Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nognewphot View Post
    สอบถามหน่อยนะครับ..ฝาช่อง ODD ด้านหน้าเคสที่เป็นตะแกรง จะแกะมันออกมายังไงอ่ะครับ ผมทดลองดันแล้วแต่ดูแล้วไม่น่าจะใช่แน่ เลยมาสอบถามก่อน เพื่อความชัวร์

บีบครีบช่องข้างในออกครับ

Comment

• - -

Comment

• Originally posted by kai_xt View Post
        บีบครีบช่องข้างในออกครับ
        ขอบคุณคร๊าบบบบบ

Comment

• สามารถซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ พอดีสนใจ ฮ่าๆ ผมดูใน Advice มันมีแต่รุ่น 692 ขาว

Comment

• Originally posted by kritnopap View Post
            สามารถซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ พอดีสนใจ ฮ่าๆ ผมดูใน Advice มันมีแต่รุ่น 692 ขาว
            ร้าน Jedi พันทิพเลยครับราคาก็3300ครับผมก็ไปซื้อมาที่ร้านนี้ครับ

Comment

• อัพ อัพ อัพจ้า!!! ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นิดนึงน๊า...

"ขอเชิญท่านสมาชิกทั้ง พ่อค้า แม่ค้า สมาชิกทั่วไป ร่วมตอบแบบสอบถามเรื่อง ผลกระทบจากการเลือกใช้สีและรูปแบบเว็บไซต์"
              ...............................................................................................................
              CLICK เบาๆตรงนี้เพื่อร่วมตอบแบบสอบถาม
              ...............................................................................................................
              กิจกรรมนี้มีการจับรางวัลด้วยน๊า ยังไงก็ขอเชิญเพื่อนๆทุกท่านครับ

ท่านใดมีเพื่อนสนิท หรือจะเป็นลูกค้าของพ่อค้าแม่ค้า ก็ฝากประชาสัมพันธ์ต่อๆกันด้วยครับ

นักศึกษามหาวิทยาลัยศิลปากร

Comment

• ขอบคุณมากครับ

Comment

• มาส่งการบ้านครับ

Last edited by sakdabk24; 19 Dec 2012, 23:44:33.

Comment

• SAM_1029.jpgup นิดSAM_0785.jpgSAM_0787.jpg
                    Last edited by 42013; 29 Jan 2013, 05:32:23.

Comment

• ไว้เดี๋ยวมาด้วยน๊าาา อิอิ

Comment

• สวยๆทั้งนั้นเลย...

Comment

• Comment

• มีวิธีการต่อสาย ให้ ใช้ External HDD ได้มั่งป่าวครับ พอดีลองต่อแล้ว ฮาร์ดดิสก์หมุนแต่มันไม่ขึ้นไดรฟ์ในคอม

Comment

• Originally posted by Naung View Post
                              มีวิธีการต่อสาย ให้ ใช้ External HDD ได้มั่งป่าวครับ พอดีลองต่อแล้ว ฮาร์ดดิสก์หมุนแต่มันไม่ขึ้นไดรฟ์ในคอม
                              ลืมเสียบสาย Sata หรือป่าวครับ

Comment

• Originally posted by ฟราย์เดย์ View Post
                                ลืมเสียบสาย Sata หรือป่าวครับ
                                จริงด้วย ตอนนี้ได้ละ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X