Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้จะซื้อเคสรุ่นนี้คุ้มไหมคับ ออกมาตั้งแต่ปี2010

Comment

• สวัสดี ครับ เข้าคลับด้วยครับ

Comment

• CM 690 จับบอร์ด R4E ใส่ได้ไหมครับ

Comment

Comment

Comment

• ขอจองพื้นที่ไว้ก่อน หุหุ

Comment

• Originally posted by killuka View Post
                ว่าแต่ผมจะซื้อ cooler master V8 มาไม่ทราบว่าใส่แบบปิดฝาเคสได้มั้ยครับผม บ้านผม ฝุ้นเยอะมากครับ ใครรู้ PM มาหน่อยนะครับเน็ตผมช้าถ้าเข้ากระทู้มันช้ามากขี้เกียจเข้าครับผม
                ใส่ได้ครับ
                http://www.overclockzone.com/forums/...1#post33095353

Comment

• SAM_1385.jpgSAM_1400 (1).jpg
                  Last edited by 42013; 19 May 2013, 16:40:45.

Comment

• Comment

• ด้วยคนครับ

Comment

• Comment

• อัพเดต กาก กาก เเต่อยากโชว์บ้าง

Last edited by bank mods; 28 Jun 2013, 17:09:36.

Comment

• ตัว advance ตอนนี้ยังแถม VGA retention กับแผ่นกรองฝุ่น ตรง PSU รึเปล่าครับ ไปประกอบที่ banana เมื่ออาทิตย์ก่อน ไม่เห็นมีมาให้อะครับ

Comment

• Originally posted by nattalone View Post
                              ตัว advance ตอนนี้ยังแถม VGA retention กับแผ่นกรองฝุ่น ตรง PSU รึเปล่าครับ ไปประกอบที่ banana เมื่ออาทิตย์ก่อน ไม่เห็นมีมาให้อะครับ
                              ถ้าตัว usb3.0 แผ่นกรองฝุ่นยังมีนะครับ แต่ตัวยึดการ์ดจอไม่มีให้แล้ว

Comment

• Originally posted by cocoboyz View Post
                                ถ้าตัว usb3.0 แผ่นกรองฝุ่นยังมีนะครับ แต่ตัวยึดการ์ดจอไม่มีให้แล้ว
                                อ่อ... ขอบคุนครับ แล้วถ้าไม่ติดที่กรองฝุ่นตรง PSU จะเป็นไรป่าวครับ ขี้เกียจไปทวงและ

ปล. ของสมัครเข้ากลุ่มด้วยนะครับ ^^

Comment

Working...
                                X