด้วยๆๆครับ อิอิ
                        Last edited by osk115; 17 Nov 2011, 12:07:43.

Comment

ฮั่นแน่ ๆป๋าไวน์กับเสี่ยกรส่งโค๊ตลับผ่านบอร์ด นัดชวนกันไปลงน้ำซะแล้ว ไปแถวไหนกันครับ รัชดาหรือถ.เพชรบุรี ไปด้วยๆๆครับ อิอิ
                          มาเลย จ.ใหญ่นะ ไม่ใช่ จ1/จ2

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                            ทำมายจะลงไม่ได้ อิอิ
                            เล่นลมเต๊อะ ชุดน้ำเอาไว้กองดูเล่น
                            กองหลายชุดล่ะป๋า
                            Originally posted by osk115 View Post
                            ฮั่นแน่ ๆป๋าไวน์กับเสี่ยกรส่งโค๊ตลับผ่านบอร์ด นัดชวนกันไปลงน้ำซะแล้ว ไปแถวไหนกันครับ รัชดาหรือถ.เพชรบุรี ไปด้วยๆๆครับ อิอิ
                            ลงน้ำแถวๆ ดอนเมืองคับ

Comment

• มาใหม่ แบบจุ๋มจิ่มเช่นเคย

A06F
                              ระบบ :
                              mb : asrock m3a785gm-le/128mb
                              cpu : sempron 140 @ 4400
                              cpu cooler : coolermaster
                              ram : corsair xms3 1600 2x2 gb
                              vga : onboard
                              hdd : sg 160 gb
                              psu : targan 600watts
                              case : lian li a06f black

Comment

• ^^ อ้วนเตี้ย เท่ห์มาก ครับป๋า

Comment

Working...
                                X